Ameniambia "Hujanijua vizuri eh"

Ameniambia "Hujanijua vizuri eh"

Neno zuri ,nimewaza sana kuhusu hili nisepe nikaishi kwingine huko, nazidi kupata moto.
Huu ni ushauri unaopewa na wajumbe huku..99% maamuzi unaya fanya wewe...za kuambiwa changanya Fanya maamuzi sahihi ukiusikiliza moyo wako.hakuna kitu kizuri kama mlikuwa na kuzungumza kwa kina.

Kama hilo ndo sahihi lake kubwa unashindwa kutengeneza mazingira ya kumbadilisha??siamini kama hana mazuri yake.yashikilie mazuri yake mbadilishe mjenge familia yenu.

Hakuna mwanamke wala mwanaume aliyekamilika.kama unategemea kuoa malaika,nakushauri mpige chini fasta huyo mwanamke 🥂
 
Huwa nawaambia wanaume kila siku mwanamke haamki tu siku moja akaanza kukuonyesha dharau, hapana.!
Kuna vitabia anakuonyesha tu na hii hukuja automatic, anasubiria reaction yako anashangaa matokeo ni zero, hujamfanya chochote, next time anarudia tena akitarajia labda kuna maamuzi magumu utafanya lakini wapi,
Ndiyo kwanza, unaanza kujinunisha, wooii anaona kumbe huyu faller ni wangu.!!
Sasa ndiyo hapo mwanzo wa mwanamke kukupanda kichwani tena siyo kupanda tu bali ataruka ruka hata viatu havui..! [emoji23]

Mwanaume, hakikisha mwanamke wako hakuelewi, kuna muda anafanya upuuzi nawe unampuuzia wakati hakutegemea hilo, anabaki anajiuliza imekuwaje.. Na kuna wakati hakikisha unamuwashia moto mpaka akikuona anaskia kutetemeka, lazima akuheshimu maana anakuwa hajui nini kitatokea next.!
Sasa ww ndo nmekuelewa
 
Wakuu wasalaam!
Bila shaka hamjambo,kwa wenye changamoto poleni!

Wakuu nina miezi 8 kwenye mahusiano ila nimeanza kuishi nae miezi 4 iliyopita, ni binti 26 yrs mimi nina 33 yrs.

Issue kubwa amekuwa na kauli za kibabe sana kiasi zimenifanya kila mwezi na postpone kupeleka mahali kwao kwa sababu hatua za mwanzo nilishafanya.

Kila nikiwaza kupeleka mahali na haya maneno nayopewa na wife moyo unasita.

Nimekuwa na ni kawaida yangu kusaidia majukumu ya home kama kuchota maji, kupika hasa akiwa zake kazini maana mimi nawahi kurudi toka job, mimi ni mfanyakazi wa shirika (jina linahifadhiwa) na kazi ndogo ndogo mara moja moja nafanya, ndivyo tulivyolelewa home lakini siku akikuta sijafanya anafoka kana kwamba ni sehemu ya majukumu yangu ya lazima, nampenda na namhudumia kama baba wa nyumba.

Mfano; leo tumezinguana kwa issue ndogo lakini kanambia nanukuu "hujanijua vizuri kumbe"

Nimeongea nae sana kumsihi abadilike lakini naona bado, nimeshirikisha Dada yake lakini bado, nachowaza kwa sasa ni kukaa kijeshi tu, nikae kibabe nisimjali kiufupi kila mtu awe kimpango wake!

Na zaidi naona nazidi kupata moto kutopeleka mahali naona kama hatutadumu na huyu bibie, sijajua kinachompa jeuri, historia yake kwa ndugu zake inaonekana ana kiasili cha hii tabia, mimi nina asili ya upole lakini ni mkorofi nikichoka kuvumilia.

Issue ni nyingi naomba kuweka haya ya mhimu zaidi,kama una cha kunishauri mwanaume mwenzangu karibu, na wewe mwanamke toa neno tafadhari.

Naomba radhi kama kuna makwazo kwenye uzi huu!
Kusaidiana majukumu ya ndani kwenu ni jambo la kawaida na mbadala wake ni kuweka msaidizi yaani "House girl".

Tabia ulizoonyesha mwanzoni mwa mahusiano yenu unatakiwa uendelee nazo hata kama ulikuwa unaigiza; ukibadilika tuu akili yake itamtuma una mwanamke mwingine na hutakaa upate tena amani ndani kwenu. Fundisho kila kijana apende kumwonyesha ampendaye sura halisi mwanzoni kabisa mwa mahusiano; kama ni mnywaji mwache ajue ana mahusiano na chapombe aamue kuwa na wewe au kutafuta wanaopenda Chai / soda
 
Ukimhalalisha kuwa mke...jiandae kulishwa limbwata; bila kupepesa macho, piga chini kwa manufaa ya uhai na maisha yako bora ya baadaye.
 
Wakuu wasalaam!
Bila shaka hamjambo,kwa wenye changamoto poleni!

Wakuu nina miezi 8 kwenye mahusiano ila nimeanza kuishi nae miezi 4 iliyopita, ni binti 26 yrs mimi nina 33 yrs.

Issue kubwa amekuwa na kauli za kibabe sana kiasi zimenifanya kila mwezi na postpone kupeleka mahali kwao kwa sababu hatua za mwanzo nilishafanya.

Kila nikiwaza kupeleka mahali na haya maneno nayopewa na wife moyo unasita.

Nimekuwa na ni kawaida yangu kusaidia majukumu ya home kama kuchota maji, kupika hasa akiwa zake kazini maana mimi nawahi kurudi toka job, mimi ni mfanyakazi wa shirika (jina linahifadhiwa) na kazi ndogo ndogo mara moja moja nafanya, ndivyo tulivyolelewa home lakini siku akikuta sijafanya anafoka kana kwamba ni sehemu ya majukumu yangu ya lazima, nampenda na namhudumia kama baba wa nyumba.

Mfano; leo tumezinguana kwa issue ndogo lakini kanambia nanukuu "hujanijua vizuri kumbe"

Nimeongea nae sana kumsihi abadilike lakini naona bado, nimeshirikisha Dada yake lakini bado, nachowaza kwa sasa ni kukaa kijeshi tu, nikae kibabe nisimjali kiufupi kila mtu awe kimpango wake!

Na zaidi naona nazidi kupata moto kutopeleka mahali naona kama hatutadumu na huyu bibie, sijajua kinachompa jeuri, historia yake kwa ndugu zake inaonekana ana kiasili cha hii tabia, mimi nina asili ya upole lakini ni mkorofi nikichoka kuvumilia.

Issue ni nyingi naomba kuweka haya ya mhimu zaidi,kama una cha kunishauri mwanaume mwenzangu karibu, na wewe mwanamke toa neno tafadhari.

Naomba radhi kama kuna makwazo kwenye uzi huu!
Inaitwa mahari na siyo mahali.
Eti anakufokea usipochota maji. Huyo ni mwanaume sasa na wewe ndio mke.
Mwanaume ni mtawala na mwanamke ni mtawaliwa. kukiwa vice versa hapa hiyo sio ndoa. utapata shida sana
mwanamke anatakiwa atii bila shuruti
Jaribu kuwa mwanaume, kama inashindikana siyo mbaya kuvunja uchumba
 
Kweli kabisa, it saves time and a lot of headaches huko mbeleni!

Mwanamke ambaye hana breki za mdomo ni chanzo kikubwa cha stress katika ndoa! Mi huwa nawachukulia wana tabia za kibabe flani. Yani huyo mkeo hana tofauti na mapolisi wengi wa kike. Wana tabia ngumu sana!!!

Without a doubt apige chini mbwa huyo!
[emoji3][emoji3]piga chiniii
 
Inaonekana umependa braza....halaf yaan huna cha kujivuna utakua..tafuta pesa kwa nguv zote
 
Duh mkuu nilichogundua natural ya mwafrica kufutika nikazi sanaa. Jinsia moja ikihitaji kubadilika jinsia yapili inaleta dharau.....

Mimi wangu nilikuwa namsaidia usafi kama kudeki Choo nakufagia uwanja ila alinitangaza kuwa kanishika naniliyakuta njee... Niliacha kufanya hivyooo

Mwafrika bana nimtihani mkubwa sanaaaa. Leo hii kuishi namwanamke kwamda mrefu ujamchalaza kibao hata kimoja ndani yamiaka miwili wengi wao huwaanza dharau...

Sikushauri umuache ila wewe badilika kuwa kiafrika zaidi majukumu yake yawe yake nayako yawe yako
 
Huwa nawaambia wanaume kila siku mwanamke haamki tu siku moja akaanza kukuonyesha dharau, hapana.!
Kuna vitabia anakuonyesha tu na hii hukuja automatic, anasubiria reaction yako anashangaa matokeo ni zero, hujamfanya chochote, next time anarudia tena akitarajia labda kuna maamuzi magumu utafanya lakini wapi,
Ndiyo kwanza, unaanza kujinunisha, wooii anaona kumbe huyu faller ni wangu.!!
Sasa ndiyo hapo mwanzo wa mwanamke kukupanda kichwani tena siyo kupanda tu bali ataruka ruka hata viatu havui..! [emoji23]

Mwanaume, hakikisha mwanamke wako hakuelewi, kuna muda anafanya upuuzi nawe unampuuzia wakati hakutegemea hilo, anabaki anajiuliza imekuwaje.. Na kuna wakati hakikisha unamuwashia moto mpaka akikuona anaskia kutetemeka, lazima akuheshimu maana anakuwa hajui nini kitatokea next.!

Na mwanaume wa kweli ni lazima uwe hivi
 
Hivi unajua ukiish na mwanamke nyumba moja kama mke na mume kwa miez mi3 serekali inamtambua huyo mwanamke tayari ni mke wako? Hebu tuachen upumbav wa kuish na wanawake ambao hatujawaoa.

Maisha baada ya ndoa huwa yanakua ni changamoto kias flan, sasa Kama ww umeshaanza kuona changamoto nyingi kabla ya ndoa usijipe moyo et atabadilika ukimuowa hiyo sahau na ujiandae kuteseka.

Kabla hatujaowa ni vyema tuchunguze asil ya mwanamke na tabia zake kiujumla kwa kuwauliza wat wanao ifaham vizur hiyo familia, ndo maana zamani watu walichaguliwa wake na wazaz wao kutoka katika familia wanayo itambua nje ndani na tabia ya mke pia, kwakua ndoa ni jambo zito
Mkuu hiyo ni sheria ya wapi
Kasome law of marriage act no 29
Ina kila kitu anza section 116
Presumption of marriage
 
Huwa nawaambia wanaume kila siku mwanamke haamki tu siku moja akaanza kukuonyesha dharau, hapana.!
Kuna vitabia anakuonyesha tu na hii hukuja automatic, anasubiria reaction yako anashangaa matokeo ni zero, hujamfanya chochote, next time anarudia tena akitarajia labda kuna maamuzi magumu utafanya lakini wapi,
Ndiyo kwanza, unaanza kujinunisha, wooii anaona kumbe huyu faller ni wangu.!!
Sasa ndiyo hapo mwanzo wa mwanamke kukupanda kichwani tena siyo kupanda tu bali ataruka ruka hata viatu havui..! 😂

Mwanaume, hakikisha mwanamke wako hakuelewi, kuna muda anafanya upuuzi nawe unampuuzia wakati hakutegemea hilo, anabaki anajiuliza imekuwaje.. Na kuna wakati hakikisha unamuwashia moto mpaka akikuona anaskia kutetemeka, lazima akuheshimu maana anakuwa hajui nini kitatokea next.!
Hakika nasema kila siku wanaume ishini na sisi kwa akili...mbonahamuelewi jmni...

Ningekuwa mwanaume wallah mwanamke wangu angepata tabu mno kunitabiri..nisingeeleweka kama kimbunga..

Wanaume siku mkifanya kikao chenu mniite nije kuwapa mbinu matata sana juu ya viumbe sisi😅😅😅
 
Ngoja kwanza; hiyo nyumba mnayo ishi ni ya nani? Kama mmepanga, nani owner wa hilo PANGO lenu? Yeye au wewe?
 
Wakuu wasalaam!

Bila shaka hamjambo,kwa wenye changamoto poleni!

Wakuu nina miezi 8 kwenye mahusiano ila nimeanza kuishi nae miezi 4 iliyopita, ni binti 26 yrs mimi nina 33 yrs.

Issue kubwa amekuwa na kauli za kibabe sana kiasi zimenifanya kila mwezi na postpone kupeleka mahali kwao kwa sababu hatua za mwanzo nilishafanya.

Kila nikiwaza kupeleka mahali na haya maneno nayopewa na wife moyo unasita.

Nimekuwa na ni kawaida yangu kusaidia majukumu ya home kama kuchota maji, kupika hasa akiwa zake kazini maana mimi nawahi kurudi toka job, mimi ni mfanyakazi wa shirika (jina linahifadhiwa) na kazi ndogo ndogo mara moja moja nafanya, ndivyo tulivyolelewa home lakini siku akikuta sijafanya anafoka kana kwamba ni sehemu ya majukumu yangu ya lazima, nampenda na namhudumia kama baba wa nyumba.

Mfano; leo tumezinguana kwa issue ndogo lakini kanambia nanukuu "hujanijua vizuri kumbe"

Nimeongea nae sana kumsihi abadilike lakini naona bado, nimeshirikisha Dada yake lakini bado, nachowaza kwa sasa ni kukaa kijeshi tu, nikae kibabe nisimjali kiufupi kila mtu awe kimpango wake!

Na zaidi naona nazidi kupata moto kutopeleka mahali naona kama hatutadumu na huyu bibie, sijajua kinachompa jeuri, historia yake kwa ndugu zake inaonekana ana kiasili cha hii tabia, mimi nina asili ya upole lakini ni mkorofi nikichoka kuvumilia.

Issue ni nyingi naomba kuweka haya ya mhimu zaidi,kama una cha kunishauri mwanaume mwenzangu karibu, na wewe mwanamke toa neno tafadhari.

Naomba radhi kama kuna makwazo kwenye uzi huu!
Hebu angalia videos za sadhguru kule utube utapata majibu
 
Hivi Wenzetu mliooa, wake zenu huwa mna chat nao mkiwa kwenye mihangaiko ?
Mie huwa napewa taarifa tuu pale nimeacha hali ya wanangu haipo timamu
Ndipo huwa napewa taarifa
The rest yye ana majukum yake na mie yangu kuchart ni mda mchache
 
Back
Top Bottom