All JF members... Happy Holidays...

All JF members... Happy Holidays...

Hivi wewe hatuko basi moja, umekaa siti ipi? Kuna mdada kavaa baibui ndio wewe nini dah uko serious kweli..lol



hahahaha..... Nimevaa exactly the way nilikua nimevaa siku ile tumeenda Samaki Samaki (when you where dumped!) ila huyo dada nimemuona unae mzungumzia....lol
 
Mkuu, sizinga bado upo mtwara xmas yote hii by the way nenda ka'enjoy ndani ya makonde club hope patakuwa pouwaa
 
hahahaha..... Nimevaa exactly the way nilikua nimevaa siku ile tumeenda Samaki Samaki (when you where dumped!) ila huyo dada nimemuona unae mzungumzia....lol
Hahahaha!!! Huyo dada hana tofauti na Kongosho kabisa inawezekana ni yeye
 
AISEE VIPI, NDO ULISHSHINDWA ILE LIGI YA PRETA?
Yule TOM alikushinda kabisa kwenye race?...umeniangusha sana Broda!

Yule Jamaa nasikia ni Kigagula Maarufu maeneo ya kwao, inasemekana alimpa Preta Limbwata..
 
Habari zenu wapendwa,natakia x-mass njema,niko njian naelekea Moshi kwetu km ilivyo desturi yetu,niko ndan ya Dar express nahitaji maombi yenu tufike salama,nawapenda wote.
Safari njema..karibu sana Moshi.
 
Umeona ehee...halafu pacha wako FF hii sikukuu namtafuta sana nimpe offer..



Yeah.... Lazima ulipize aiseee! Naskia Eid alikutreat ile mbaya.... Ukafanikiwa kuwaona hadi binti zake.... Toka hapo nasikia huna kabisa sauti kwa FF....
 
Inategemea na jinsia...kama ni ME jaribu nyunyu linaitwa 'Herrera Aqua' by carolina Herrera imetulia haipigi kelele...kama ni KE jaribu 'The one' ya Dolce&Gabbana nayo imetulia,nmeipenda wifiyo anatumia...zipo nyingi sana inategemea unapenda ya mtindo gani, inayopiga alarm au inayotuma ujumbe?
 
Cantalisia mdogo wangu, mbona hatukaribishani? lol..... Happy bon voyage...

Big sisy nashukuru nimefika salama am hm now!karibu kwetu nilitarajia kukuta baridi nashangaa kuna joto!nakutakia x-mass njema sisy,mpe hi my big shem!
 
Back
Top Bottom