Tutor B
JF-Expert Member
- Jun 11, 2011
- 9,025
- 6,618
- Thread starter
- #81
Sasa mkuu kama nisingesema ingekuwa vipi????? Si bora umejua na ukanishauri.Mmmh, kaz kwelikweli, Duniani kweli kuna mambo, ningekuwa mm nisingeweza kuanika upumbavu kama huu hadharani, lo! "Kweli AZINIYE NA MWANAMKE HANA AKILI KABISA, AFANYA JAMBO LITAKALO ANGAMIZA NAFSI YAKE" kwakuzini ufahamu, hekima na weledi wako umepotea ndo maana ukaona ni sahh kutuanikia tujue ulivyo ishiwa. Lakn usisahau chochote apandacho m2 hakika atavuna mara dufu! Nakushauri endelea wala usiache, mdomoni ni kama asari, ikifika tumboni ni kama shubiri, kaz ni kwako!!