Ana hamu iliyopitiliza hadi namwogopa!

Ana hamu iliyopitiliza hadi namwogopa!

huyu jamaa hajui hw much blessed he is aiseengoja ampate wa mara moja kwa mwezi kudadadadeke
huyo demu anajielewa na wala hana mamigizo,huyu jamaa anapaswa kushukuru kwa hilo
 
Mpaka sasa namtimizia sana tu ila bado anaona hatosheki anataman iwe kila siku, kinachoniogopesha anataman nimwoe haraka ili afaid kila cku ukiangalia kurud kazini saa 3 ucku kuamka saa kumi na nusu asubuh si watakuja kunimegea.

kama vp muache au tuaachie wenzio,watu tunatamani mtu kama huyo we una bahati thn unaleta usharobaro mijitu mingine bana aahh,fuata ushauri huo otherwise utajuta soon
 
ukiwaendekeza hawa viumbe utabaki na kilo 2. huyu anakubana ili usitoke nje ya ndoa. ana hakikisha umechoka ndo anaondoka. chezeya wanawake wewe!..kaona hujatuli labda. asikutishe mtu wangu. na wewe mchoshe lakini ukitaka kuonyesha umwamba utafia kifuani. ingia jukwaa la kikubwa upate mafunzo shirikishi. mia

Hakuwah kunilalamikia km namchit na mbinu na mautundu nnayo sana mpaka nahisi ndo yaliyoniponza, kumchosha namchosha sana tu ila bila ya yeye kufika mara nne mpaka sita hachoki.
 
kama vp muache au tuaachie wenzio,watu tunatamani mtu kama huyo we una bahati thn unaleta usharobaro mijitu mingine bana aahh,fuata ushauri huo otherwise utajuta soon

Sio usharo mkuu namwezea sana ila nahis nikimwoa cku nikisafiri cjui km anaweza kuvumilia maana anapenda kungonoka kila cku japo anadai hakuna kama mimi lakini cmwamin.
 
Tuna mwaka na nusu ktk uhusiano wetu tumeanza kuduu kama miezi nane hivi lakini mwenzangu naona aninizidi nguvu maana tulianza na ratiba ya kuduu kila j2 baadae akadai anataka mara tatu kwa wiki na tunafanya hivyo lakin mwenzenu naona nashindwa maana nisipomfikisha mara tatu au nne halali, nimepima uzito nimepungua kwa sababu yake, nlikua naenda gym imebid niache maana nachoka sana na kukosa nguvu wakati wa mazoezi, wana jf naembeni msaada nimfanyeje huyu mpenzi wangu, nina mpango wa kumuoa lakini nshaanza kumuogopa.
nipe mie huyo nimnyooshe, mie natafuta kama hao hata siwapati, wangu ni mvivu kweli ananitia majaribuni kwa kweli,na sasa sipo nae tena naona amekimbia huo mziki, ningempata kama huyo ingekuwa poa sana
 
Fikiria upya kama ni lazima kuoa mke wa namna hiyo. Hiyo ni njaa kama ilivyo njaa ya chakula. Kuna watu huwa wana kula kupindukia. Soma habari za mke wa John F Kennedy wa Marekani. Alikuwa hivyo hivyo.
 
Tuna mwaka na nusu ktk uhusiano wetu tumeanza kuduu kama miezi nane hivi lakini mwenzangu naona aninizidi nguvu maana tulianza na ratiba ya kuduu kila j2 baadae akadai anataka mara tatu kwa wiki na tunafanya hivyo lakin mwenzenu naona nashindwa maana nisipomfikisha mara tatu au nne halali, nimepima uzito nimepungua kwa sababu yake, nlikua naenda gym imebid niache maana nachoka sana na kukosa nguvu wakati wa mazoezi, wana jf naembeni msaada nimfanyeje huyu mpenzi wangu, nina mpango wa kumuoa lakini nshaanza kumuogopa.

Aisee tunatofautiana, me wangu ku-do hadi nitumie Winch. I wish tungebadilishana maana mi nikiduu sana ndo nanenepa.😕
 
Ni kweli mkuu tunazini ndo mana nataka nimuoe ili kuondoa uzinifu, asante kwa ushauri ntaufanyia kazi.

Yup fanya hivyo kaka, halafu kuendekeza sana ngono kabla ya ndoa huwa ni kichocheo kikubwa cha kuchokana mapema.
 
Mpaka sasa namtimizia sana tu ila bado anaona hatosheki anataman iwe kila siku, kinachoniogopesha anataman nimwoe haraka ili afaid kila cku ukiangalia kurud kazini saa 3 ucku kuamka saa kumi na nusu asubuh si watakuja kunimegea.

Acha uoga wewe hua kuna kukinai na kupunguza spidi the way mtakavyozidi kuaq pamoja ndoani na hapo atakua na assurance so muoe tu na hizo hamu zitapungua, u can count on me
 
Unamuogopa kwa sababu anataka mara kwa mara sio?
Kwahiyo unataka umuoe aje kwako kulala, kakuambia kwao hamna kitanda!!!
Cha kufanya: mpe mara zote anazotaka kama nafasi na mazingira yanaruhusu.....la sivo wajanja watakusaidia ubaki unalalamika tu ooh wanawake sio waaminifu!!!!!

Jesus Christ...!
 
Tatizo ni kwamba mnazini, sasa lile pepo la zinaa limemkamata huyu bi dada na linamwendesha kweli....usipoangalia kuna uwezekano ipo siku naniihii yake itaimemena kabisa nanihiii yako.

Ushauri:
njooni kwa YESU awafanye viumbe wapya, ya kale yote yatapita NAYE atayafanya kuwa mapya

Umeniua hapo uliposema nanihii yake itaimemena ya mshikaji, dah
 
Unamuogopa kwa sababu anataka mara kwa mara sio?
Kwahiyo unataka umuoe aje kwako kulala, kakuambia kwao hamna kitanda!!!
Cha kufanya: mpe mara zote anazotaka kama nafasi na mazingira yanaruhusu.....la sivo wajanja watakusaidia ubaki unalalamika tu ooh wanawake sio waaminifu!!!!!


bora awaachie wanaojiweza....
 
Mpaka sasa namtimizia sana tu ila bado anaona hatosheki anataman iwe kila siku, kinachoniogopesha anataman nimwoe haraka ili afaid kila cku ukiangalia kurud kazini saa 3 ucku kuamka saa kumi na nusu asubuh si watakuja kunimegea.

We bwana eeeeh piga mzigo, kuna watu wananyanyasika kwenye ndoa zao hawapewi hizo mambo....
Jifunze tu namna ya kumfanya nae umchoshe, make push up tu aren't enough!!!
Unaezapiga push up za kutosha but mtu anatoa macho tu.....
 
Pole sana mkuu, I THINK THERE IS A PROBLEM ON YOUR SIDE N HER TOO.JE ANAFANYA KAZ GANI?NA WW PIA UMESHINDW KUMTOSHELEZA NDO MAANA ANATAKA ALL THE TYM.JIANDAE VIZURI MPAKULIE UBWABWA MPAKA UKOKO!AKIRIDHIKA HATOTAMAN TENA HATA KWA SIKU MBILI COZ ATAKUWA KACHOKA.KUNGONOKA KILA SIKU NI DALILI YA KUTOFIKA KILELENI.JIPANGEE!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom