Anapiga sana kelele wakati wa tendo

Anapiga sana kelele wakati wa tendo

M ukiniziba mdomo nakung'ata tu mkono, vry simple.. Hiko kitendo huwez kumcontrol mtu, hvyo we endelea kuvizia tu hizo nyakat za ucku kbsa ndio ujilie mambo yako
 
Dawa ya moto ni moto. akipiga kelele na wewe piga zaidi ili muwe mnaenda sambamba. usimwache akawa anapiga mayowe pekee yake mpe ushirikiano
 
Atakuwa anakuonea huruma jinsi anavyokuambukiza juliana ndo maana analia kwa uchungu
 
Sio wote wanaokupigia makofi wanakupongeza,
Wengine wanataka umalize haraka!

Aliyekwambia mwanamke akifika kilele anapiga kelele ni nani?
Ama ni zile muvi za wamarekani?
Upuuzi mtupu,,,,
She's faking her orgasm
Or maybe she's in pain!

Mwanamke akifika kilele hata nguvu ya kutoa sauti uwa imemwisha kabisa!
Anaweza kukaa kama amezimia kwa dakika kama 2 hivi.
Take it from an expert.
 
Kuna mawili hapo 1 unaibiwa mbili anaumia


very important point , hasa hiyo ya pili wengi hawajuagi aisee, mautam yaukweli huwa unagugumia tu hutoi real sauti wanaume eleweni hili, mtu akitoa sauti iliyonyooka kabisa ni hatarii
 
Wanajukwaa,

Nimekuwa nikikosa kujiachia nipendavyo kutokana na kelele za kulia+miguno wakati tupo kwa ile 6 kwa 6, imekuwa inanilazimu nipunguze mashambulizi kwani kelele zake zinavuka mipaka mpaka hata majirani nahisi huwa wanasikia, kitendo ambacho mi sipendi watu wawe wanajua kila tunapofanya mambo yetu, imenilazimu nipange muda wa usiku sana ndipo namgegeda huku volume ya sub_woofer ikiwa juu kujaribu kubalance kelele zile, najua kidogo watu wanakuwa wamelala na ile volume inasaidia,

hali hii imekuwa ikijitokeza pale anapokaribia kufika kileleni na mimi huwa nampandisha zaidi ya mara 2, wengi wamekuwa wakiniambia nimzibe mdomo lakini mimi namuonea huruma kwa jinsi anavokuwa anahangaika.
je kuna njia nyingine mbadala zaidi ya kumziba mdomo?

Njia mbadala ipo mkuu, mlete kwangu alale siku moja, akirud kwako hatokaa apige tena kelele.
 
Tafuta Apartment ya kujitegemea kunguni wewe, sasa kama unakaa tandale ukijamba tu ushuzi wa jirani anasikia, Ndio mahaba?? usimpe karaha mwenzio...!!
 
Mi sioni kama hilo ni tatizo. Cha msingi ni kuzingatia hizo mbinuza kupoteza ushaidi unazotumia.
 
Wanajukwaa,

Nimekuwa nikikosa kujiachia nipendavyo kutokana na kelele za kulia+miguno wakati tupo kwa ile 6 kwa 6, imekuwa inanilazimu nipunguze mashambulizi kwani kelele zake zinavuka mipaka mpaka hata majirani nahisi huwa wanasikia, kitendo ambacho mi sipendi watu wawe wanajua kila tunapofanya mambo yetu, imenilazimu nipange muda wa usiku sana ndipo namgegeda huku volume ya sub_woofer ikiwa juu kujaribu kubalance kelele zile, najua kidogo watu wanakuwa wamelala na ile volume inasaidia,

hali hii imekuwa ikijitokeza pale anapokaribia kufika kileleni na mimi huwa nampandisha zaidi ya mara 2, wengi wamekuwa wakiniambia nimzibe mdomo lakini mimi namuonea huruma kwa jinsi anavokuwa anahangaika.
je kuna njia nyingine mbadala zaidi ya kumziba mdomo?

Ipo...kumziba na mto.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom