Anataka awe nyumba ndogo yangu; nifanyeje?

Anataka awe nyumba ndogo yangu; nifanyeje?

nilitaka kukupuuzia nikijua umepitiwa tu kuleta upuuzi huu hapa lakini kwa hii comment acha nikuchane.we unaonekana ni changudoa mzoefu wa kiume so umekuja kutafuta sifa kwa machangudoa wenzio wa kike watakaokusifia na kukupm muendeleze uchangudoa wenu!mwanamke aliyethubutu kumvulia chupi mwanaume mwingine asiye mumewe ni kahaba huo ndio ukweli mchungu ukipenda meza ukibisha ondoka kimya kimya.we kukudanganya anataka kuzaa na wewe ukajiona umepata malaika?huwajui wanawake wewe.kanye ukalale na kahaba mwenzio.

wakati nasoma ushauri wako ghafla natumiwa sms na huyo dem anasema hivi "LEO UTAKUJA SAA NGAPI? NIMEIVISHA NAOMBA UWAHI TULE PAMOJA DEAR"
SIJAMJIBU NIMEBAKI KUCHEKA TU PEKE YANGU.
 
imarisha ndoa yako kaka achana na huyo unamuanea huruma si alikubali kuolewa mwenyewe? unafurahsisha sana
any way oa mke wa pili kama dini yako inaruhusu itakusaidia kuachana na mawazo
 
Yaani kweli kaka mkubwa umenishangaza lol...nilitegemea wewe na mimi ndio tungekuwa watu wa mwisho kuleta habari kama hizi hapa.
Tunza ndoa yako kaka, achana na mvua za vuli (mpango wa kando), ni ya kupita tu hayo.
Hakuna namna nyingine ya kuikimbia zinaa zaidi ya kuipuka, na ndio maana Biblia yatuasa ya kwamba, "Ikimbieni zinaa..."

Unaweza kumshauri m2 mambo mema lakini wewe ukashindwa kutenda mema, inategemeana umeingia kwenye jaribu kwa mtindo upi?
Ingetokea ukabahatika kukutana na huyo mdada naamini ungesema sijakosea kuwa na mahusiano naye. MZURI HUYO!!!! dUH
 
Aisee, just imagine kama nyumba yako 'kubwa' haikuenei, Je 'nyumba ndogo' itakuenea?
Wapendwa habari za majukumu ya kulijenga taifa;
Nikiwa katika pitapita zangu miezi mitatu iliyopita; nikikutana na mwanadada mrembo; nikawa nimekaa naye meza moja. Katika kuongea ongea akanipa historia ya maisha yake. Kikubwa ni kwamba aliolewa lakini tabia ya mum
e wake kumpa kichapo mara kwa mara aliamua kuomba uamisho kazini na kuhama toka kwenye mji anapoishi mume wake.
Kwa kuwa tuliendelea kuwa na mawasiliano; siku moja akanikaribisha nyumbani kwake; nikakuta amejiandaa kisawasawa; mambo ya kikubwa yakaendelea, jioni nikatoka naye out; haikuishia hapo tukaendelea kama wapenzi. Majuzi ananambia eti anataka anizalie mtoto na anitambulishe hadi kwa ndugu zake.
Nashindwa kumpa ok kwa kuwa mi tayari nina mke; na mume wake bado anambembeleza warudiane. Yeye anadai awezi kurudiana na huyo mwanaume kwa sababu ni mkorofi na anamdunda mara kwa mara; mtoto wa watu ana makovu hadi namuonea huruma. Naomba ushauri wako we unayesoma hii habari.
 
baba kimbiaaaa ayo majanga.:confused3:

kIONGOZI .... DEM YUKO BOMBA KISHENZI; KANONAJE? KUMUACHA NAONA NOMA, KUENDELEA NAYE PIA JAMII HAITANIELEWA ...
 
wakati nasoma ushauri wako ghafla natumiwa sms na huyo dem anasema hivi "LEO UTAKUJA SAA NGAPI? NIMEIVISHA NAOMBA UWAHI TULE PAMOJA DEAR"
SIJAMJIBU NIMEBAKI KUCHEKA TU PEKE YANGU.

ongeza hii,kale ukanye,ukalale na kahaba mwenzio.yaani maana halisi ya ujumbe imejifunua hata kabla hujamaliza kusoma comment yangu.shetani anakufanyia promo ya bidhaa zake kwa ustadi wa hali ya juu,na wewe ulivyo zoba unashangiliiiia na kujiona mjanja!!
 
Kama hana talaka huyo bado ni mke wa mtu, na mke wa mtu ni sumu.
Alikua anatafuta pumziko la moyo wake ila kwa bahati mbaya tayari na wewe ni mume wa mtu.
Acheni usaliti jamani kuna magojwa afu pia ni dhambi.
 
Yaani nyie waume wa ndoa???? Nachotaka kusema kimeshaandikwa sana huku jf itakuwa marudio ila kwa kukusaidia nakukumbusha tuu. Mke wa mtu sumu kaachinjo. Kama umefanikiwa kumgegeda hiyo siku tena kwake bila kubambwa iko siku mtakamatwa na kabla hujatolewa uhai itakuwa aibu kwako, kwa mkeo na watoto na ndugu zako. Acha kulewa na mahaba ya masaa kadhaa hayana tofauti na anayokupa mkeo, pia usikubali kuwa baba huruma, unamhurumia huyo kwa kupigwa na mumewe mkorofi kwani hakumjua kabla hawajaoana? Tosheka na mkeo anaweza kuwa anao wengine kibao kama wewe anawapanga siku ukijastuka ushaukwaa na mkeo ushamuambukiza, shaurilo.
Umewahi kuwaza kuwa unapokuwa katikati ya kumdinya mwanamke mwingine mkeo nae huko aliko anamkatia mtu kiuno??? Fikiri unachomfanyia mtu ukifanyiwa utatabasamu, utacheka , utalia, utapigana au utaua mtu kabisa.
Mwambie huyo mwanamke atafute mtu mwingine ambae si mume wa mtu an aachane na wewe, mgegede mkeo tuu!!!

Nadhani huu ujumbe umejitosheleza,hivyo ushauri umeupata wa kukutosha

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
kIONGOZI .... DEM YUKO BOMBA KISHENZI; KANONAJE? KUMUACHA NAONA NOMA, KUENDELEA NAYE PIA JAMII HAITANIELEWA ...
Hahahaha..haya bana naona na signature inajieleza
 
yaani kweli kaka mkubwa umenishangaza lol...nilitegemea wewe na mimi ndio tungekuwa watu wa mwisho kuleta habari kama hizi hapa.
Tunza ndoa yako kaka, achana na mvua za vuli (mpango wa kando), ni ya kupita tu hayo.
Hakuna namna nyingine ya kuikimbia zinaa zaidi ya kuipuka, na ndio maana biblia yatuasa ya kwamba, "ikimbieni zinaa..."

nimekupata kiongozi; leo siendi, naanza kujaribu kugomea maliko yake.
 
Mmmh, kaz kwelikweli, Duniani kweli kuna mambo, ningekuwa mm nisingeweza kuanika upumbavu kama huu hadharani, lo! "Kweli AZINIYE NA MWANAMKE HANA AKILI KABISA, AFANYA JAMBO LITAKALO ANGAMIZA NAFSI YAKE" kwakuzini ufahamu, hekima na weledi wako umepotea ndo maana ukaona ni sahh kutuanikia tujue ulivyo ishiwa. Lakn usisahau chochote apandacho m2 hakika atavuna mara dufu! Nakushauri endelea wala usiache, mdomoni ni kama asari, ikifika tumboni ni kama shubiri, kaz ni kwako!!
 
JF Senior Expert Member Array

Join Date : 11th June 2011
Location : Bukoba Municipal
Posts : 1,788
Rep Power : 1148
Likes Received499
Likes Given23

[h=2]
icon1.png
Re: Anataka awe nyumba ndogo yangu; nifanyeje?[/h]
quote_icon.png
By jason
Ruksa ila usizae nae



Ikitokea mimba ikaingia nitafanyaje?​

itabidi umwache kwani utakuwa umekiuka ................(natania) btw kwanini usitulie kwa mkeo?
 
Jiandae kutolewa mbolea unawafahamu askari polisi wewe? We jidanganye jamaa bado anammaindi mke wake ile kishenzi na kila siku anaapa kulipiza kisasi kwa mtu yeyote atakaye kuwa naye. Kuna mwenzio alishajichanganya naye na kutaka kufunga naye ndoa kanisani na ndoa ikawa blocked kwa ajili ya ile ndoa yake ya mwanzo na msukosuko alioupat haji kusahau halafu wewe unajifanya kidume. Take care men.
 
Kuna wakati huwa nashindwa kuelewa hapa MMU huwa tunajadili visa vya ukweli au vya kubuni!!!
Mathalani mtu ambaye wiki mbili au hata wakati uliopita alikua anatoa ushauri kwa watu wengine kuachana na zinaa, leo hii naye anakuja jamvini na hadithi za kushiriki zinaa.

ahahhaahahahhahhahahahhhhaa pole mtani!
yani nacheka af najishangaa nacheka nini ujue!
jipitiage tu tu! na kuona watu walivyo na akili zao!
mi nataka nifikie hitimisho flani hv kuhus jf!muda si mrefu NITATOA TAMKO!
 
Kwa hiyo nichomoe kiaina eh! Huyo mdada anaonesha kunipenda sana; nikimuacha naona kama nitakuwa sijamtendea haki. Ameishanitambulisha kwa marafiki zake wengi kwamba mi ni mtarajiwa wake.

Kwani mkeo ai ameshakutambulisha kwa wengi we ni mume wake
Unataka nini tena
Hapa me naona inatafuta janga tu
 
Utazimia atakapokuwa ndo mshenga wako. Si ajabu nae keshakuchoka anakuonea aibu tu na huruma. Try uone kweli tena
Eh! umekuwaje na wewe? Maneno gani sasa unaniambia? yaani nishauliane na mama watoto wangu kuhusu hili kweli?
 
kIONGOZI .... DEM YUKO BOMBA KISHENZI; KANONAJE? KUMUACHA NAONA NOMA, KUENDELEA NAYE PIA JAMII HAITANIELEWA ...

wakati mwngine mcwe mnakurupuka kuoa wakati bado nafsi zenu zinatamani vinono.

Wazuri kila cku wanazaliwa. Sasa wewe endelea kumuendekeza afande huone ndoa yako itakavyokuja kuyumba hayo mambo waachie SINGLE BOYS.
 
Ingekuwa haya yanayozungumzwa hapa yanafanyiwa kazi kusingekuwa na nyumba ndogo biashara ya ukahaba and the likes kwani wachangiaji wa jf ndiyo hao tunaishi nao huku mtaani so guys acheni unafiki aliye juu anaona mpaka ndani ya mioyo yenu bora kutocomment
 
Back
Top Bottom