Anapiga sana kelele wakati wa tendo

Anapiga sana kelele wakati wa tendo

Wanajukwaa,

Nimekuwa nikikosa kujiachia nipendavyo kutokana na kelele za kulia+miguno wakati tupo kwa ile 6 kwa 6, imekuwa inanilazimu nipunguze mashambulizi kwani kelele zake zinavuka mipaka mpaka hata majirani nahisi huwa wanasikia, kitendo ambacho mi sipendi watu wawe wanajua kila tunapofanya mambo yetu, imenilazimu nipange muda wa usiku sana ndipo namgegeda huku volume ya sub_woofer ikiwa juu kujaribu kubalance kelele zile, najua kidogo watu wanakuwa wamelala na ile volume inasaidia,

hali hii imekuwa ikijitokeza pale anapokaribia kufika kileleni na mimi huwa nampandisha zaidi ya mara 2, wengi wamekuwa wakiniambia nimzibe mdomo lakini mimi namuonea huruma kwa jinsi anavokuwa anahangaika.
je kuna njia nyingine mbadala zaidi ya kumziba mdomo?

Jirani kumbe ni ww..khaa
 
Mtoa uzi mwenyewe anaitwa young sharo ni hatareeee
 
Huyo huyo ndo safi sana,, we unataka kuharibu mambo!!!tafuta namna ya kuhakikisha kelele hazitoki ila ukimziba mdomo unamharibia starehe pia, yaan unamtoa barabarani.

najua kuwa nikifanya hivyo namharibia starehe yake, sasa ndo nauliza kuna njia mbadala?
 
Wanajukwaa,

Nimekuwa nikikosa kujiachia nipendavyo kutokana na kelele za kulia+miguno wakati tupo kwa ile 6 kwa 6, imekuwa inanilazimu nipunguze mashambulizi kwani kelele zake zinavuka mipaka mpaka hata majirani nahisi huwa wanasikia, kitendo ambacho mi sipendi watu wawe wanajua kila tunapofanya mambo yetu, imenilazimu nipange muda wa usiku sana ndipo namgegeda huku volume ya sub_woofer ikiwa juu kujaribu kubalance kelele zile, najua kidogo watu wanakuwa wamelala na ile volume inasaidia,

hali hii imekuwa ikijitokeza pale anapokaribia kufika kileleni na mimi huwa nampandisha zaidi ya mara 2, wengi wamekuwa wakiniambia nimzibe mdomo lakini mimi namuonea huruma kwa jinsi anavokuwa anahangaika.
je kuna njia nyingine mbadala zaidi ya kumziba mdomo?

bro kweli? au chai tu??
 
Mwambie ukweli hupendi kelele ndio agune ila asizid we nyege zinashuka na umwambie mkiwa ktk hali ya kawaida la sivyo ang'ate mto
 
Mbona kawaida we nae nendelea. Ila mmefunga ndoa? Kama mmefunga Sini wako mwache mwenzako afurahie life. We vipi
 
Atakua ana act na kama hujamwambia atajua unapenda ndo staking'unika huyo mpaka ukome mwambie hupendi kabisa utashangaa anaacha kabisa
 
Umenikumbusha mbali mkuu,wkt nipo A level,nilikuwa nimepanga room bande za mbagala,kuna mpngji mwnzngu alikuwa akianza kuliwa anapiga kelele sana,k2 kilichokuwa kinanifanya nisigain lkn mm nilimwita nikamwambia aache kelele coz aninichanganya nikiw na soma,from dat day ilikuwa kimya 4rever,so ongea nae tuu mkuu anaweza badilika kbxa 100%
 
wewe utakuwa na nyota ya Kenge dume"
kama vp #toroka uje.
Hamia Ukawa mengine ntakwambia ukishahamia!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom