Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Amvizia Binti Aliyekimbia Mabomu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by muhosni, Feb 18, 2011.

  1. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu,

    kwenye gazeti la Mwananchi la leo ukurasa wa tatu kuna habari yenye kichwa cha habari kama ilivyo hapo juu. Bahati mbaya hawajaipost lakini imeandikwa hivi;

    Mwanaume ambaye hakufahamika jina lake katika hali isiyo ya kawaida, juzi usiku alitumia fursa ya milipuko ya mabomu kumshawishi msichana aliyekuwa akihaha kutafuta hifadhi akiwa na mdogo wake mgongoni, wafanye vitendo vya ngono......(inaendelea lakini habari kuu ndiyo hiyo)
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Du...inaonyesha kalikuwa kabinti kadogo sana...Huyu kuna mahala panapomstahili, apelekwe mara moja!
     
  3. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,712
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Duh!! Kuna watu wengine wanatumia janga lililotokea kwa ajili ya kurubuni watu, alaaniwe
     
  4. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Du!!!! the guy is lunatic
     
  5. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #5
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    pengine katumwa na shehe yahaya afanye hivyo kwa wahanga atakuwa tajiri
     
  6. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #6
    Feb 18, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi ethics za uandishi wa habari hazimtaki mwandishi akikutana na jambo kama hili ampeleke mtuhumiwa polisi pamoja na kuandhika taarifa husika?
     
  7. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #7
    Feb 18, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,611
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Dah hata huruma hana??
     
  8. Dinnah

    Dinnah JF-Expert Member

    #8
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huu ni uzandiki kabisa afungwe
     
  9. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #9
    Feb 18, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Atafungwa na nani sasa, ndiyo maana hapo juu nimehoji responsibility ya mwandhishi wa habari katika cases kama hizi. Anatakiwa atuletee habari tusikitike au anatakiwa amsaidie yule binti kisha atuletee habari?
     
  10. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #10
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,323
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 145
    Binadamu tunapenda kutumia matatizo ya wengine kupata manufaa.

    Juzi usiku ilikuwa rahisi kumlaghai binti maana watu walikuwa desperate for help.
    Nilipotelewa ndugu zangu na katika kuwatafuta ilikuwa unaweza kupakia watu kwenye gari (say U/ndege - Tazara au U/Uhuru) hata wasijiulize unakowapeleka so long as ametoka eneo hatari.
    Mbaya ni kwamba wengine hata hawakuwa wamevaa kwa namna ya kujisitiri sana, nadhani ndipo mafirauni kama huyu jamaa wali-take advantage.
    Zee la miaka 40 linataka kumla under-age (17yrs), hapa ndipo wanaume huwa tunaonekana kufanya kazi ambazo hata shetani asingethubutu.

    The good side of the story ni kwamba jamaa hakufanikiwa maana binti alikuwa mjanja.
     
  11. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #11
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,323
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 145
    Kwa kesi hii jamaa hakufanikiwa maana binti (17) aligoma kupelekwa gesti.
     
  12. Allien

    Allien JF-Expert Member

    #12
    Feb 18, 2011
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 5,546
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Too bad to be true.
     
  13. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #13
    Feb 18, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    shetani huwa anapenda kutembelea maeneo yenye purukushani na vurugu.
     
  14. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #14
    Feb 18, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kazi kwelikweli!
     
  15. c

    chetuntu R I P

    #15
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Thank God lilishindwa, jaman halina hata utu, bora lingepigwa na bomu . Laudhi sana!
     
  16. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #16
    Feb 18, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,587
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    God forbid ooh!
    Lunatic...asee.
     
  17. LD

    LD JF-Expert Member

    #17
    Feb 18, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,014
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hapa ndipo ninapowazaga akili za wanaume ziko je??
    Kwa sababu hata ikitokea vita utasikia wanawake wamebakwa bila hata huruma!!! Yani mi kuna wakati najiulizaga kwa nini Mungu aliumba wanaume kwa jinsi hiyo!! Daaa mi wanaume nawaogopa aisee!!! Ndio sio wanaume wote wenye roho kama hizi, lakini hebu wote vaeni uhusika halafu muone jinsi ambavyo mpo wa ajabu.
    Daaa hapa hakuna cha kusema kaka angu, baba angu au sijui nani angu, so long as is a man!!!!!!! Why this?? Mnaongozwa na roho gani?? Ya Mungu au ya Shetani??

    Daaaaaaah. Inauma sana aiseeeee!!!!
     
  18. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #18
    Feb 18, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,587
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Sasa LD naona hapo umeenda mbali kidogo.
     
  19. LD

    LD JF-Expert Member

    #19
    Feb 18, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,014
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Najua Msasha, lakini ndo hivo navyoona sasa hivi yani.
     
  20. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #20
    Feb 18, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    dah! taratibu LD, usije ukavunja skrini kwa hasira.
     
Loading...