Ana hamu iliyopitiliza hadi namwogopa!

Ana hamu iliyopitiliza hadi namwogopa!

Kaka pole sana! Usimwogope! Jiamini na mweleze A to Z,tatizo ulilo nalo, kama anakupenda atakuelewa!
 
Mpaka sasa namtimizia sana tu ila bado anaona hatosheki anataman iwe kila siku, kinachoniogopesha anataman nimwoe haraka ili afaid kila cku ukiangalia kurud kazini saa 3 ucku kuamka saa kumi na nusu asubuh si watakuja kunimegea.

Kwani sasa hivi huibiwi?
 
mwanamke kufikishwa kileleni sio mpaka uingize dudu mara elfu na kumkojo.lea mara nyingi,......kuna namna nyingi za kumfikish amwanamke...na wanaume wengi wanadhani kumt.mb mwanamke mara nne au tano ndo ataridhika..nahisi utaku ahumuandai vizuri kw ambinu zote zilizopo....oooooh nilisahau kumbe apa sio Jukwaa la KIkubwa¬¬..ban!
 
Unachoogopa nini sasa wewe mwenzetu??? Cha msingi mpe kwa kadri anavyotaka itafika mahali atachoka tu umesahau kama kipya kinyemi???????
 
Tatizo sio kwamba cwezi namfikisha na anaridhika kwa cku ya tukio ila akija cku nyingne ni kama hajaguswa mwezi wakati ratiba ni mara mbili au tatu kwa wiki

Nyosha mikono juu rudi nyuma,ondoka!!Humwezi huyo ondoka kabla haujaaibika au kudumbukizwa kwenye futi 6.
 
ukiwaendekeza hawa viumbe utabaki na kilo 2. huyu anakubana ili usitoke nje ya ndoa. ana hakikisha umechoka ndo anaondoka. chezeya wanawake wewe!..kaona hujatuli labda. asikutishe mtu wangu. na wewe mchoshe lakini ukitaka kuonyesha umwamba utafia kifuani. ingia jukwaa la kikubwa upate mafunzo shirikishi. mia
mkuu jukwaala kikubwa ni lipi?.
 
Tuna mwaka na nusu ktk uhusiano wetu tumeanza kuduu kama miezi nane hivi lakini mwenzangu naona aninizidi nguvu maana tulianza na ratiba ya kuduu kila j2 baadae akadai anataka mara tatu kwa wiki na tunafanya hivyo lakin mwenzenu naona nashindwa maana nisipomfikisha mara tatu au nne halali, nimepima uzito nimepungua kwa sababu yake, nlikua naenda gym imebid niache maana nachoka sana na kukosa nguvu wakati wa mazoezi, wana jf naembeni msaada nimfanyeje huyu mpenzi wangu, nina mpango wa kumuoa lakini nshaanza kumuogopa.

Ukistaajabu ya Musa utayaona ya Firauni.

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Mpaka sasa namtimizia sana tu ila bado anaona hatosheki anataman iwe kila siku, kinachoniogopesha anataman nimwoe haraka ili afaid kila cku ukiangalia kurud kazini saa 3 ucku kuamka saa kumi na nusu asubuh si watakuja kunimegea.
Kaka yangu tambua kwamba uwe umeoa au bado, "ukishindwa utasaidiwa"
 
sikia kaka mechi maandalizi kaka,uwe unajaribu kumchezea sana jitahidi sana uwe unakichezea kimboga jela chake kwa muda mrefu kidogo na ikibidi kimumunye kabisa kama unafanya hizo mambo,zitafute nakuzichimbua sehemu zake zenye chaji zaidi na udili nazo yaweza saidia halafu uwe unamfanyia kucha kuchele minus english kwa urefu.jitahidi kumchezea peke yake kumfanye aangushe angalau goli mbili.hakikisha anaridhika pengine goli moja tu litamnyong'onyeza.mia
 
Tuna mwaka na nusu ktk uhusiano wetu tumeanza kuduu kama miezi nane hivi lakini mwenzangu naona aninizidi nguvu maana tulianza na ratiba ya kuduu kila j2 baadae akadai anataka mara tatu kwa wiki na tunafanya hivyo lakin mwenzenu naona nashindwa maana nisipomfikisha mara tatu au nne halali, nimepima uzito nimepungua kwa sababu yake, nlikua naenda gym imebid niache maana nachoka sana na kukosa nguvu wakati wa mazoezi, wana jf naembeni msaada nimfanyeje huyu mpenzi wangu, nina mpango wa kumuoa lakini nshaanza kumuogopa.

mhm...huyo wa ukweli sasa mwanawane kaza buti uumpe demu mambo wee unadhani mwanamke anafuata nini kwako...dushelele tuu kaza buti!!! lah sivyo utasaidiwa
 
sikia kaka mechi maandalizi kaka,uwe unajaribu kumchezea sana jitahidi sana uwe unakichezea kimboga jela chake kwa muda mrefu kidogo na ikibidi kimumunye kabisa kama unafanya hizo mambo,zitafute nakuzichimbua sehemu zake zenye chaji zaidi na udili nazo yaweza saidia halafu uwe unamfanyia kucha kuchele minus english kwa urefu.jitahidi kumchezea peke yake kumfanye aangushe angalau goli mbili.hakikisha anaridhika pengine goli moja tu litamnyong'onyeza.mia

sasa game maandalizi bwana...wee umenena
 
Hali hii hutokea endapo hukumwandaa vizuri mwenza wako,yaani mwanamke asipoandaliwa vizuri hata kama mwanaume unajua gemu kiasi gani lazima wewe ukumaliza 2 yeye ndo anakuwa kapata moto,hadi aje kupoa ni lazima akuchoshe.Hii huwapata sana wanume walio hodari wa vitendo kunako kitanda kuliko maandalizi.Cha kufanya jitahidi kumuandaa vizuri b4 game,acha kuwaza uhodari wako katika kutumia jembe,uhodari wa kuandaa shamba hapa ndo mpango mzima,hata viagra haina issue
 
Tuna mwaka na nusu ktk uhusiano wetu tumeanza kuduu kama miezi nane hivi lakini mwenzangu naona aninizidi nguvu maana tulianza na ratiba ya kuduu kila j2 baadae akadai anataka mara tatu kwa wiki na tunafanya hivyo lakin mwenzenu naona nashindwa maana nisipomfikisha mara tatu au nne halali, nimepima uzito nimepungua kwa sababu yake, nlikua naenda gym imebid niache maana nachoka sana na kukosa nguvu wakati wa mazoezi, wana jf naembeni msaada nimfanyeje huyu mpenzi wangu, nina mpango wa kumuoa lakini nshaanza kumuogopa.

anafanya kazi huyo mchumba wako?
 
anafanya kazi huyo mchumba wako?

LOL! Umeua mkuu na swali lako. Wakabebe maBag ya abiria wapakie kwenye ndege (JNIA) waone kama watapata hizo nguvu za kugegedana kila siku.

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Naona hapa wengine wameelewa tofauti. Nilivyoelewa ni kwamba huyu mpenzi wake aka mke mtarajiwa ili aridhike ni lazima amfikishe mara nne hadi sita. It means hata tatizo la kufika kileleni na kwa mantiki hiyo huwa anaandaliwa vizuri ndyo maana anafika. Cha msingi penzi bado ni bichi naamini with time atapunguza. Na kwa upande mwingine mwanamke akama amekupenda hata mara 8 anaweza kufika kileleni kabisa. Hii ni tofauti na wanaume. Pia ieleweke kuwa wanawake wengi hawana hii sifa ya kufika kileleni mara nyingi hivyo. Kwa hiyo mdau una bahati ambayo wanaume wengi wangetamani wawe nayo. Wanawake kwa maumbile wako sluggish sana na wanahitaji mazingira boreshi sana ili waweze kufika kileleni mara nyingi wakati wa tendo. Nakushauri vumilia maana unaweza kutana na mwanamke ukakereka maana akifika mara moja ni basi hata upige handle kiasi gani. So you are the luckiest man in the planet!!
 
Unaposikia uanaume kazi ndo kama hivi!! tatizo huyo gal wako hana cha kufanya (hayupo busy) ndo maana anakuwa na nafasi kubwa ya ngono!! jaribu kumtafutia kazi au biashara ama chochote za kumfanya achoke angalau kidogo anaweza punguza ama unaweza enda nae gym akirud amechoka itakusaidia sana!!!

DJ Imma
 
Tuna mwaka na nusu ktk uhusiano wetu tumeanza kuduu kama miezi nane hivi lakini mwenzangu naona aninizidi nguvu maana tulianza na ratiba ya kuduu kila j2 baadae akadai anataka mara tatu kwa wiki na tunafanya hivyo lakin mwenzenu naona nashindwa maana nisipomfikisha mara tatu au nne halali, nimepima uzito nimepungua kwa sababu yake, nlikua naenda gym imebid niache maana nachoka sana na kukosa nguvu wakati wa mazoezi, wana jf naembeni msaada nimfanyeje huyu mpenzi wangu, nina mpango wa kumuoa lakini nshaanza kumuogopa.

Mkuu akikushinda, nielekeze kwao nitume mshenga faster nikamuoe bila kuchelewa awe mke wangu.... Nimetafuta sana mwanamke wa aina hii bila mafanikio, hii ndio ninwapendao!!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom