Amos Makala ang'aka

Amos Makala ang'aka

kmbwembwe

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2012
Posts
10,939
Reaction score
7,849
Fifa wameiandikia TFF azma yao kuiwekea kifungo Tanzania ikiwa 'amri' za serikali kwa TFF hazitafutwa. Nilishangaa kusikia redioni Amos Makala aking'aka kwamba Tenga ndie aliyewaambia FIFA kuandika barua hiyo wakati fifa wenyewe wanadai wamepata habari kuhusu uingiliaji wa serikali kupitia vyombo mbalimbali vya habari nchini. Nadhani Amos Makala ana mengi ya kujifunza kabla ya kujiamini sana.
 
hii ishu kina tenga wanataka kuficha maovu yao na mwakalebela leo kasema kuwa serikali imewaambia waitishe mkutano ili wajadili katiba mpya au wafanye uchaguzi kwa katiba ya zamani sasa kina tenga wao wanataka kuwekana wanajifanya serikali imewaingilia nakuiandikia barua FIFA yaani bongo bwana..

#MauozoYaTFF
 
huyu Amosi makala anafikiria kwa kutumia masaburi
Fifa wameiandikia TFF azma yao kuiwekea kifungo Tanzania ikiwa 'amri' za serikali kwa TFF hazitafutwa. Nilishangaa kusikia redioni Amos Makala aking'aka kwamba Tenga ndie aliyewaambia FIFA kuandika barua hiyo wakati fifa wenyewe wanadai wamepata habari kuhusu uingiliaji wa serikali kupitia vyombo mbalimbali vya habari nchini. Nadhani Amos Makala ana mengi ya kujifunza kabla ya kujiamini sana.
 
  • Thanks
Reactions: SMU
Mh Amos ni kijana na damu bado inachemka, lakini nilifikiri ukichaguliwa kuwa Jaji unapaswa kupima unayoyasema hadharani na hasa Kama unategemea baadaye kesi hiyo itakuja kwako.
 
Makala acha uwoga toa hao tenga walotaka kujiweka milele bora tuongozwe na kamati kuliko hawa wapuuzi wakina tenga
 
Makala acha uwoga toa hao tenga walotaka kujiweka milele bora tuongozwe na kamati kuliko hawa wapuuzi wakina tenga

hivi huyu tenga nataka kutufanya sote tu mambumbu kwenye uongoi wa soka? huyu mjomba wake NYAMLANI kaandikwa weza usoni??
 
katiba zote za michezo zinasajiliwa na selikal,iweje leo selikal imeona katib ya tff haifai,kisha ikae kimya?AMOSI safi
 
Kila mwamba ngoma ngozi huvutia kwake, si Tenga wala Makala wote wana watu wao ili kulinda maslahi yao, hapo kilichobaki ni kutunishiana misuli, mimi nina FIFA wewe una SERIKALI.......ni drama tu! soka la bongo linazidi kushuka kiwango, ligi kuu haina uadhamini wa kueleweka tuliowapa majukumu wanagombea ulaji.......kwanini mtaani zisijae jezi za MAN U, ARSENAL NA BARC?
 
Hata tukifungiwa hatuna cha kaanaa tulichofanya mpira wetu ni kama Gari bovu kichwa cha mwenda wazimu tufungiwe tu
 
Fifa wameiandikia TFF azma yao kuiwekea kifungo Tanzania ikiwa 'amri' za serikali kwa TFF hazitafutwa. Nilishangaa kusikia redioni Amos Makala aking'aka kwamba Tenga ndie aliyewaambia FIFA kuandika barua hiyo wakati fifa wenyewe wanadai wamepata habari kuhusu uingiliaji wa serikali kupitia vyombo mbalimbali vya habari nchini. Nadhani Amos Makala ana mengi ya kujifunza kabla ya kujiamini sana.

wewe ni ***, unaamini fifa wameskia kupitia vyombo vyetu ya habari?
 
Fifa wameiandikia TFF azma yao kuiwekea kifungo Tanzania ikiwa 'amri' za serikali kwa TFF hazitafutwa. Nilishangaa kusikia redioni Amos Makala aking'aka kwamba Tenga ndie aliyewaambia FIFA kuandika barua hiyo wakati fifa wenyewe wanadai wamepata habari kuhusu uingiliaji wa serikali kupitia vyombo mbalimbali vya habari nchini. Nadhani Amos Makala ana mengi ya kujifunza kabla ya kujiamini sana.

wewe ni ***, unaamini fifa wameskia kupitia vyombo vyetu ya habari?
 
Fifa wameiandikia TFF azma yao kuiwekea kifungo Tanzania ikiwa 'amri' za serikali kwa TFF hazitafutwa. Nilishangaa kusikia redioni Amos Makala aking'aka kwamba Tenga ndie aliyewaambia FIFA kuandika barua hiyo wakati fifa wenyewe wanadai wamepata habari kuhusu uingiliaji wa serikali kupitia vyombo mbalimbali vya habari nchini. Nadhani Amos Makala ana mengi ya kujifunza kabla ya kujiamini sana.

Swali si nani kamuandikia nani. Nani kaanza kueleza nini.

Swali ni, je ni kweli serikali ya Tanzania inaingilia TFF?

Sijaona swali hili likijibiwa hapa.Typical Tanzanian ombudsmen.

Hii serikali inaishi enzi za chama kushika hatamu bado?
 
Tenga anataka kuweka takataka zake zikalie TFF
 
Fifa wameiandikia TFF
azma yao kuiwekea kifungo Tanzania ikiwa 'amri' za serikali kwa TFF
hazitafutwa. Nilishangaa kusikia redioni Amos Makala aking'aka kwamba
Tenga ndie aliyewaambia FIFA kuandika barua hiyo wakati fifa wenyewe
wanadai wamepata habari kuhusu uingiliaji wa serikali kupitia vyombo
mbalimbali vya habari nchini. Nadhani Amos Makala ana mengi ya kujifunza
kabla ya kujiamini sana.

Sio mbaya tukifungiwa hata miaka 5 mbele,tukifunguliwa hawa wanaong'ang'ania watu wao watakuwa washachoka,na nchi itakuwa ishajipanga kisoka,tutasonga kivingine,wakati huo huo ligi yetu ya ndani inaendelea
 
Back
Top Bottom