cute b


  1. Papaa Mobimba

    Mbunge Jacqueline Ngonyani (CCM): Ifungwe mitambo ya kukagua wabunge wa kiume ambao hawajatahiriwa

    Mbunge wa Viti Maalumu, Jacquline Ngonyani (CCM), ametaka ifungwe mashine maalumu bungeni ya kukagua wabunge wa kiume ambao hawajatahiriwa. February 7, 2019 Mbunge wa viti maalum CCM Jacqueline Ngonyani amemshauri Spika wa Bunge Job Ndugai kufunga mashine maalum Bungeni ambayo itakuwa na uwezo...
  2. Relief Mirzska

    I ain't concerned about your past, our business is from now onwards

    Believe me, they are regretting right now to have lost you, and I won’t give them a chance to get back to you. Somebody said, you are even prettier and shiner, I believe her!!!!!! I am not concerned about your past at all, and I don’t even want to know. My business with you is from now onward...
  3. Relief Mirzska

    Hivi wapo marafiki wazuri JF zaidi ya huyu niliyempata mimi?

    Natamani abaki kuwa "rafiki" for many years to come. Tuende zaidi ya hapa, anipigie all the time na ajiskie mpungufu asiponiskia for a day! Kwanini nisimpe akitakacho pale atakaponiomba?? Kwanini nimkatalie yaani???? Sijawahi kujuta kumjua and let me hope kwamba sitojuta kumfahamu pia. I miss...
  4. Relief Mirzska

    Nimepata rafiki na sitaki kumpoteza

    Nasisitiza wajameni, nimepata rafiki hapa JF. Moja ya malengoo ya kuwepo kwenye platforms kama hizi ni kuongeza idadi ya marafiki ambao wanaweza kukuongoza vyema katika mambo mbali mbali na kukufanya pia ufurahie uwepo wao. Maisha ni mafupi sana na hatuna budi kufurahia kila sekunde ya maisha...
  5. S

    Sahihisho: Ni uongo mtupu kuwa mwanamke anapenda kuliko Mwanaume!

    Poleni kwanza na majukumu ya kila siku Makamanda, Tunakumbwa na changamoto Nyingi katika utafutaji wa Mkate wa Kila siku, Pamoja na yote hayo Maisha lazima yaendelee! Twende kwenye Mada, imezoeleka na kuaminika kwamba wanawake wakipenda wamependa yaani zaidi kuliko hata wanaume (Katika uhusiano...
Top