Amyner!

Amyner!

Nauliza maana sijaelewa@erickb52. Kama babu kafika kwa Yummy tena baas kwani alikuwa anamfukuzia?
Kaizer hujui babu @asrin kaanza tangu jana anamvizia Yummy ?
Nahisi mambo yao yako sawa kwa sasa
 
Last edited by a moderator:
Usijali my love BADILI TABIA, ni shetani tu alinipitia. Mie na wewe tutatenganishwa na udongo. Niape tena? Si unakumbuka maraha tulojipa jana? Sijui kwanini nashindwa kuyasahau....

429400_260307287384070_100002144028568_563061_1619268228_n.jpg
Dah mko juu sana aisee BADILI TABIA ingawa nimeamua kutulia ila moyo umeniuma kwa hapo lol
 
Last edited by a moderator:
unaona unavojitangazia kuwa wewe ni TOBOA TOBO!!,...ivi Remmy ni mdada?uwii..

Ujue huyu jamaa ana mambo makubwa, ni zaidi ya umjuavyo....usione watu tunahaha hapa, kuna mengi nyuma ya pazia.
 
Last edited by a moderator:
Ujue huyu jamaa ana mambo makubwa, ni zaidi ya umjuavyo....usione watu tunahaha hapa, kuna mengi nyuma ya pazia.

Remmy usimsikilize huyu BAGAH hana lolote zaidi ya unafiki
 
Last edited by a moderator:
nipo kibiznesi zaidi,
utapumzika tu iwapo tutagawana hela ya nyumba,
la sivyo naenda marie stopes kushusha mzigo wako now now

Subuutu ! haushuki mzigo hapo!
Mzigo ni hadi makamuzi ! Laa unabisha hebu subutu !
Ndo utajua Tv sio Video !
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom