Ananipenda mimi na mdogo wangu nisaidieni.


Mamushka

Mamushka

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2010
Messages
1,607
Likes
2
Points
0
Mamushka

Mamushka

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2010
1,607 2 0
Jamani wadau nisaidieni, kuna mtu alikutana na mdogo wangu akampenda sana, akamfwatilia bila mafanikio, then akakutana na mimi akachanganyikiwa zaidi na mimi nikasema no sasa karudi kwa mdogowangu tena yani hizi air time za bukukumikumi nianatuma kama hana mawazo, akitolewa nduki anarudi kwangu tena anaanza upya na hajui kama mi na mdogo wangu tunajua anchofanya je huyu mtu tumfanyeje? tuendelee kutumia vijisenti hivyo au tu mtoe nishai? nisaidieni.
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,206
Likes
3,322
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,206 3,322 280
huyo kwa jina la kitaalamu anaitwa 'bazazi'
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,835
Likes
23,066
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,835 23,066 280
Jamani wadau nisaidieni, kuna mtu alikutana na mdogo wangu akampenda sana, akamfwatilia bila mafanikio, then akakutana na mimi akachanganyikiwa zaidi na mimi nikasema no sasa karudi kwa mdogowangu tena yani hizi air time za bukukumikumi nianatuma kama hana mawazo, akitolewa nduki anarudi kwangu tena anaanza upya na hajui kama mi na mdogo wangu tunajua anchofanya je huyu mtu tumfanyeje? tuendelee kutumia vijisenti hivyo au tu mtoe nishai? nisaidieni.

wewe na mdogo wako wote
hamjatulia,
na huyo jamaa angekuwa na utaalamu wa kutongoza,
angeshawapitia wote,
msimuone ***** kwa kuwa hajaamua yupi kati yenu atulie nae,
kimsingi hajakosea kuwatongoza wote,angekosea kama angekuwa
ameshatembea na mmoja wenu,
nyinyi mnatakiwa kuamua ni nani anaetaka kuwa nae,na si kumchuna tu.

kutongoza wanawake hata kumi sio kosa,kosa ni kutembea nao.
usisahau kotongoza pia ni kubahatisha,so jamaa bado anabahatisha hajui wapi pata tiki.
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,835
Likes
23,066
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,835 23,066 280
halafu hizi thread za kujifagilia humu ndani tumeshachoka.
eti alipokuona wewe ndo akachanganyikiwa kabisa,really?
hebu weka picha yako tuone utachanganya wangapi humu?
isije kuwa jamaa kaambiwa nyinyi hamjui sema no??????
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,206
Likes
3,322
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,206 3,322 280
wewe na mdogo wako wote
hamjatulia,
na huyo jamaa angekuwa na utaalamu wa kutongoza,
angeshawapitia wote,
msimuone ***** kwa kuwa hajaamua yupi kati yenu atulie nae,
kimsingi hajakosea kuwatongoza wote,angekosea kama angekuwa
ameshatembea na mmoja wenu,
nyinyi mnatakiwa kuamua ni nani anaetaka kuwa nae,na si kumchuna tu.

kutongoza wanawake hata kumi sio kosa,kosa ni kutembea nao.
usisahau kotongoza pia ni kubahatisha,so jamaa bado anabahatisha hajui wapi pata tiki.
kumbuka kasema jamaa hajui kama wote wanajua anawatokea.....ila wakati mwingine wanaume huwa mnakosea...kwa nini utongoze mtu na mdogo wake?
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,835
Likes
23,066
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,835 23,066 280
kumbuka kasema jamaa hajui kama wote wanajua anawatokea.....ila wakati mwingine wanaume huwa mnakosea...kwa nini utongoze mtu na mdogo wake?
kutongoza ni kubahatisha sometimes,
naweza kukutongoza wewe nikaona unaniringia kupita kiasi,
nikamtongoza dada yako nikaona chemistry ipo juu sana,kwa hiyo
mwisho nachagua mmoja,kibaya ni kuwapitia wote na sio kutongoza wote.
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
343
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 343 180
Mamushka, umenitisha kidogo besti!
Unaongelea juu ya kumchuna mtu wewe na mdogo wako, wakati uko member wa Great Thinkers?..(oooh my neighbours daughter at puberty!)!!!

Huyu JAMAA ni mpendaji wa kawaida jamani, anatesti zali, why treating him like a gold-mine!...Achaneni na hii maneno bana...hasa wewe Mamushka, msomaji wa JF...AIBU!
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,675
Likes
672
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,675 672 280
huyo Fataki achaneni nae hana mpango ,kha huyo mhuni aliyepitiliza ,lakini na nyie kwa nn one day yes akimpa appointment mmoja mnaenda wote mnamtolea uvivu
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,835
Likes
23,066
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,835 23,066 280
huyo Fataki achaneni nae hana mpango ,kha huyo mhuni aliyepitiliza ,lakini na nyie kwa nn one day yes akimpa appointment mmoja mnaenda wote mnamtolea uvivu
waende wote wakose elfu kumi kumi za vocha???
wote watatu hawajatulia.
simlaumu mwanaume kwa sababu bado anabahatisha,hajatembea nao,
 
U

Ujengelele

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2008
Messages
1,256
Likes
2
Points
0
U

Ujengelele

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2008
1,256 2 0
Hakuna ubaya wowote kutongoza mtu na dada yake. Niliwahi kumtongoza dada mtu lakini nilikuwa simpendi sana. Nikatongoza mdogo basi mambo yakajipa na nikaachana na mkubwa.
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
343
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 343 180
waende wote wakose elfu kumi kumi za vocha???
wote watatu hawajatulia.
simlaumu mwanaume kwa sababu bado anabahatisha,hajatembea nao,
Actually, from the look of things, the two ladies are at war for the guy!..na kama hawa'ssort out haraka wataleteana za ki'Tarime!
Sikutegemea kusoma makitu ya hivi...!:eek:
 
Kwetunikwetu

Kwetunikwetu

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2007
Messages
1,544
Likes
35
Points
145
Kwetunikwetu

Kwetunikwetu

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2007
1,544 35 145
Time will tell.....atawala wote wawili
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,400
Likes
5,784
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,400 5,784 280
Doooo yote maisha angalieni mtapitiwa wote.....mgombane!!!
 
WomanOfSubstance

WomanOfSubstance

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2008
Messages
5,465
Likes
79
Points
0
WomanOfSubstance

WomanOfSubstance

JF-Expert Member
Joined May 30, 2008
5,465 79 0
1.Kama wote wewe na mdogo wako mmeshajua kwanini hamjaamwacha maana mmeshaona aina ya mtu mnaye deal naye?

2. The fact that mnaendelea kumuendekeza na kumlia vyake hata kama hajui mnahusiana kindugu inaonyesha wote watatu - nyie na huyo bwana hamjatulia.

3.Mnajua mnachokifanya hivyo hamhitaji ushauri hapa JF!
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,159
Likes
1,819
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,159 1,819 280
Doooo yote maisha angalieni mtapitiwa wote.....mgombane!!!
Hwa wameshaliwa wote au mmoja kashaliwa. Wakiliwagwa hawaambiani, wakitongozwa ndo wanasema. I have been there I know.

Hapa swali la mamushka lilitakiwa liwe hivi: kuna jamaa anamkula mdogo wangu lakini mm namzimika kichizi nifanyeje?
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
79,726
Likes
43,752
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
79,726 43,752 280
Jamani wadau nisaidieni, kuna mtu alikutana na mdogo wangu akampenda sana, akamfwatilia bila mafanikio, then akakutana na mimi akachanganyikiwa zaidi na mimi nikasema no sasa karudi kwa mdogowangu tena yani hizi air time za bukukumikumi nianatuma kama hana mawazo, akitolewa nduki anarudi kwangu tena anaanza upya na hajui kama mi na mdogo wangu tunajua anchofanya je huyu mtu tumfanyeje? tuendelee kutumia vijisenti hivyo au tu mtoe nishai? nisaidieni.
Ni ninyi wenyewe ndio mnamuendekeza. Pengine mnafurahia attention anayowapa la sivyo mngekuwa mmeshamweleza tokea zamani kuwa hamko interested.
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,835
Likes
23,066
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,835 23,066 280
Hwa wameshaliwa wote au mmoja kashaliwa. Wakiliwagwa hawaambiani, wakitongozwa ndo wanasema. I have been there I know.

Hapa swali la mamushka lilitakiwa liwe hivi: kuna jamaa anamkula mdogo wangu lakini mm namzimika kichizi nifanyeje?
pole sana.
ulimegwa wewe na ndugu yako?
jamaa alifaidi lakini
 
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
8,233
Likes
2,604
Points
280
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2008
8,233 2,604 280
Jamani wadau nisaidieni, kuna mtu alikutana na mdogo wangu akampenda sana, akamfwatilia bila mafanikio, then akakutana na mimi akachanganyikiwa zaidi na mimi nikasema no sasa karudi kwa mdogowangu tena yani hizi air time za bukukumikumi nianatuma kama hana mawazo, akitolewa nduki anarudi kwangu tena anaanza upya na hajui kama mi na mdogo wangu tunajua anchofanya je huyu mtu tumfanyeje? tuendelee kutumia vijisenti hivyo au tu mtoe nishai? nisaidieni.
Kwani unahisi huyo jamaa anataka nini?
 
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined
Nov 21, 2009
Messages
2,974
Likes
25
Points
0
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined Nov 21, 2009
2,974 25 0
Huyo jamaa atakuwa ni Boss tu hamkuna mwingine..
 

Forum statistics

Threads 1,215,087
Members 463,007
Posts 28,535,141