Aliyeachiwa mauaji ya billionea Msuya (Mredii) aeleza mazito

Aliyeachiwa mauaji ya billionea Msuya (Mredii) aeleza mazito

Yeah.
Kuna mdada nilikutana nae ndani...alinipa moyo sana...sana.
Basi nikajihisi niko sehemu salama.
Nilishakaa selo nyingi, Oysterbay, Mabatini, Central, Boko beach...ila kutokana na sifa za Stakishari nikaogopa.
Kumbe wala...polisi ni rafiki zetu tu
Mabatini ulimkuta mkuu wa kituo y ule mama jina lake limenitoka au

Ova
 
PA281564.JPG
Ndo nani huyu mkuu?
 
..kwa maelezo ya huyu jamaa nashindwa kuelewa kwanini imeshindikana kumbaini muuaji wa Akwilina.

..
 
Ila maisha ya cello yana hobby na watu kuna Dogo alikuwa kibaka,ashakaa zaidi ya mara 1000
 
sasa " siakawafungulie",kesi mahakamani"" maana " haiwezekani" wamuasi"" halafu " asikutwe na hatia" huo ni zaidi ya Unyama
 
Back
Top Bottom