Anachokifanya Komu ni 'kichekesho cha kisiasa'

Anachokifanya Komu ni 'kichekesho cha kisiasa'

Petro E. Mselewa

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2012
Posts
10,347
Reaction score
26,153
Ukweli lazima usemwe. Kila chama cha siasa kina sera, itikadi na Imani yake. Wanachama hujiunga kwa kuvutiwa na kuwa tayari kufuata mambo hayo. Kuhama chama ni kutotaka tena kufuata mambo hayo. Kisiasa, kibinaadamu na kijamii, kuhama chama ni haki ya kila mwanachama na mwananchi wa nchi hii. Lakini, kuhama chama hakupaswi kutanguliwa na 'vishekesho vya kisiasa'.

Kitendo cha Mbunge wa Moshi Vijijini, Mhe Komu kutangaza kuwa atahama CHADEMA na kujiunga na NCCR-Mageuzi baada ya Bunge kuvunjwa ni kichekesho cha wazi cha kisiasa kinachoonyeshwa na mwanasiasa huyo nguli wa siasa za kiupinzani na kimapinduzi nchini. Iko wazi kuwa ameshaamua kuhama CHADEMA. Hana tena chochote na cha namna yoyote na CHADEMA. Hana hata cha kungoja.

Kichekesho cha Komu kina sura mbili. Moja, anataka ajadiliwe na afukuzwe CHADEMA. Ni kwakuwa ameshaamua kukihama chama hicho lakini bado 'anang'ang'ania' kuwemo. Atafaidikaje? Mbili, Komu ataendeleaje kuwa Mbunge wa chama ambacho tayari ameshatangaza kukitoka na haamini chochote tena cha chama hicho? Mbunge Komu aache kuendelea kutuchekesha wafuatiliaji wa siasa hapa nchini.

Uamuzi utakuwa umesoma ramani nzima yakiwemo ya mafao yake ya kibunge. Kama hakufanya hivyo na ana hofu ya kuyapoteza, atakuwa hajaamua vyema.
 
Nizamu ya kuumana Wenyewe kwa Wenyewe
Ubaguzi wenu Utawalamba mpaka mkome
Maana Mnajiona nyie ndio kila kitu nchi hii
 
Sijawahi kuona mbunge takataka kama Anthony Komu.Yani lile jimbo la moshi vijijini ni kama vile halikuwahi kuwa na mbunge for almost five years
Na hayo umeyaona baada ya kusema atatoka chadema?

Tukiwaambia humu kwamba wabunge wa chadema waoneshe mfano kwenye majimbo yao walichofanya, mnakuja hapa mkizungusha mikono kwamba chadema haikusanyi kodi.

Ni upuuzi mtupu bora ccm iendelee kutawala tu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Petro, huyu akifukuzwa sheria itamlinda vipi. Najua atakwenda mahakamani, yeye si mwanachama tena maana ameshatangaza kuhama. Afukuzwe aende mahakamani... basi yatajulikana huko huko ingawa we do not have an independent judiciary....
 
Kama Hauwezi Kuuza Jumla, Uza Rejareja
Komu Atachagua Mwenyewe Kama Ni Jumla Ama Rejareja
😁😂😀😅😄😃😃
 
Back
Top Bottom