Anafanana sana na Mbowe | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anafanana sana na Mbowe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Wingu, Mar 20, 2012.

  1. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Sio mbaya kumfahamu ni Nani huyu.Aliye nielewa atanisaidia.Ni mtoto au mdogo wake.Bahati mbaya sina picha yake.Nimemwona naye yupo arumeru kwenye mapambano
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,290
    Likes Received: 1,648
    Trophy Points: 280
    cdm sio chama cha familia kama ccm!jk,riz1 masalma wote kwenye kampeni
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Mar 20, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,947
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Mkuu mbona umeamua kuingia kwa huo mlango imekuwaje leo?
    Mungu ana watu wengi sana mazee!
     
  4. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,669
    Likes Received: 614
    Trophy Points: 280
    Wassira
     
  5. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,600
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Unaonekana u maiti lakini unazungumza!
    tumkimbie.
     
  6. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,614
    Likes Received: 393
    Trophy Points: 180
    Jamani mjibuni vizuri,huyu ni vicent nyerere,MBOWE HUWA ANAFANANA NA FAMILIA YA MCHONGA MENO
     
  7. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #7
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,669
    Likes Received: 614
    Trophy Points: 280
    Wekeni picha zao au acheni majungu
     
  8. mtamanyali

    mtamanyali JF-Expert Member

    #8
    Mar 20, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,085
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    wewe unaenda kusikiliza hoja au kufananisha watu? Acha upopompo!
     
  9. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #9
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,026
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    Chadema haina undugu wala hawarithishiani ubunge.
     
  10. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #10
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,541
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Ni kweli mbowe anafanana na katibu wa bavicha anayeitwa deogratius munishi, hata miwani wanavaa wote mpaka kuongea wanafanana but hawana undugu wowote.
     
  11. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #11
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,541
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    anafanana na katibu wa bavicha anayeitwa deograutius munishi but hawana undugu wowote.
     
  12. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #12
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Nashukuru sana mkuu huyu kamanda amefanana sana na mwenyekiti mbowe.Ubarikiwe sana.Naona kuna mijitu mingine imekuja na dhana mbovu yamemwaga mapovu wee Hata hayajui ninacho maanisha.
     
  13. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #13
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,902
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Mkuu mimi mwenyewe huwa nawaona wanafanana!!
     
  14. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #14
    Mar 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,670
    Likes Received: 2,738
    Trophy Points: 280
    napita njia.
     
  15. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #15
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,973
    Likes Received: 1,748
    Trophy Points: 280
    fatilia viti maalum walivyogawana.
     
  16. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #16
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kiswahili ni kigumu kuliko nnavofikiria, ndio nini hicho? nimetafuta kwenye kamusi sijaliona hilo neno, naomba unisaidie kulifafanua.
     
  17. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #17
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkuu ,BABA na MAMA NASSARI wameshapanda jukwaani na sasa HALIMA MDEE yuko kule. Siyo familia hiyo?
     
  18. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #18
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hajakosea , ana maana CHADEMA huwa wanaridhishana , sasa sijui wanajigawa vipi ili kuridhishana, teh teh teh teh.
     
  19. Ibra Mo

    Ibra Mo JF-Expert Member

    #19
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 795
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mwenye picha ya Munisi aiattach hapa na sisi tufananishe.
     
  20. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #20
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mzee, mzee, mzee acha kabisa kugusa huko. utakutana na jambo baya sana, japo unasema ka-ukweli fulani mezea tu.
    unajua unaweza tengeneza shairi na vina vikaa sawa;

    Edwin Mtei, Freeman Mbowe;
    Wilbroud Slaa, Rosemary Kamili;
    Tindu Lissu, Christina Lissu
    Philemon Ndesamburo, Lucy Philemo;
    Vecent Nyere, Letcia Nyerere;
    unaweza kuendeleza shairi hilo. Teh teh teh teh
     
Loading...