Aliyeachiwa mauaji ya billionea Msuya (Mredii) aeleza mazito

Aliyeachiwa mauaji ya billionea Msuya (Mredii) aeleza mazito

Sitaki Shari kuna sehemu pale polisi wanapaita msemakweli kwa wanaojua watafahamu namanisha nini!

Ova
Mkuu weka maelezo kamili ili tujue tukifika huko staki Shari tunyooshe maelezo tu Kabla ya kufikiwa na Haya madhila , maana naamini torturing ni stage ya mwisho pale ushirikiano unapokosekana.

Usitoe info nusu nusu kama uko chini ya miti,[emoji2]
 
Mkuu weka maelezo kamili ili tujue tukifika huko staki Shari tunyooshe maelezo tu Kabla ya kufikiwa na Haya madhila , maana naamini torturing ni stage ya mwisho pale ushirikiano unapokosekana.

Usitoe info nusu nusu kama uko chini ya miti,[emoji2]
Hahaha mateso ni kwa wenye kesi za armed bobbery tu na wale Wezi nundaz

Ova
 
Mimi kwa kweli wanifunge tu maana nikiona tu koleo nataja yote mpk niliyopaswa nikatubu mbinguni,
 
Hahaha mateso ni kwa wenye kesi za armed bobbery tu na wale Wezi nundaz

Ova
Mmmh hujafa hujaumbika. Si unaona jamaa kachezea na bado inaonekana Hana hatia ? Angejua mwanzo ni kona ipi wakimpeleka atafanywa mbaya angetoa maelezo Mapema tu bila kufanyiwa torture.

Kujua mazingira Mapema ni muhimu mkuu.
 
Mmmh hujafa hujaumbika. Si unaona jamaa kachezea na bado inaonekana Hana hatia ? Angejua mwanzo ni kona ipi wakimpeleka atafanywa mbaya angetoa maelezo Mapema tu bila kufanyiwa torture.

Kujua mazingira Mapema ni muhimu mkuu.
Huyo alishakuwa na record ya uhalifu kabla....si unajua tena wazee wa kitengo tena labda aliwanyima ushirikiano mwanzoni

Ova
 
Huyo alishakuwa na record ya uhalifu kabla....si unajua tena wazee wa kitengo tena labda aliwanyima ushirikiano mwanzoni

Ova
Sasa kama hakutoa ushirikiano Mapema na wataalam wakimuangalia machoni wakiona kuna kitu kina miss.....

Ila hapo staki Shari hilo jina tu noma ...sijui panafananaje
 
Sasa kama hakutoa ushirikiano Mapema na wataalam wakimuangalia machoni wakiona kuna kitu kina miss.....

Ila hapo staki Shari hilo jina tu noma ...sijui panafananaje
Teh teh kuna mti huo wazee wa ngwasuma wanapelekwaga hapo kucheza

Ova
 
Mkuu weka maelezo kamili ili tujue tukifika huko staki Shari tunyooshe maelezo tu Kabla ya kufikiwa na Haya madhila , maana naamini torturing ni stage ya mwisho pale ushirikiano unapokosekana.

Usitoe info nusu nusu kama uko chini ya miti,[emoji2]
Staki shari ni ballaa siku moja ni likuwa na msala ni kawekwa selo maturubai.sasa mle ndani waharifu sugu wakamkaba dogo mmoja akazima.dogo alatolewa Nje apate hewa watu wakawataja wakabaji wakapelekwa Kule nyuma wanaita gereji wote walirudi wanatambaa
 
Sijui kangi ayaiona hii then awapongeze Vijana kwa kutekeleza......#nitamtoa mtu matumbo
 
Kwa maoni yangu nahisi Huyu Jamaa alishiriki mikakati ila alikuwa bingwa wa kufuta alama za kuonesha ushiriki wale Moja Kwa Moja

Kile Kitendo Cha kuamua kuoa nje ya Mkoa Siku ya Tukio ilikuwa technique ya kuhakikisha anachomoa ikitokea issue imebumbuluKa Na hii Ni Mara ya pili anaChomoka kwenye kesi ya Mauaji, nyingine ilikuwa Miaka ya 2000

Kwanini iwe Wewe tu ndio utuhumiwe Kwa zaid ya Mara Moja Na Yeye anajitetea Kuwa Ni Kwa sababu ana Urafiki Na watuhumiwa

Kuna watu wanapanga uhalifu vizuri tu Na Siku mbili kabla ya tukio ana hakikisha kalazwa hospitali Na vyeti anatunza kabisa Na tukio likibuma anaonesha alikuwa hospital hahusiki
Kuna Mwingine Siku ya tukio anachonga Mchongo ionekane alikuwa Na Kosa la jinai ndogo Kama kupigana au kutukana Na anakuwa Mahabusu
 
Staki shari ni ballaa siku moja ni likuwa na msala ni kawekwa selo maturubai.sasa mle ndani waharifu sugu wakamkaba dogo mmoja akazima.dogo alatolewa Nje apate hewa watu wakawataja wakabaji wakapelekwa Kule nyuma wanaita gereji wote walirudi wanatambaa
Teh teh hawakusimulia huko gereji kunafanana vipi? Hivi rungu za ugoko zinaweza mfanya mtu asitembee au kumfanya mtu akatoa mkojo mzito ?
 
Back
Top Bottom