Amtangaza vibaya baada ya kulipia chumba gesti

Amtangaza vibaya baada ya kulipia chumba gesti

Ila wanaume tukubali hivi ni vitabia vya baadhi ya wanaume hasa wale wenye mapenzi ya kitoto kila tukio la ndani lipo kijiweni, hata kama wameoa the same problem....Yaani siipendi kwani inamdhalilisha mkeo/mpenzio kwa jamii.
 
Afadhali kuwa mwanamme

Zaidi ya kuambiwa kibamia hakuna jingine lakini wanawake, dah

Ulipie gest tabu, uombe hela tabu, utoe mchezo siku ya kwanza tabu(bila kujali kama you real like the guy and you want it too)
Umpe mwanamme kizawadi ushakuwa jimama unahonga.

kuwa mwanaume ni raha ati?
 
Afadhali kuwa mwanamme

Zaidi ya kuambiwa kibamia hakuna jingine lakini wanawake, dah

Ulipie gest tabu, uombe hela tabu, utoe mchezo siku ya kwanza tabu(bila kujali kama you real like the guy and you want it too)
Umpe mwanamme kizawadi ushakuwa jimama unahonga.

hahaha umesahau kitu kingine amzungushe mwanaume kumpa mzigo utasikia demu huyu anabaaana balaa mpaka kitaoza
 
Ila wanaume tukubali hivi ni vitabia vya baadhi ya wanaume hasa wale wenye mapenzi ya kitoto kila tukio la ndani lipo kijiweni, hata kama wameoa the same problem....Yaani siipendi kwani inamdhalilisha mkeo/mpenzio kwa jamii.

hao wanaume mimi huwa nawahesabu kama wameruka hatua moja na kurukia hatua ingine ya makuzi na malezi ndo maana wanavitabia vya kitoto na si vya kiutu uzima
 
It's crazy kwa kweli

Inafanya wanawake wanakuwa uncomfortable sana na mahusiano hasa mapya

hahaha umesahau kitu kingine amzungushe mwanaume kumpa mzigo utasikia demu huyu anabaaana balaa mpaka kitaoza
 
hao wanaume mimi huwa nawahesabu kama wameruka hatua moja na kurukia hatua ingine ya makuzi na malezi ndo maana wanavitabia vya kitoto na si vya kiutu uzima

Yaani bro, ni tabia mbaya na haichagui wasomi au watu wa kawaida hata maofisini unakutana na vikundi hivi vya kishenzi kila tukio hata la aibu wanaambiana, then ukishamvua mpenzio nguo hadharani ni wazi mnaaibika wote
 
Ujinga ni mzigo!

Huyu mmwanaume tunafanya nae kazi, anamsema vibaya msichana wake mpya eti ni malaya kwa kuwa tu last night it was their first night na mwanamke alilipia chumba.
Jamani wanaume, muwe na roho ya uvumilivu japo kidogo, sio mambo y avyumbani mwenu myapeleke ofisini.
 
It's crazy kwa kweli

Inafanya wanawake wanakuwa uncomfortable sana na mahusiano hasa mapya

Ila usisahau upande wa pili nao balaa.....karoti, mshumaa, na mengineyo. Ila ni tabia mbaaaya kiujumla
 
Huyu mmwanaume tunafanya nae kazi, anamsema vibaya msichana wake mpya eti ni malaya kwa kuwa tu last night it was their first night na mwanamke alilipia chumba.
Jamani wanaume, muwe na roho ya uvumilivu japo kidogo, sio mambo y avyumbani mwenu myapeleke ofisini.

Kwenye highlight hapo... naomba msituingize na sie wengine kwenye kesi zisizotuhusu. Kama amekosea yeye ingeendelea tu kuwa huyu mwanamume
 
Huyo jamaa zoba kweli. vijana sasa hivi wanapenda kwa sadala{ mteremko}. Yani hapo mtu anatakiwa kufurahi ka save mkwanja, jamaa linasema dem malaya. hili ni chizi kabisa.
Mambo kwa sadala sa hiv.
 
Yaani halioni hata aibu, halafu ni baba zima zaidi ya 35 years, kuoa halitaki linataka kulelewa tu na warembo
..malaya yupi yeye au mwanamke?na alikubalije kuingia nakulipiwa na kulala nae uko gest?basi na yeye/mwanaume ni malaya jaman....kwaiyo anampotangaza mwenzake malaya bas ajue anajitangaza kuwa nay yeye ndio malaya aliye kubuuuuu.....mawazo yangu tuuu
 
mbona unajishuku, inahu?
Kwenye highlight hapo... naomba msituingize na sie wengine kwenye kesi zisizotuhusu. Kama amekosea yeye ingeendelea tu kuwa huyu mwanamume
 
Huyu mmwanaume tunafanya nae kazi, anamsema vibaya msichana wake mpya eti ni malaya kwa kuwa tu last night it was their first night na mwanamke alilipia chumba.
Jamani wanaume, muwe na roho ya uvumilivu japo kidogo, sio mambo y avyumbani mwenu myapeleke ofisini.
kuna mijuti mimeaathirika na mfumo dume mpaka basi......afu ukute jamaa wasichana wake wa nyuma walikuwa wadakaji tu mwanzo mwisho jamaa anaona maajabu kweli kulipiwa kumbe anasaidiwa majukumu
 
Halafu waenda mtangaza mtu ambaye yeye anakuheshimu
Ila wanaume tukubali hivi ni vitabia vya baadhi ya wanaume hasa wale wenye mapenzi ya kitoto kila tukio la ndani lipo kijiweni, hata kama wameoa the same problem....Yaani siipendi kwani inamdhalilisha mkeo/mpenzio kwa jamii.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom