Anataka awe nyumba ndogo yangu; nifanyeje?

Anataka awe nyumba ndogo yangu; nifanyeje?

mwambie hivi......usione sijakudunda mpaka leo ukadhani siwezi kupiga,mimi napiga kuliko huyo mumeo,na hata mke wangu ana makovu mara mbili yako,actually nilianza kumdunda mke wangu baada ya kunizalia mtoto....je uko tayari kunizalia mtoto?
 
Hakuna cha kuomba ushaur wala nini,cha msing ni kumjal mkeo na family yako na kuwapa heshma,la sivyo huo ni uznzi unapaswa kutumia akili,na mkeo mpe uhuru wa kutoka nje ya ndoa kwa vile nawe umefanya hvyo na wala usione wivu hata kidogo.
<NI HAYO TU
 
Wapendwa habari za majukumu ya kulijenga taifa;
Nikiwa katika pitapita zangu miezi mitatu iliyopita; nikikutana na mwanadada mrembo; nikawa nimekaa naye meza moja. Katika kuongea ongea akanipa historia ya maisha yake. Kikubwa ni kwamba aliolewa lakini tabia ya mume wake kumpa kichapo mara kwa mara aliamua kuomba uamisho kazini na kuhama toka kwenye mji anapoishi mume wake.
Kwa kuwa tuliendelea kuwa na mawasiliano; siku moja akanikaribisha nyumbani kwake; nikakuta amejiandaa kisawasawa; mambo ya kikubwa yakaendelea, jioni nikatoka naye out; haikuishia hapo tukaendelea kama wapenzi. Majuzi ananambia eti anataka anizalie mtoto na anitambulishe hadi kwa ndugu zake.
Nashindwa kumpa ok kwa kuwa mi tayari nina mke; na mume wake bado anambembeleza warudiane. Yeye anadai awezi kurudiana na huyo mwanaume kwa sababu ni mkorofi na anamdunda mara kwa mara; mtoto wa watu ana makovu hadi namuonea huruma. Naomba ushauri wako we unayesoma hii habari.

Endelea kula mzigo ila kumbuka wat goes around comes around
 
Mkuu umejuaje kwamba huyo dada ni wa Bukoba? Au unanifahamu nini?

Nakufaham vilivyo Tutor B bora uachane tuu na hiyo nyumba ndogo yako tarajiwa maana nilivo na speed gavana 0 mdomoni, hapa nlipo nawashwa kwenda kumwambia mkeo, na amenipigia kesho twende wote kwenye kiche party. Sasa sijui ntaweza kukaa muda wote huo bila kumwambia???
 
Last edited by a moderator:
uwezi kumuoa kwasababu yule alikua na m2 wake na wewe unaye mke!licha ya ivyo yule mpnz wake anataka kurudiana nae uoni kua utajutia baadaye baada ya ugomvi utakao tokea?Coz ndoa siyo siri ila mnaweza kujifcha mkiwa mnafanya mapenzi! SIKUSHAURI HATA KIDOGO!kumwoa
 
Kuna watu cjui wanafikiria kwa kutumia ubongo ama m.b..zao,na mashaka ukute umebun tu hii stor maana mtu mwenye akil timamu hawez shndwa kufikir vzur,watu mnabore
 
Yaani nyie waume wa ndoa???? Nachotaka kusema kimeshaandikwa sana huku jf itakuwa marudio ila kwa kukusaidia nakukumbusha tuu. Mke wa mtu sumu kaachinjo. Kama umefanikiwa kumgegeda hiyo siku tena kwake bila kubambwa iko siku mtakamatwa na kabla hujatolewa uhai itakuwa aibu kwako, kwa mkeo na watoto na ndugu zako. Acha kulewa na mahaba ya masaa kadhaa hayana tofauti na anayokupa mkeo, pia usikubali kuwa baba huruma, unamhurumia huyo kwa kupigwa na mumewe mkorofi kwani hakumjua kabla hawajaoana? Tosheka na mkeo anaweza kuwa anao wengine kibao kama wewe anawapanga siku ukijastuka ushaukwaa na mkeo ushamuambukiza, shaurilo.
Umewahi kuwaza kuwa unapokuwa katikati ya kumdinya mwanamke mwingine mkeo nae huko aliko anamkatia mtu kiuno??? Fikiri unachomfanyia mtu ukifanyiwa utatabasamu, utacheka , utalia, utapigana au utaua mtu kabisa.
Mwambie huyo mwanamke atafute mtu mwingine ambae si mume wa mtu an aachane na wewe, mgegede mkeo tuu!!!

Imeniuma sana hii. Mimi na huyo anayeomba ushauri ni walewale!
 
Mpiga kwanza sindano ya kuzuia mimba ndipo ule kwa kujipendelea mwenyewe.
 
Ukifuata moyo wako ndo utakuwa sahihi. Ila ukikubali kuzaa naye na wewe mkeo atazaa na jamaa mwingine ili muwe sawa. Kwa kwa sasa mkeo naye anagawa nje bado tu kuomba kuzaa nje. Lazima muwe ngoma droo na mkeo.

Upo sawa kwa asilimia 10000..... What goes around comes around. Huyu jamaa ndio shetani anayezui huyo mke kurudiana na mumewe. Hv karibun ndoa yako pia itaingia matatizoni
 
Wapendwa habari za majukumu ya kulijenga taifa;
Nikiwa katika pitapita zangu miezi mitatu iliyopita; nikikutana na mwanadada mrembo; nikawa nimekaa naye meza moja. Katika kuongea ongea akanipa historia ya maisha yake. Kikubwa ni kwamba aliolewa lakini tabia ya mume wake kumpa kichapo mara kwa mara aliamua kuomba uamisho kazini na kuhama toka kwenye mji anapoishi mume wake.
Kwa kuwa tuliendelea kuwa na mawasiliano; siku moja akanikaribisha nyumbani kwake; nikakuta amejiandaa kisawasawa; mambo ya kikubwa yakaendelea, jioni nikatoka naye out; haikuishia hapo tukaendelea kama wapenzi. Majuzi ananambia eti anataka anizalie mtoto na anitambulishe hadi kwa ndugu zake.
Nashindwa kumpa ok kwa kuwa mi tayari nina mke; na mume wake bado anambembeleza warudiane. Yeye anadai awezi kurudiana na huyo mwanaume kwa sababu ni mkorofi na anamdunda mara kwa mara; mtoto wa watu ana makovu hadi namuonea huruma. Naomba ushauri wako we unayesoma hii habari.


usije zaa na jambazi wewe? unauhakika gan kua makovu yametokana na kipigo toka kwa aliekua mumewe na co wananchi wenye hasira kali? hata hivyo kwa mtazamo wangu huyo mwanamke anatafuta nafasi kwakoili apate nafasi ya kuiteketeza ndoa yako na kushika nafasi ya mkeo! kama upo tayari kumuacha mkeo na kumuoa huyo unaemuona anakupenda kwa sasa bac we anza na kuzaa nae hapo kila kitu kitakwenda kama alivyopanga huyo mwanamke
 
katika maelezo yako ni kama sijakupata sawasawa..vipi umekwisha mgegeda....
 
mmh wewe ndio mwenye uamuzi wa kuvunja ndoa yako ama lah! Ila pole maana umetumbukia pabaya!
 
Haya Mzurimie nimekupata ila kuna mambo mengine hayafundishiki.

Wewe umenogewa na huyo, sasa mkeo akijua inaonekna unajiamini kabisa kuwa hawezi chukua hatua yeyote.
Ila kama nilivyosema shauri zako, ukizaa pesa ya matumizi home itapungua na mapenzi kwa wanao.

Mie sipendi wanaume wanaocheat, sababu hawajui wake wanaumiaje rohoni. hamjui ndio maana mnafanya hizi.

ok enjoy, sad haumpendi mke wako.
 
Upo sawa kwa asilimia 10000..... What goes around comes around. Huyu jamaa ndio shetani anayezui huyo mke kurudiana na mumewe. Hv karibun ndoa yako pia itaingia matatizoni

we mwache ajifanya ku pretend kwa mkewe. Akijua tuu tuu ndo yao itakuwa mashakani sana, ndo ataonja shubili ya mambo. Thamani ya kitu ulichonacho huwa haionekani, mpaka pale ambapo kitaanza kupotea ndo unagundua umuhimu wa kitu hicho. Atulie na mkewe, na asikaribishe migogoro kabisa maana huko mbele ataumbuka.
 
Wapendwa habari za majukumu ya kulijenga taifa;
Nikiwa katika pitapita zangu miezi mitatu iliyopita; nikikutana na mwanadada mrembo; nikawa nimekaa naye meza moja. Katika kuongea ongea akanipa historia ya maisha yake. Kikubwa ni kwamba aliolewa lakini tabia ya mume wake kumpa kichapo mara kwa mara aliamua kuomba uamisho kazini na kuhama toka kwenye mji anapoishi mume wake.
Kwa kuwa tuliendelea kuwa na mawasiliano; siku moja akanikaribisha nyumbani kwake; nikakuta amejiandaa kisawasawa; mambo ya kikubwa yakaendelea, jioni nikatoka naye out; haikuishia hapo tukaendelea kama wapenzi. Majuzi ananambia eti anataka anizalie mtoto na anitambulishe hadi kwa ndugu zake.
Nashindwa kumpa ok kwa kuwa mi tayari nina mke; na mume wake bado anambembeleza warudiane. Yeye anadai awezi kurudiana na huyo mwanaume kwa sababu ni mkorofi na anamdunda mara kwa mara; mtoto wa watu ana makovu hadi namuonea huruma. Naomba ushauri wako we unayesoma hii habari.

kwa hiyo asingekuwa na makovu usingemwonea huruma? we sema ushapewa tunda unataka ujinasue, Usisahau mla cha mwenzie na chake huliwa
 
Back
Top Bottom