Pole kwa matarajio yako na naomba fuatilia historia yake vizuri
Msichana usiyemkuta salama(hana usichana) jua kuwa wewe unafoji funguo ni sawa inawezekana lakini hutakaa umtosheleze kamwe na kumbuka mwanamke hukumbuka vitu vingi sana na anakumbukumbu kali sana ila asichoweza kusahau ni mfano aliyefungua get kwake, aliyeharibu ujana wake kwa kumzalisha au kuzaa nae, anayemfikisha kilele cha mlima wa kilimanjaro, nk lakin kwako inaonesha wewe humfikishi kokote maana kama angekuwa anafika anachoka ila hafiki ndo maana hachoki kama analia kwa manjonjo ni usanii tu
Ushauri tumia njia nyingine ili umridhishe mzinifu (kila mzinifu ataoa mzinifu mwenzie) mwenzio hasa kucheza sana na kutafuta sehemu yeye anakopenda kutomaswa maana sehemu zinatofautiana mfano matiti, uti wa mgongo,kinembe,masikio,nyayo,pua,nywele nk
Lingine tafuta mwingine kama njia zote zikishindikana maana yaweza siku anaanza alianza kwa masafa marefu nawe funguo zako ni fupi tafuta kufuli la saizi yako lasivyo unajitafutia balaa la maradhi kwa baadae maana hatatosheka nawe utakumchoka mapema na itafikia hatua atakuwa ananuka kwako na speed utapunguza sana ndo mwanzo wa kutafuta wengine na akikuta wanafunguo fupi ataunganisha hata wengi mpaka aridhike