Am not comfortable with friends!!!!

Am not comfortable with friends!!!!

Wanawake wanaweza kuwa kweli ni marafiki, lakini wivu huwa hauishi baina yao. Wanawake wanaweza kuwa marafiki wakiwa na hali flani ya kufanana wakaenda sawa, lakini mmoja akipiga hatua wanaanza kuoneana wivu na yule aliepiga hatua, anaanza ego na self esteem kwa wenzake.
Pia wanawake wanaweza kuwa na urafiki wa kinafiki wao kwa wao na wakaishi hivyo muda mrefu tuu.

Kuhusu mada; nakutakia kila la kheri katika kupata marafiki wa kweli.
 
Wanawake wanaweza kuwa kweli ni marafiki, lakini wivu huwa hauishi baina yao. Wanawake wanaweza kuwa marafiki wakiwa na hali flani ya kufanana wakaenda sawa, lakini mmoja akipiga hatua wanaanza kuoneana wivu na yule aliepiga hatua, anaanza ego na self esteem kwa wenzake.
Pia wanawake wanaweza kuwa na urafiki wa kinafiki wao kwa wao na wakaishi hivyo muda mrefu tuu.

Kuhusu mada; nakutakia kila la kheri katika kupata marafiki wa kweli.
Unakua na rafiki akiona umependeza akahisi umemzidi ananuna 😅😢
 
My dear, maisha ni mafupi sana na hakunaga mwongozo wa jumla ambao kila mtu anaufuata. Fanya kile kinachokupa amani ... usilazimishe mambo ambayo huyawezi. Huna ndugu wa kike? Unaweza kuwaweka hao karibu wakawa ndio rafiki zako
 
Marafiki wana faida gani sasa
Tena wanawake wanoko roho mbaya chuki wivu 🚮

Ukiacha wa ku engage mitandaoni sina rafiki wa kike njee ya JF na sihitaji pia

Kila la kheri kwako dear
Au wewe ndio Una Tabia mbaya unashindwa Ku Fit in?
 
Jamani nahitaji marafiki wa kike kwa kweli
i dont know if its too late for that ila dm yangu iko wazi
30yrs and above..
sitaki mapovu kwenye replies...
i only reply dm
Wanawake mnaoitwa hapa muwe makini asije kuwapig Miti huyu
 
Unakua na rafiki akiona umependeza akahisi umemzidi ananuna 😅😅
Mbona tunawaonea maofisini mnasifiana mncheka mpka mna kisiana?

Mitandaoni pia mnapongezan na kutia moyo hata kwa mambo ya kijinga? Sasa hiyo hostility inatoka wapi
 
Mbona tunawaonea maofisini mnasifiana mncheka mpka mna kisiana?

Mitandaoni pia mnapongezan na kutia moyo hata kwa mambo ya kijinga? Sasa hiyo hostility inatoka wapi
Sometimes ni real ila unafiki upo kwa kiwango cha juu tunajuana mkuu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom