Am not comfortable with friends!!!!

Am not comfortable with friends!!!!

Ki ukweli natamani sana marafiki wa kike but siko comfortable kabisa .... tangu ukuaji wangu nipo comfortable sana na jinsia ya kiume

Ki ukweli i have some life times friends ambao ninaweza fanya chochote kusaidiana ila wakiume
it hapens nimeolewa na wao wameoa na maisha yamebadilika ....nimewacutoff for the past 10yrs
the thing is hata mizunguko yangu ya sasa hivi uzeeni ni rahisi mimi kumuamini rafiki wa kiume hata kwa pesa ila sio wa kike jambo hilo linanitesa sana

I had two friends wa kike zamani sana sio kwamba walinipa trauma ila sikuona ule upendo wa kweli kama kwa wanaume.. ...sizungumzii mapenzi kabisa
urafiki wa kawaida kabisa

Jamani nahitaji marafiki wa kike kwa kweli
i dont know if its too late for that ila dm yangu iko wazi
30yrs and above..
sitaki mapovu kwenye replies...
i only reply dm
Taja Jin lako la kweli inbox nikupe tiba
 
Huyu nae ni deguna wa kike mara ana boyfriend maarufu mara kaolewa drama za kitoto tu midlife crisis. Ukiwa muongo muongo kua na kumbukumbu nzuri.
 
Sina rafiki wa kiume wala wa kike na na-enjoy maisha yangu kwa 100%. Marafiki wengi ni wanafiki, nimeweka mipaka ya kutozoeleka kabisa. Yatakayotokea mbele ya safari yatajulikana huko huko, ila kwa sasa sitaki marafiki wala mazoea ya ovyo!
 
Ni attitude tu na namna unavyotaka maisha yako yawe, marafiki zako wawe wa aina gani, huwezi kuishi kivyako, haya maisha yanayaka watu around you, tusijidanganye.

My wife has a group of very close friends, wanafanya mambo makubwa kama wanawake, watu waliotoka usichana huko shuleni hadi sasa wanakuwa watu wazima na they're doing really good kwenye career zao na socially pia.

Ukiwa na attitude negative kuhusu watu, unakutana na watu wa hovyo wenye mambo ya hovyo lazima ukimbie socialisation.
 
Mnawezaje kuwa na marafiki wa kiume? Mimi nimeshindwa maan inaanza urafiki siku kama tatu hivi halafu wanabadili gia wanataka zaidi ya urafiki nikikataa wananuna2😏😏😏. Sitaki mazoea na hiyo jinsia kabisa. Maana hata nikipata makaka wa hiyari baada ya wiki nao wanataka😥

Mimi nina marafikiwa kike ila urafiki wangu unadumu zaidi pale BFF wangu akiwa kibonge. Vibonge hadi raha yaani hawana shida kabisa.
 
Inakuaje mtu anatafuta marafiki?

Kwani urafiki si unatokea tu pasipo kuweka tangazo kama la kazi...

Huna marafiki kwa sababu huwezi kuwa rafiki kwa wengine (Hard truth)...
 
Ki ukweli natamani sana marafiki wa kike but siko comfortable kabisa .... tangu ukuaji wangu nipo comfortable sana na jinsia ya kiume

Ki ukweli i have some life times friends ambao ninaweza fanya chochote kusaidiana ila wakiume
it hapens nimeolewa na wao wameoa na maisha yamebadilika ....nimewacutoff for the past 10yrs
the thing is hata mizunguko yangu ya sasa hivi uzeeni ni rahisi mimi kumuamini rafiki wa kiume hata kwa pesa ila sio wa kike jambo hilo linanitesa sana

I had two friends wa kike zamani sana sio kwamba walinipa trauma ila sikuona ule upendo wa kweli kama kwa wanaume.. ...sizungumzii mapenzi kabisa
urafiki wa kawaida kabisa

Jamani nahitaji marafiki wa kike kwa kweli
i dont know if its too late for that ila dm yangu iko wazi
30yrs and above..
sitaki mapovu kwenye replies...
i only reply dm
Na Mimi nije?
I have a lot to learn from you
 
Ki ukweli natamani sana marafiki wa kike but siko comfortable kabisa .... tangu ukuaji wangu nipo comfortable sana na jinsia ya kiume

Ki ukweli i have some life times friends ambao ninaweza fanya chochote kusaidiana ila wakiume
it hapens nimeolewa na wao wameoa na maisha yamebadilika ....nimewacutoff for the past 10yrs
the thing is hata mizunguko yangu ya sasa hivi uzeeni ni rahisi mimi kumuamini rafiki wa kiume hata kwa pesa ila sio wa kike jambo hilo linanitesa sana

I had two friends wa kike zamani sana sio kwamba walinipa trauma ila sikuona ule upendo wa kweli kama kwa wanaume.. ...sizungumzii mapenzi kabisa
urafiki wa kawaida kabisa

Jamani nahitaji marafiki wa kike kwa kweli
i dont know if its too late for that ila dm yangu iko wazi
30yrs and above..
sitaki mapovu kwenye replies...
i only reply dm
Wala usijilamu,ndivyo ulivyoumbwa na Mungu,na mara nyingi mnakuwa na Tabia thabiti,yaani mmenyooka hamna majungu!Huoni ni Jambo jema?
 
Inakuaje mtu anatafuta marafiki?

Kwani urafiki si unatokea tu pasipo kuweka tangazo kama la kazi...

Huna marafiki kwa sababu huwezi kuwa rafiki kwa wengine (Hard truth)...
PPrecisely! You nailed everything mkuu!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom