anae uza project


tumlack

tumlack

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
681
Likes
1
Points
35
tumlack

tumlack

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
681 1 35
habari ndugu...natafta project...kwa ajili ya form six......mwenye nayo anisaidie au kam anauza aweke bei
 
paparazzi

paparazzi

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2013
Messages
573
Likes
36
Points
35
paparazzi

paparazzi

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2013
573 36 35
Dogo usipende miteremko, tumia ubongo wako, acha utegemezi kwa kipuizi...
Kwani unauziwaga mitihani...??
 
Public Enemy

Public Enemy

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
2,123
Likes
573
Points
280
Public Enemy

Public Enemy

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
2,123 573 280
nyie watoto wa shule acheni uvivu, usipende vya dezo, umiza mbongo yako fanya mradi kazi mwenyewe.
 
Kiboko.

Kiboko.

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2013
Messages
2,698
Likes
448
Points
180
Kiboko.

Kiboko.

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2013
2,698 448 180
Haya janga lingine hili hapa,ndo product za div 5 hv hushindwi omba hata watu wakuuuzie pepa ya necta.nyambaaaaaaafu soma huko
 
kichwat

kichwat

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2010
Messages
1,823
Likes
48
Points
145
kichwat

kichwat

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2010
1,823 48 145
a clear manifestation of a COLLAPSED EDUCATION system. period.
 
tumlack

tumlack

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
681
Likes
1
Points
35
tumlack

tumlack

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
681 1 35
Sasa wakuu nnaofany nao project hawapo kila mtu yupo kwao...na wamegoma wanasema tununue tu huo mda wa kuzunguka hawana...mim ningefanyaje wakuu...ninge fanya project peke yangu ?
 
tumlack

tumlack

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
681
Likes
1
Points
35
tumlack

tumlack

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
681 1 35
Project peke yangu cwezi....kuandika..kuzunguka yan ni kaz ambayo inabid muwe wengi ....alaf pia ndo mana wakaweka idadi kila kundi liwe na watu 6 ktk kufanya project.
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,663
Likes
2,741
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,663 2,741 280
Kalaghabaho. Unadhani kwa nini wasingesema hata mtunge hypothetical project wakasema mfanye project? Mtakosa chance ya kujifunza mengi. Shauriyo!
 
tumlack

tumlack

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
681
Likes
1
Points
35
tumlack

tumlack

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
681 1 35
Haiyer ...bt watu wenyew ndo tatizo...ntajarbu ongea nao tena....
 
muxin

muxin

Senior Member
Joined
Apr 4, 2012
Messages
176
Likes
37
Points
45
muxin

muxin

Senior Member
Joined Apr 4, 2012
176 37 45
Dah! mtoa mada unatafuta project ya kuuziwa....
hili nalo janga lingine, ndo nyie nyie mnaofika chuo kikuu mnanunua assignment afu 1st year tu mshadisco mnasingizia MARA CHUO FLAN GPA ZAKE NGUMU Kumbe ndo product za kununua project na pepa.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,430
Likes
3,484
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,430 3,484 280
Kwakweli hili ni janga la kitaifa. Project ya form six unataka kuuziwa!!!!....

Njoo nikuuzie cheti cha six kabisa ili umaliza mchezo.

Ungekuwa mwanangu ningekubadili na kiroba cha mia tano.
 
jamiif

jamiif

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2012
Messages
2,415
Likes
28
Points
135
jamiif

jamiif

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2012
2,415 28 135
we mtoto umeanza mapema sana haya mambo! kha!
 

Forum statistics

Threads 1,250,869
Members 481,514
Posts 29,748,872