Anapiga sana kelele wakati wa tendo

Anapiga sana kelele wakati wa tendo

Nina ushauri aina mbili:
1.Nunua sound proof na uweke chumbani kwako,hiyo mbinu yako ya subufer sio nzuri sana,kwani itakuwa inakera majirani zako.
2.Hiyo ni starehe yake,kama utashindwa kabisa mtafute kungwi amfunde kabisa.


Wanajukwaa,

Nimekuwa nikikosa kujiachia nipendavyo kutokana na kelele za kulia+miguno wakati tupo kwa ile 6 kwa 6, imekuwa inanilazimu nipunguze mashambulizi kwani kelele zake zinavuka mipaka mpaka hata majirani nahisi huwa wanasikia, kitendo ambacho mi sipendi watu wawe wanajua kila tunapofanya mambo yetu, imenilazimu nipange muda wa usiku sana ndipo namgegeda huku volume ya sub_woofer ikiwa juu kujaribu kubalance kelele zile, najua kidogo watu wanakuwa wamelala na ile volume inasaidia,

hali hii imekuwa ikijitokeza pale anapokaribia kufika kileleni na mimi huwa nampandisha zaidi ya mara 2, wengi wamekuwa wakiniambia nimzibe mdomo lakini mimi namuonea huruma kwa jinsi anavokuwa anahangaika.
je kuna njia nyingine mbadala zaidi ya kumziba mdomo?
 
even she cry.

dah mkuu umesoma wewe tu mi ata kuconvert sijui

Kama ni kulia, mkuu hapo unamwumiza.
Vocals za mtu ambaye anafika kileleni, are senseless.
Yaani she speaks in tongues .
Pengine u tell/ask her something.

E.g
Who's your daddy?
U feel it baby?
Do u love me?

Majibu yake yote yatakuwa 'ndio'
Hata kama u need an explanation.
Hapo utajua, you are hitting the gist!

Copy?
 
Kama ni kulia, mkuu hapo unamwumiza.
Vocals za mtu ambaye anafika kileleni, are senseless.
Yaani she speaks in tongues .
Pengine u tell/ask her something.

E.g
Who's your daddy?
U feel it baby?
Do u love me?

Majibu yake yote yatakuwa 'ndio'
Hata kama u need an explanation.
Hapo utajua, you are hitting the gist!

Copy?

teh hapo sikuelewi na sitokubaliana na wewe hata kidogo, naumizwa kivipi sasa?
 
teh hapo sikuelewi na sitokubaliana na wewe hata kidogo, naumizwa kivipi sasa?

Kuna varieties ya kugegeda
Rough,
Slowly,
Rythmic
Romantic....etc
Pengine wewe unamgegeda opposite that's she screams.
Talk to her.
 
Wanajukwaa,

Nimekuwa nikikosa kujiachia nipendavyo kutokana na kelele za kulia+miguno wakati tupo kwa ile 6 kwa 6, imekuwa inanilazimu nipunguze mashambulizi kwani kelele zake zinavuka mipaka mpaka hata majirani nahisi huwa wanasikia, kitendo ambacho mi sipendi watu wawe wanajua kila tunapofanya mambo yetu, imenilazimu nipange muda wa usiku sana ndipo namgegeda huku volume ya sub_woofer ikiwa juu kujaribu kubalance kelele zile, najua kidogo watu wanakuwa wamelala na ile volume inasaidia,

hali hii imekuwa ikijitokeza pale anapokaribia kufika kileleni na mimi huwa nampandisha zaidi ya mara 2, wengi wamekuwa wakiniambia nimzibe mdomo lakini mimi namuonea huruma kwa jinsi anavokuwa anahangaika.
je kuna njia nyingine mbadala zaidi ya kumziba mdomo?
mzibe njia ya haja kubwa.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom