Aliyekufa kwa ukimwi alikuwa ni hawara yake! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aliyekufa kwa ukimwi alikuwa ni hawara yake!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtambuzi, Sep 2, 2011.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Sep 2, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,752
    Likes Received: 1,134
    Trophy Points: 280
    Hebu tuchukulie kwamba, umepata taarifa kuwa, kuna dada binamu wa mumeo ambaye alikuwa ameolewa na kuachika amefariki. Na amefariki kwa ukimwi. Wewe na mumeo mnakwenda kushiriki kwenye mazishi. Mnapofika huko unasikia minong'ono kuwa huyo binamu alikuwa ni hawara wa mumeo, na hata mtoto wake wa mwisho inasemekana ni wa mumeo.

    Kumbukumbu zako zinaonesha kwamba, mumeo alikuwa karibu sana na binamu yake huyo na alikuwa akimpa misaada mingi tangu aachike na hata kipindi cha kuumwa kwake alikuwa mstari wa mbele kumsaidia.

    Baada ya mazishi unafanya uchunguzi wa kimya kimya na hatimaye unathibitisha pasi na shaka yoyote kwamba, jambo hilo lina ukweli kwa asilimia 100.

    Hebu niambie kama ni wewe umepata taarifa kama hizo ungefanyaje?
     
  2. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Naenda kupima nijue afya yangu.
     
  3. LD

    LD JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,016
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Natulia, nakwenda kupima afya, nikigundua
    nimeathirika, namshauri na huyo mwenzangu akapime akikubali nitashukuru kwa sababu wote tutajitahidi kuishi kwa tahadhari, akikataa basi najinda na kwa kula vizuri, kutumia dawa ili niweze kutimiza malengo kadhaa kabla sijapumzika. Hakuna kulaumu wala kujilaumu kwani kwa kufanya hivyo hakupunguzi kitu. Najipa moyo ktk Mungu kwani kwa kumtegemea yeye atayafanya maisha yawe marahisi.
     
  4. M

    Mike Malile New Member

    #4
    Sep 2, 2011
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ntatulia kwa siku chache hadi blood pressure ibalance then ntamwona doctor kwa vipimo vya afya.
     
  5. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 85,831
    Likes Received: 61,881
    Trophy Points: 280
    maji yakimwagika huzoleka kweli?
     
  6. c

    christmas JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 2,482
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    dah, kwa mara ya kwanza kusikia nitaishiwa nguvu bt nitajikaza nikapime baada ya hapo nitajua cha kufanya
     
  7. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 15,709
    Likes Received: 8,507
    Trophy Points: 280
    time will tell, cant predict.
     
  8. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,971
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    hapo mwana naenda zangu kupima na kama najikuta nina ngoma...direct mahakami kufuguwa kesi dhidi ya mume wangu....asilete zakuleta hapa mie ajilinda alafu yeye na taamaa zake aje kuniletea gonjwa...cha moto atakiona.....

    alafu mie nashindwa elewa mtu kutoka nje ya ndoa siku hizi kawaida and should be expected lakini cha kushangaza ni kwamba kwa nini watu wanashindwa tumia kinga jamani?
     
  9. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #9
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nakula icecreem ya azam na chips kavu nalala!!
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Sep 2, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,220
    Likes Received: 1,626
    Trophy Points: 280
    u cross the bridge when u come to it, hata hivyo matatizo shurti yatatuliwe
     
  11. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #11
    Sep 2, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,618
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    Mi sijui.
     
  12. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #12
    Sep 2, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,296
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    unambania unyumba hadi vipimo vifanyike zaidi ya mara tano................
    ushauri kwa akina dada.............
     
  13. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #13
    Sep 2, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,758
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Naenda kwanza mimi mwenyewe kupima alafu mengine ndo yatafuata!
     
  14. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #14
    Sep 2, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 33,789
    Likes Received: 8,361
    Trophy Points: 280
    Hizi tabia za kujifanya mnatoa mifano wakati wewe ndio muhusika mtaacha lini? maana kuna tabia imeshajengeka hapa kwa members kutumia third part. njoo hapa kama wewe na sio kusingizia eti kwa mfano!
     
  15. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #15
    Sep 2, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,944
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mkapime, period!
     
  16. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #16
    Sep 2, 2011
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,393
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Umesha sema yote. Ndio hivo tu. labda ambacho mimi binafsi ningefanya ni kukasaidia pia kale katoto ka marhem sababu ana damu moja na wanangu na pia yeye ni victim kama mimi (ikkiwa nina ukimwi)
     
  17. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #17
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,923
    Likes Received: 1,703
    Trophy Points: 280
    Mike wee ni mwanamke?
     
  18. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #18
    Sep 2, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Ni kwenda kupima tu siku hizi ukiwahi mapema na kufata masharti wanayotoa washauri unaishi maisha marefu tu
    Ila nitakosa imani na mume sana na lazima kikao cha ndugu kiitishwe pia, wakiendelea na uhusiano naanza maisha mapya mwenyewe
     
  19. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #19
    Sep 2, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    inatakiwa kutuliza akili kupima na kujua hali halisi basi mshauri mwenzako mkapime then mjipange jinsi ya kuishi kwani tayari tatizo litauwepo
     
  20. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #20
    Sep 2, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,348
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    mtihani mkubwa huu,lakini hakuna njia ni kwenda Angaza tu.
     
Loading...