Anaposahau siku yako ya kuzaliwa

KIDOLEGUMBA

JF-Expert Member
Apr 17, 2013
498
0
Habari zenu wana jamii, mi naomba kuelimishwa juu ya hili swala la kukumbushana siku ya kuzaliwa haswa kwa wapenzi, je mmoja wapo anaposahau kumpa heri ya siku ya kuzaliwa mpenziwe inaonyesha hampendi, hana umuhimu saana au kapitiwa tu?
 

Blessed

JF-Expert Member
Nov 16, 2011
3,118
2,000
si busara ku-conclude kwamba hupendwi lakini si dalili njema sana katika mahusiano!
 

miss strong

JF-Expert Member
Jul 4, 2012
7,016
2,000
Sio inshu........mambo madogo sana hayo.Watoto wa familia bora ndo mnazo sana hzo,uswaz sisi hata mambo ya b'day hatuna shobo nayo
 

Nyamgluu

JF-Expert Member
Mar 10, 2006
3,141
2,000
Mimi ndio nitaachwa kila siku. Kuendekeza uzungu.
Ya kwangu mwenyewe sikumbukagi. Kwanini tukumbushane kuzeeka?
 

Angel Nylon

JF-Expert Member
Jul 26, 2011
4,716
2,000
Sa wengine wanasahau mpk b.day zao wenyewe. Km hao inakuaje?

Kwanza kuongeza mwaka ni kusogeza siku yako ya kufa. So badala ya kupongezana bora kupeana pole
 

Twilumba

JF-Expert Member
Dec 5, 2010
7,913
2,000
haya mambo bana,
watu mmekutana ukubwani lkn mnataka kufanya kama mmezaliwa wote,
hao waliokufuta nyaa wenyewe wanasahau siku yako ya kuzaliwa, sembuse mtu mmekutana ukubwani tena baada ya barehe loh! vitu vingine vya ku-ignore tu jamani havitaki complication otherwise maisha na mapenzi yatakuwa complex too!
 

Daudi1

JF-Expert Member
Dec 14, 2013
6,842
2,000
Wengine mazingira tuliyolelewa ni ya kuchunga ng'ombe hayo mamboo yenu ya birth day tumeyajulia ukubwani sasa unataka kunilazimisha nikumbuke yako wakati hata yangu mwenyewe ni majanga utaishia kuumia tu na kama kipimo chako cha upendo kiko kwenye kukumbuka siku yako ya kuzaliwa basi mimi utanipiga kibuti mapema sana maana sijuag hayo makitu ya birthday
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom