Half american
JF-Expert Member
- Sep 21, 2018
- 46,405
- 114,811
eti eh? huyo yupo kwa mpenzi wakeSasa si anasalimiana na ndugu jaman 😀😀😀hujui kuongea na watu huku unachezea simu ni kama dharau😀😀😀
Akimaliza kusalimia atakutafuta
eti eh? huyo yupo kwa mpenzi wakeSasa si anasalimiana na ndugu jaman 😀😀😀hujui kuongea na watu huku unachezea simu ni kama dharau😀😀😀
Akimaliza kusalimia atakutafuta
Mzee mwenzangu habari za wakati huu!Nawe tafuta mtu mlete maskani, mdinye na kanga zake mpe aongee.. Tit for tat
Mbona hata mke anaweza kua anahudumiaa , Tena wake ndo wanaongoza Kwa kuhudumia 😂😂😂Ni mke wako au mpenz wako , kama ni mke wako basi lipo tatizo , kama ni mpenz wako tuu hujamuoa bas yupo sehemu anahudumia
Mtandao hausomi.njia nzima tunawasiliana, najua anaenda kwa ndugu, meseji yake ya mwisho ni kua amefika, baada ya hapo hapokei simu. ni nini kitakua kinaendelea ndugu zangu?
Amefika kwa sponsa usimsumbuenjia nzima tunawasiliana, najua anaenda kwa ndugu, meseji yake ya mwisho ni kua amefika, baada ya hapo hapokei simu. ni nini kitakua kinaendelea ndugu zangu?
Mpe ukweli kuwa anasarandiwa[emoji23]Sasa si anasalimiana na ndugu jaman [emoji3][emoji3][emoji3]hujui kuongea na watu huku unachezea simu ni kama dharau[emoji3][emoji3][emoji3]
Akimaliza kusalimia atakutafuta
Mjomba kijijini hapo atakua anataka hela ya bia😀😀Hapo jina lako umeseviwa Kaka Benard.
Ukipiga jamaa anaambiwa huyo kaka yangu. Ni msumbufu kweli.
Jikaze kiume..
Kaka Bernard [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Hapo jina lako umeseviwa Kaka Benard.
Ukipiga jamaa anaambiwa huyo kaka yangu. Ni msumbufu kweli.
Jikaze kiume..