hapa kazitu
Member
- Aug 29, 2015
- 19
- 2
Jinsi ya kutafuta kama umepangiwa chuo gani yaan post zimetoka kwa wale waliofaulu ups hajapata nafas za form5 sasa jinsi ya kuangalia nichuo gani amepangiwa nimeshindwa kutafuta
ndo nauliza kama kuna njia nyingine tofauti na hiyo ya kumziba mdomo.
Muache aenjoy tu..... Labda unamridhisha ipasavyo
nimekuwa nikimuuliza na amedai namchanganya sana mpaka anajikuta akiongeza sauti, tatizo ni kwamba inakuwa taabu kwa majirani.
Hama nyumba basi
Akianza kupga kelele chomoa dushe
Wanajukwaa,
Nimekuwa nikikosa kujiachia nipendavyo kutokana na kelele za kulia+miguno wakati tupo kwa ile 6 kwa 6, imekuwa inanilazimu nipunguze mashambulizi kwani kelele zake zinavuka mipaka mpaka hata majirani nahisi huwa wanasikia, kitendo ambacho mi sipendi watu wawe wanajua kila tunapofanya mambo yetu, imenilazimu nipange muda wa usiku sana ndipo namgegeda huku volume ya sub_woofer ikiwa juu kujaribu kubalance kelele zile, najua kidogo watu wanakuwa wamelala na ile volume inasaidia,
hali hii imekuwa ikijitokeza pale anapokaribia kufika kileleni na mimi huwa nampandisha zaidi ya mara 2, wengi wamekuwa wakiniambia nimzibe mdomo lakini mimi namuonea huruma kwa jinsi anavokuwa anahangaika.
je kuna njia nyingine mbadala zaidi ya kumziba mdomo?
Chomoa dushe uone kama ataendelea kupga kelele hzo
Jaribu kuibadilisha style yako...
C kila style atapiga kelele....
Huyo umchome sindano ya usingizi kabla ya kunjunji.
Kilio chako sio cha bure. Huwa anakuonea huruma jinsi alivyokuingiza kwenye gridi ya taifa.
Hebu ntumie no yake inbox nifanye utafiti nkigundua tatzo namtibia
kwan mi nimekwambia sibadilishagi?
Mkuu. Ktk post yako hakuzunguzia hilo..
Bac yaelekea ni tabia yake shemej yetu!!