Amesema anaenda kusalimia ndugu, baada ya kufika hapokei simu

Amesema anaenda kusalimia ndugu, baada ya kufika hapokei simu

haszu

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2017
Posts
1,572
Reaction score
3,859
Njia nzima tunawasiliana, najua anaenda kwa ndugu, meseji yake ya mwisho ni kua amefika, baada ya hapo hapokei simu. ni nini kitakua kinaendelea ndugu zangu?

Nimejiridhisha na hata aliempokea ni mtu ambae nilikua namtilia mashaka, inaonekana amepiga ndege wawili kwa jiwe moja.

Uamuzi mwingine nitajua.
 
IMG_5237.jpg
 
njia nzima tunawasiliana, najua anaenda kwa ndugu, meseji yake ya mwisho ni kua amefika, baada ya hapo hapokei simu. ni nini kitakua kinaendelea ndugu zangu?
Wanawake wengi hawanaga mpango na simu unajiumiza akili zako bure tu.

Huyo akikandwa hutakaa ujuwe ukienda kazini SAA 4 asubuhi anaingizwa lodge anakandwa vizuri tu SAA 10 jioni yupo Nyumbani kimya.
 
Back
Top Bottom