Amesema anaenda kusalimia ndugu, baada ya kufika hapokei simu

Amesema anaenda kusalimia ndugu, baada ya kufika hapokei simu

Those days back in 2019, dem ananiaga anaenda kanisani. Gafla simu haipatikani. Siku 1 nitambana usiku wa manane kwa sms (chatting) si akafunguka..

"Hubby siku ile nilikudanganya lakini ukweli ni kwamba NILISEX"


K**nina yule demu alinikomaza moyo saizi nina moyo wa chuma[emoji23][emoji23][emoji23]
 
Maelezo yako hayajitosherezi au ndo panic hii..elezea kwa ufasaha kama ni mke au demu tu..alikua anatoka wapi anaenda wapi...!
Ila ukiona 2hrs hajapatikana jua kabisa analiwa red alarm🚨🚨🚨

🚁Eagle one , eagle one, one man down I repeat one man down, Roger that!!
Initiate evacuation plan, eagle one!!🚁
 
Back
Top Bottom