Mzalendo wa ukweli
JF-Expert Member
- Jan 5, 2012
- 559
- 149
Huyo mwanaume ni punguani na ushamba unamsumbua,cha ajabu hapo ni kulipiwa guest au nini? kama anamtangaza huyo mdada malaya basi na yeye pia ajijue ni walewale tu.
Lakini haishindi raha ya ugumegume Fidel80kuwa mwanaume ni raha ati?
duh...kuna njemba wana baahati...demu alipia guest mbona full shangwe hapo....
halafu Bujibuji huyu Dogo hatakaa apendwe tena na mwanamke.Hata kama K sio nzuri kuna haja gani ya kumtangaza?
Vitu vingine ni upumbavu, halafu mapenzi na utamu wa k ni vitu viwili tofauti
halafu Bujibuji huyu Dogo hatakaa apendwe tena na mwanamke.
Je angemchagulia guest na kumlipia si ndio angesema mwanamke anajua guest zote mjini na amezimaliza!
Je? wangeingia na akagoma kuvua Chips si angepigana na kumtukana
Sasa kumpa penzi la kumkamua mzigo /salio/kigonela chote kamwita malaya
kweli huyu Dogo, msiwe mnawapapatikia malimbukeni ndio hao wakiona msichana amesquirt wanatangaza Bwaaaawaa kumbe mwenzake kamzimikia.
Extra mile zaidi ya hapohahahaha duh alafu gumegume niaje? yaani yule anae fataki warembo?
Hayatuhusu. This is a private business.Huyu mmwanaume tunafanya nae kazi, anamsema vibaya msichana wake mpya eti ni malaya kwa kuwa tu last night it was their first night na mwanamke alilipia chumba.
Jamani wanaume, muwe na roho ya uvumilivu japo kidogo, sio mambo y avyumbani mwenu myapeleke ofisini.
kwani mwanamke yupi ambaye hana maji?
Huyu mmwanaume tunafanya nae kazi, anamsema vibaya msichana wake mpya eti ni malaya kwa kuwa tu last night it was their first night na mwanamke alilipia chumba.
Jamani wanaume, muwe na roho ya uvumilivu japo kidogo, sio mambo y avyumbani mwenu myapeleke ofisini.
Huyu mmwanaume tunafanya nae kazi, anamsema vibaya msichana wake mpya eti ni malaya kwa kuwa tu last night it was their first night na mwanamke alilipia chumba.
Jamani wanaume, muwe na roho ya uvumilivu japo kidogo, sio mambo y avyumbani mwenu myapeleke ofisini.
kwani mwanamke yupi ambaye hana maji?
hili jamaa zembe sana hili ni jukwaa la mapenzi kama upendi usiingie nenda kwa wazembe wenzako kulee chit chathayatuhusu. This is a private business.
hili jamaa zembe sana hili ni jukwaa la mapenzi kama upendi usiingie nenda kwa wazembe wenzako kulee chit chat