Amtangaza vibaya baada ya kulipia chumba gesti

Amtangaza vibaya baada ya kulipia chumba gesti

Huyo mwanaume ni punguani na ushamba unamsumbua,cha ajabu hapo ni kulipiwa guest au nini? kama anamtangaza huyo mdada malaya basi na yeye pia ajijue ni walewale tu.
 
duh...kuna njemba wana baahati...demu alipia guest mbona full shangwe hapo....
 
Hata kama K sio nzuri kuna haja gani ya kumtangaza?
Vitu vingine ni upumbavu, halafu mapenzi na utamu wa k ni vitu viwili tofauti
halafu Bujibuji huyu Dogo hatakaa apendwe tena na mwanamke.
Je angemchagulia guest na kumlipia si ndio angesema mwanamke anajua guest zote mjini na amezimaliza!
Je? wangeingia na akagoma kuvua Chips si angepigana na kumtukana
Sasa kumpa penzi la kumkamua mzigo /salio/kigonela chote kamwita malaya
kweli huyu Dogo, msiwe mnawapapatikia malimbukeni ndio hao wakiona msichana amesquirt wanatangaza Bwaaaawaa kumbe mwenzake kamzimikia.
 
Last edited by a moderator:
Upunguani hauna adabu hata kidogo na wala haujifichi.
Kijana ni PUNGUANI au twaweza kumuita kwa kizungu ZYAPUNGA
halafu Bujibuji huyu Dogo hatakaa apendwe tena na mwanamke.
Je angemchagulia guest na kumlipia si ndio angesema mwanamke anajua guest zote mjini na amezimaliza!
Je? wangeingia na akagoma kuvua Chips si angepigana na kumtukana
Sasa kumpa penzi la kumkamua mzigo /salio/kigonela chote kamwita malaya
kweli huyu Dogo, msiwe mnawapapatikia malimbukeni ndio hao wakiona msichana amesquirt wanatangaza Bwaaaawaa kumbe mwenzake kamzimikia.
 
Huyu mmwanaume tunafanya nae kazi, anamsema vibaya msichana wake mpya eti ni malaya kwa kuwa tu last night it was their first night na mwanamke alilipia chumba.
Jamani wanaume, muwe na roho ya uvumilivu japo kidogo, sio mambo y avyumbani mwenu myapeleke ofisini.
Hayatuhusu. This is a private business.
 
Nazjaz
kuna maji na maji yaliyopitiliza dear
yaani ni pocho pocho pocho
na kuna nyingine zinatoa bonge la harufu
utafikiria bucha -

kwenye mazungumzo tu na hawa mabrother ndo
unaweza pata vitu kama hivi hapo juu.

kwani mwanamke yupi ambaye hana maji?
 
Last edited by a moderator:
Huyu mmwanaume tunafanya nae kazi, anamsema vibaya msichana wake mpya eti ni malaya kwa kuwa tu last night it was their first night na mwanamke alilipia chumba.
Jamani wanaume, muwe na roho ya uvumilivu japo kidogo, sio mambo y avyumbani mwenu myapeleke ofisini.

Wengine tunaangalia jinsi gani tunashare cost yeye anaona ajabu! Msameheni bure, mshamba tu huyo!
 
Dah mambo haya bwana mi niliwahi kumchukua mmoja ikiwa ni siku ya kwanza mida ya jioni nikiwa sina cash but nina salio benki.So nikiwa naye tukaanza kutembea kwenye ATM zote za benki yangu mida hiyo zikawa hazifanyi kazi na by principle huwa siazimi pesa ya kufanyia uzinzi.Tukazunguka wee mpaka tukachemsha na kigari kikawa kinataka kuishiwa mafuta akaona kabisa ninavyotweta then akatoa hela ya mafuta yeye Gest akalipia yeye na bado nikala bure halafu nikamkimbia mpaka leo hata hanisalimii
 
Huyu mmwanaume tunafanya nae kazi, anamsema vibaya msichana wake mpya eti ni malaya kwa kuwa tu last night it was their first night na mwanamke alilipia chumba.
Jamani wanaume, muwe na roho ya uvumilivu japo kidogo, sio mambo y avyumbani mwenu myapeleke ofisini.

Sema binadamu tuwe na roho ya uvumilivu

Mbona kuna mdada anatangaza kwamba mumewe hamfikishi tena humu kwenye Jamvi?

Na huenda kuna sababu nyingine inayofanya atangaze the truth is waonwawili

Alafu kingine wewe sasa ndo unaipaisha kwa jamvi!. Balaaa


Binadamu tufiche sii za wenzetu lol!
 
huyo mjaa ako na matatizo khaaah! Kazoea kuchunwa hahahaha...halafu watu kama hao wanajua kulalamika wapenzi wao hata maji hawanunui wakiwa out. Atalalamika hapo utadhani anakata roho! Duh kweli mzoea vya kunyonga vya kuchinja haezi.
 
hili jamaa zembe sana hili ni jukwaa la mapenzi kama upendi usiingie nenda kwa wazembe wenzako kulee chit chat

Ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha!!! Kumbe umejiunga 24th May 2012? Wengine tuna zaidi ya miaka 6 humu JF!! Tunafahamika kwa style zetu za ku-comment. Pole sana kama nimekukwaza!!!

 

Similar Discussions

Back
Top Bottom