mrangi
JF-Expert Member
- Feb 19, 2014
- 96,423
- 138,192
Ndani kwenyewe upande wa wanaume ukiwa legelege utasafisha sana choo au sehemu ya kukaa unambiwa kaa karibu na chooo Huko teh tehTrue
Ova
Ndani kwenyewe upande wa wanaume ukiwa legelege utasafisha sana choo au sehemu ya kukaa unambiwa kaa karibu na chooo Huko teh tehTrue
Case ngapi za watu kufa kwa mateso kwenye vituo vya polisi umesikia na miili yao kususwa kwa mwaka huu tu 2018?? Kama sio nyingiSi kweli Hiyo kitu, na naamini huwezi kuthibitisha. Maneno ya kusikia hayo.
HakunaHivi hakuna njia za kupata confession kutoka kwa mtuhumiwa tofauti na torturing?
Tuelezee basy huo mti msema kweli inakuwaje???Nliposema kuhusu mti msema kweli kuna watu humu Jf wataweza fiikiria masihara kumbe mambo ambayo yapo
Vp we ulikuwa na msala gani tena
Ova2
Mateso yapo ila sio udhalilishaji na kuna kanuni,njia za interrogation ila sio udhalilishaji unajuwa kwanini kuna NGO's za kutetea hawa wahalifu ,kupinga udhalilishaji sio kila ya mateso huruhusiwaHii haihitaji Mimi kufuta comment yangu Au Wewe kukubali Au kutokubali
Unadhan hao waliokiri Na kushiriki kutoa Ushirikiano mpaka kuwapata wauaji wote walipewa chocolate au bugger?
POlisi kutesa watuhumiwa ipo Dunia nzima
Rejea Mateso ya Guantanamo bay Kwa Watuhumiwa Sio Wahukumiwa wa ugaidi!
Unateswa utoe ushirikiano ikionekana huna hatia utadai fidia
Unadhan kuna njia gani ya kumlazimisha Mtu atoe ushirikiano zaid ya Mateso?
Hayo umeshuhudia Au umesikia?Case ngapi za watu kufa kwa mateso kwenye vituo vya polisi umesikia na miili yao kususwa kwa mwaka huu tu 2018?? Kama sio nyingi
Kama ni kweli au sio kweli omba siku wewe au ndugu yako apelekwe staki shari
-utabanwa mapumbu
-utaingizwa vijiti
-utalawitiwa
Wale chronic huuliwa na wengine mateso yakiwa makubwa hufa na miili yao hutolewa
Usipende kubisha imradi kubisha tu
Omba usiingie kule
Je staki shari unajua hali inakuwa vp?
Hahahha....kuna muda huwa tulikuwa tunaenda kuwasalimia wanaume...basi wanatiaje huruma.Ndani kwenyewe upande wa wanaume ukiwa legelege utasafisha sana choo au sehemu ya kukaa unambiwa kaa karibu na chooo Huko teh teh
Ova
Haha hahaHahahha....kuna muda huwa tulikuwa tunaenda kuwasalimia wanaume...basi wanatiaje huruma.
Hahahha....tukienda chooni utawasikia wanaume wanasema waje kutusindikiza.
Maana ukienda toi lazima upitie selo ya wanaume.
Hajajaj.....ila tulizoeana sana
Yah, iko hivo.Haha haha
Ova
Hahahha....kuna muda huwa tulikuwa tunaenda kuwasalimia wanaume...basi wanatiaje huruma.
Hahahha....tukienda chooni utawasikia wanaume wanasema waje kutusindikiza.
Maana ukienda toi lazima upitie selo ya wanaume.
Hajajaj.....ila tulizoeana sana
Ile ni familia mpyaYah, iko hivo.
Kuna muda nilikuwa natamani maisha yale ya ndani.
Ni kama familia mpya nilikutana nayo.
Nilipata kujifunza maisha, urembo, mapenzi na ujasiriamali kutoka kwa watuhumiwa wenzangu.
Niliwakumbuka askari wa mule...na maisha ya mule kwa ujumla
Yap.Great experience nadhani hauto kaa usahau katika maisha yako yote
Nadhani muda mwingine tunapitia katika wakati mguu kujifunza kitu katika maisha
Nyakati ngumu nazo zina furaha zake bhana[emoji12][emoji12]
Ila wakati naingizwa nililia lisaa lizima.Ile ni familia mpya
Ova
Mkiwa ndani wengine wanapambana kutoka wengine hata hawana wazo la kufikiria kutoka anataka akale ugali na maharage ya bure JelaIle ni familia mpya
Ova
Wanakuwa wametoka au laIla wakati naingizwa nililia lisaa lizima.
Ila nilipewa moyo na wenzangu.
Nawakumbuka sana wenzangu wa mule.
Sijui waliishia wapi maana niliwaacha
Yeah.Wanakuwa wametoka au la
Hata mkiwa Jela Siku ya kesi yako kuna wafungwa na askari magereza wanakupanga namna ya kusimama mahakamani,wafungwa kwenye sheria wako vizuri sana hasa wale waliyokaa mudaa mrefu
Ova
Afungue kesi ya madai, anaweza pata
Sitaki Shari wanawa Sulubu wale wenye kesi za robbery tu ndomana utaona usiku askari wanakuja kumtoa mtuhumiwa selo wanampeleka kwa mahojiano zaidi Huko sasa ?Yeah.
Kuna mdada nilikutana nae ndani...alinipa moyo sana...sana.
Basi nikajihisi niko sehemu salama.
Nilishakaa selo nyingi, Oysterbay, Mabatini, Central, Boko beach...ila kutokana na sifa za Stakishari nikaogopa.
Kumbe wala...polisi ni rafiki zetu tu