Anapiga sana kelele wakati wa tendo

Anapiga sana kelele wakati wa tendo

mpe pipi ya kijiti awe anaramba itapunguza kelele
 
Mvizie akianza kupiga kelele mpulizie moshi mwingi wa bangi usoni
Alafu leta mrejesho hapa
 
Wanajukwaa,

Nimekuwa nikikosa kujiachia nipendavyo kutokana na kelele za kulia+miguno wakati tupo kwa ile 6 kwa 6, imekuwa inanilazimu nipunguze mashambulizi kwani kelele zake zinavuka mipaka mpaka hata majirani nahisi huwa wanasikia, kitendo ambacho mi sipendi watu wawe wanajua kila tunapofanya mambo yetu, imenilazimu nipange muda wa usiku sana ndipo namgegeda huku volume ya sub_woofer ikiwa juu kujaribu kubalance kelele zile, najua kidogo watu wanakuwa wamelala na ile volume inasaidia,

hali hii imekuwa ikijitokeza pale anapokaribia kufika kileleni na mimi huwa nampandisha zaidi ya mara 2, wengi wamekuwa wakiniambia nimzibe mdomo lakini mimi namuonea huruma kwa jinsi anavokuwa anahangaika.
je kuna njia nyingine mbadala zaidi ya kumziba mdomo?

What I can say.......
Always remember, It has to be dark for the stars to appear....!!
 
Tehe tehe teheee kwamba amfunge bandeji sasa atapumua vip?@ mkuu Mbere
 
Wa hivo nimzembe kwenye mauno hivyo anaona apige kerere ili akupumbaze xaxa jalibu kumwambia kuwa watu wanakulalamikia mutokana na makelele yake maana ya hivyo ni kero
 
Hizo ndo zenyewe sasa..Mi nina Muda sasa sijalipa kodi ya nyumba...Mama mwenye nyumba kanambia amenipa offer coz yeye na wapangaji uwa wanaenjoy sana tukiwa tunafanya sherehe
 
Hizo ndo zenyewe sasa..Mi nina Muda sasa sijalipa kodi ya nyumba...Mama mwenye nyumba kanambia amenipa offer coz yeye na wapangaji uwa wanaenjoy sana tukiwa tunafanya sherehe

duh! wapi hiyo nami nije nipange?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom