yes We existHalafu maisha ya chuo hua yanawadanganyaga sana hawa wadogo zetu.
Yaani kwao kila kitu wanakichukulia kiurahisi rahisi Kimbembe hua wanapomaliza masomo yao nakuja kukutana na maisha halisi ya kitaani akili ndio inaanza kuwakaa sawa.
Maendeleo hayana chama
afya mzee huk hatunaga essayChuo gani unasoma hata kuandika vzr hujui?!
mi mwenyew
afya mzee huk hatunaga essay
eneo gani mkuuKuna Eneo Halipo Sawa Sawa
broo kiswahil sikuelwa fresh classUmefikaje chuo cha afya hata kuandika vzr hujui?
Nashukuru umeniita mzee mana kwa huo umri wako mimi ni mzee mfawidhi.Chuo cha afya mzee!!au unataka nikutajie kozi,wengi mmekalili kwamba mpka upite advance sio ivoo mkuu zama zimebadilika
ahhaha ,kiufupi nipo Chuo cha kat!Maajabu ya JF uzi wa leo una 21 uko mwaka wa tatu
Kesho utaleta uzi wa mjukuu wako kupewa mimba akiwa darasa la saba
Kesho kutwa unatafuta wa kukuoa
Sana aiseeHalafu maisha ya chuo hua yanawadanganyaga sana hawa wadogo zetu.
Yaani kwao kila kitu wanakichukulia kiurahisi rahisi Kimbembe hua wanapomaliza masomo yao nakuja kukutana na maisha halisi ya kitaani akili ndio inaanza kuwakaa sawa.
Maendeleo hayana chama
duh sijakupataCC: Professor Ndugulile
Tanzania Hii, Umemvua Nguo Bila HurumaNashukuru umeniita mzee mana kwa huo umri wako mimi ni mzee mfawidhi.
Hesabu rahisi.
7-14 primary
14-18-o level
18-20-A-level (Tuishie hapa)
kama ulimaliza O-level bila A-advance
18-20 -certificate
20-23-diploma
Conclusion: Unasoma certificate mwaka wa tatu na sio chuo mwaka wa tatu
broo kiswahil sikuelwa fresh class
Naibu Waziri Wa Afya Huyoduh sijakupata
broo huwezi jua labda nili repeat module, usha del hesabu zakoNashukuru umeniita mzee mana kwa huo umri wako mimi ni mzee mfawidhi.
Hesabu rahisi.
7-14 primary
14-18-o level
18-20-A-level (Tuishie hapa)
kama ulimaliza O-level bila A-advance
18-20 -certificate
20-23-diploma
Conclusion: Unasoma certificate mwaka wa tatu na sio chuo mwaka wa tatu
sawa sawa mkuuNaibu Waziri Wa Afya Huyo
Kozi gan hiyo ya afya chuo cha kati hakuna essay?afya mzee huk hatunaga essay
sawa bhanTatizo sio lugha hujui kuandika