Anataka mchukua mwanangu kinyemela


Yani mimi hata amlee kuanzia mimba ie awe responsible 100%, I can't imagine ile hali eti mwanetu anachukuliwa akalelewe na baba yake na mkewe sijui au anapelekwa kwa shangazi sijui bibi. Aisee Mungu anisaidie tu

Hapo hata kulipa fidia ni formality tu sionagi kama ni adhabu kabisa. Haiwezi kucompensate the time she needed him, maumivu + frustrations aliyompa. Kwa sababu sometimes mtu huhitaji pesa ila maneno tu ya faraja ya mwenzi wako, like "don't worry I'm here with you". Hiyo fidia atakayolipa haina thamani compared na ule muda aliokuwa na uhitaji na hiyo pesa haswaa.
 
Sipendagi mwandiko wa herufi kubwa sijui kwanini![emoji24] [emoji24]
 
Daahhh alafu uyo mwanamme, unanmpemda sana toka moyoni licha kwamba alikutekeleza lkn still unampenda mnoo.
BTW ,, Mzazi mwenzako nimwenzako tu mpendwa hata kama utamkimbia atabaki kua ivo sababu mtoto anawaunganisha, kama anamuhitaji mtoto nakwa nia njema mpe son long as naww utakua na access yakumuoa muda wote unaotaka ,, kama atakugeuka badae basi ndio unaweza kwenda uko ustawi jamii !! .

Lkn pia km unahisi mtoto anaweza lelewa na mwanamke mwingine ,Piga chini Dada kataa katakata !!.

Sema nini,, naona jamaa ndo anatafuta njia za kukurudisha kwake tena ,, I mean anakuitaji ,, naww ukishakubali tu ujue kila utakapomtembelea nyumban kwake kumjulia mtoto hali ujue lazima "mstue [emoji23] " akili zetu tunazijua wenyewe .

May God bless you ktk kuhakikisha mtoto anakua ktk maisha safi na salama .
 
Hivi Latoya huyu jamaa ndie yule aliekwambia nakuja kumuona mtoto na nitalala huko huko kwako??? Pole dada hakika huyo jamaa ni hasara. Ila nimegundua una tabiya fulani ya upole uliochanganyika na huruma,tabiya hizi mara nyingi hunasibishwa na mapenzi,hiyo ndio asili yako na naamini mara nyingi watu kutake advantage kutokana na huo upole wako na mbaya jamaa yako anakuelewa vizuri na analazimisha kutafsir namna unavyomkirim kwenda kumuona mtoto kama sehem ya mapenzi yaliyosalia moyon mwako,He tries to corner you akiamini ipo siku utasalim amri Kumbe wewe huna hata habari naye(Kama ni kweli),you need to be tough my sis huyo jamaa bado anakuchukulia poa,ndio maana haishi kukwambia maneno ya kifedhul. Usipoangalia anaweza hata kukuharibia ktk mahusiano yako huko mbeleni,usimuintertain huyo kiumbe. Huyo ni price wako,huyo jamaa hana chake ulipotoka ni pazito zaidi kuliko unapoelekea,Yote aliyokufanyia huyo bwana na yote anayoendelea kuyatenda yanakupa picha nzima ya aina ya mwanaume uliyezaa nae,all that looks good is not good na naamini Usingepata ujauzito yawezekana leo ungekuwa ktk ndoa na huyo na bwana na angekustress for the rest of your life
 
Dada zetu bwana.

Kwahiyo hapo unasema mtoto ana baba wakati hajawahi toa hata kilo moja ya sukari ya uji wa mtoto.

Ningekuwa ndio mimi huyo jamaa asahau kama ana mtoto.

Ila dada zetu mna huruma sana.
Ukifanya hivyo utakuwa humkomoi jamaa, bali unamkomoa mtoto. Na siku motto akija kuwa mkubwa akaujua ukweli mama utachukiwa na kukimbiwa na mtoto mazima
 
kijana hana ugomvi wowote na baba yake tatizo lipo kwenuu wazaz mtoto anahaki kutambua baba yake.... tuliza munkar kaeni mjadili future ya kijana kwan iwe isiwe mtoto atamhitaji baba yake in near future kosa limesha tokea na hapa unaleta upande mmoja wa tatizo what if wwe ndio ulikuwa kivuruge since then

Sent from my TECNO-Y6 using JamiiForums mobile app
 
Pole dada ila mbona kama uzidisha confusion umesema una mtu tayari the sametime unasema huyo ulie zaa nae anataka mzae tena sasa inakuwaje tayari una mtu huku unampana nafasi ya kukurudia
So why l don't impressed with the single mother who have a kids with someone else

Sent from my GT-I9300 using JamiiForums mobile app
 
You are his biological mother as well as he is a biological father
But its you who carrying the innocent creature to your belly... so be patience and don't let him go!!!!

Sent from my GT-I9300 using JamiiForums mobile app
 
Akifikisha umri wa kujitambua,sijamnyima kumwona mwanae,yeye kujiweka pembeni na kuishia kuchukua picha za mwanangu wattsup,bila kujua anakula nn wala anavaa nn hakumpi haki kumchukua eti kisa amependeza na anaona sasa wamefanana kama mapacha.
Nahic kuna jambo ulimfanyia baya so why ali withdraw

Sent from my GT-I9300 using JamiiForums mobile app
 
Ndio mwanangu,is my prince,my hero,my happiness and everything.Nampenda sana hata mwenyewe anajua.i always tell him son i love you naye kanajibu i love you too mom.halafu kako smart na charming sana.zote ni baraka za mwenyezi Mungu.
But you're building a boundary btw your son and his father
Na huyu mtoto akikua atajenga chuki kwa baba pia naona kuwa wewe mdomo ndo ulikuponza so why huyo baba mtoto akakuterekeza hapa tunachangia one side of story l hope the guy he have much to tell. .

Sent from my GT-I9300 using JamiiForums mobile app
 
Hata simba ni mkali ana makucha na meno ila anazaa calm down

Sent from my GT-I9300 using JamiiForums mobile app
 
Unafkiri ubaba ni uwezo wa kutoa mbegu tu na kuzalisha then ukimbie?chaaaa yaani kwanza baba asiyehudumia mwanangu nabadilisha mpaka jina la ukoo analotumia atatumia la kwangu na kingine hakuna ugumu mm kumwambia ww ulishakufa kitambo
Punguza hasira dada yote hayo utafanya ila mtoto atabiki kuwa baba mmoja tu huyo alie kupa hiyo mimba na sio kaka yako
It's how life is are for

Sent from my GT-I9300 using JamiiForums mobile app
 
Malezi mazuri ya mtoto ni kutoka kwa wazazi wote wawili...

Even after all what the dude has made you go through, you sound still loving the dude...

Kukupa ushauri ni ngumu kwa sababu bado unampenda huyo jamaa..

Cc: mahondaw
I also smell something fishy, Old Pussy on demand, Huh..

Sent from my TECNO_W4 using JamiiForums mobile app
 
Vipi kuhusu huyu jamaa wako wa sasa? Is he not jealous of the fact that you get in touch with your Ex whenever you want to? Any pre described conditions so far?? because I know for sure they're always misunderstanding unless otherwise he is not into you per se

Sent from my TECNO_W4 using JamiiForums mobile app
 
Ndio huyu jamaa unaetaka kuolewa nae tena....
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…