Anapiga sana kelele wakati wa tendo

Anapiga sana kelele wakati wa tendo

youngsharo

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2015
Posts
2,491
Reaction score
500
Wanajukwaa,

Nimekuwa nikikosa kujiachia nipendavyo kutokana na kelele za kulia+miguno wakati tupo kwa ile 6 kwa 6, imekuwa inanilazimu nipunguze mashambulizi kwani kelele zake zinavuka mipaka mpaka hata majirani nahisi huwa wanasikia, kitendo ambacho mi sipendi watu wawe wanajua kila tunapofanya mambo yetu, imenilazimu nipange muda wa usiku sana ndipo namgegeda huku volume ya sub_woofer ikiwa juu kujaribu kubalance kelele zile, najua kidogo watu wanakuwa wamelala na ile volume inasaidia,

hali hii imekuwa ikijitokeza pale anapokaribia kufika kileleni na mimi huwa nampandisha zaidi ya mara 2, wengi wamekuwa wakiniambia nimzibe mdomo lakini mimi namuonea huruma kwa jinsi anavokuwa anahangaika.
je kuna njia nyingine mbadala zaidi ya kumziba mdomo?
 
Uwe unamuwekea kitambaa mdomoni ukiona anaanza kelele zake 😀😀
 
Wanajukwaa,

Nimekuwa nikikosa kujiachia nipendavyo kutokana na kelele za kulia+miguno wakati tupo kwa ile 6 kwa 6, imekuwa inanilazimu nipunguze mashambulizi kwani kelele zake zinavuka mipaka mpaka hata majirani nahisi huwa wanasikia, kitendo ambacho mi sipendi watu wawe wanajua kila tunapofanya mambo yetu, imenilazimu nipange muda wa usiku sana ndipo namgegeda huku volume ya sub_woofer ikiwa juu kujaribu kubalance kelele zile, najua kidogo watu wanakuwa wamelala na ile volume inasaidia,

hali hii imekuwa ikijitokeza pale anapokaribia kufika kileleni na mimi huwa nampandisha zaidi ya mara 2, wengi wamekuwa wakiniambia nimzibe mdomo lakini mimi namuonea huruma kwa jinsi anavokuwa anahangaika.
je kuna njia nyingine mbadala zaidi ya kumziba mdomo?

Kumbe unapenda magogo wewe eeh.. Zile mambo ndio raha yake ati
 
Huyo huyo ndo safi sana,, we unataka kuharibu mambo!!!tafuta namna ya kuhakikisha kelele hazitoki ila ukimziba mdomo unamharibia starehe pia, yaan unamtoa barabarani.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom