Aliyeachiwa mauaji ya billionea Msuya (Mredii) aeleza mazito

Aliyeachiwa mauaji ya billionea Msuya (Mredii) aeleza mazito

Aise pole najua ndani unakutana na watu wenye mikasa mingi kama ukiwa na roho ndogo utasema Mimi sitoki

Ova
Yap..nilimsumbua sana OC-CID Munuo kumuuliza kuwa nitatoka lini.
Ila nimegundua kitu kimoja, ukiwa selo, unakuwa na ujasiri wa ajabu sana hasa ukijua kuwa hujatenda kosa.
Nakumbuka wakati naachiwa huru...nililia sana, niligeuka kuwatazama askari wakiwa wananiaga.
Ila ndio hivo, kuna maisha baada ya hukumu

Huwa kuna muda nilikuwa nakaa na kutamani maisha ya mule.
Nilizoeana na askari mpaka wale wenzangu.
 
Kukaa siku 12 pale sio mchezo. Hakika wewe ni kidume zaidi ya vidume walamba lips wengi humu JF na mtaani.
Ninapafahamu vilivyo pale. Shughuli yake ni pevu kuliko upevu wenyewe. Nimekupa PhD ya heshima.
Hahahhaha.....
Maisha haya, watu tumepitia mengi sana.
Sema ndo hatujuani
 
Torturing ipo kisheria na Ipo Dunia nzima

Ikitokea umeteswa Na hatimae umeeleza ukweli uliokuwa umekataa kukiri awali hapo panakuwa Hakuna kosa ila ikitokea umeteswa Na mwishowe taarifa walizotaka kupata kutoka kwako wamekosa Basi una Haki ya kudai fidia Kwa Mujibu wa sheria
Ndio kutolewa korodani,kulawitiwa ,kuingizwa vijiti mkunduni

Hebu futa kauli yako ya duniani kote nchi zingine waziri,igp nk wanafukuzwa kazi na kushitakiwa polisi ma mkuu wa kituo
 
Walikupiga shoti za kwenye shavu Eti ukiwa umetundikwa kwenye miti uchi? Au ni story tu hakuna mateso?
Hakuna...sikufanyiwa chochote na hakuna mateso.
Mie nimekaa na nimejionea.
Hakuna no stori tu
 
Ukiweza ishi jela za bongo kuzimu cha mtoto utoshindwa kuishi,heri ukutane na kaburu kuliko kuingia 18 za hawa wabongo.Kwa nje ni watu.
Na sasa mkulu kasema wateswe zaidi! Sijui itakuwaje? Nawachukia sana askari polisi wa Tz!
 
Nadhani Polisi wetu wanakosa uweledi na mbinu za kupeleleza ili kupeleka vithibitisho Mahakamani na wanaishi kutorture watuhumiwa iwe waplead guilty.
Hujawahi kukutana na waharifu ndugu yangu hivi unafikiri kwa scenario kama ya Bilionea Msuya unafikiria bila torture utampata nani?nani akakuonyeshe smg,nani akwambie jinsi mipango yao ilivyosukwa achana na criminals kabisa!!
 
Yap..nilimsumbua sana OC-CID Munuo kumuuliza kuwa nitatoka lini.
Ila nimegundua kitu kimoja, ukiwa selo, unakuwa na ujasiri wa ajabu sana hasa ukijua kuwa hujatenda kosa.
Nakumbuka wakati naachiwa huru...nililia sana, niligeuka kuwatazama askari wakiwa wananiaga.
Ila ndio hivo, kuna maisha baada ya hukumu

Huwa kuna muda nilikuwa nakaa na kutamani maisha ya mule.
Nilizoeana na askari mpaka wale wenzangu.
Dah munuo yupo kweli!
Kuliwa ndani lazima uwe jasiri usipojiongeza utazidi kukaaa mule unaweza pelekwa mahabusu kubwa....
Sema miaka ya nyuma nlikuwa na misala Hyo sana ya kusekwa ndani maana anatokra mtu unamdai au anakuzingua we unamua kufanya yako lkn mwisho wa Siku inaku cost......ndomana sahvi inabidi uwe mpole tu ukifanya jambo na mtu mbane kisheria tu
Kwanza uk iwa selo Siku masaa hayaendi kabisa yaani

Ova
 
Yap..nilimsumbua sana OC-CID Munuo kumuuliza kuwa nitatoka lini.
Ila nimegundua kitu kimoja, ukiwa selo, unakuwa na ujasiri wa ajabu sana hasa ukijua kuwa hujatenda kosa.
Nakumbuka wakati naachiwa huru...nililia sana, niligeuka kuwatazama askari wakiwa wananiaga.
Ila ndio hivo, kuna maisha baada ya hukumu

Huwa kuna muda nilikuwa nakaa na kutamani maisha ya mule.
Nilizoeana na askari mpaka wale wenzangu.
Kesi ngumu sana Hizo aise

Ova
 
Hakuna...sikufanyiwa chochote na hakuna mateso.
Mie nimekaa na nimejionea.
Hakuna no stori tu
Sasa Mbona maraia wanasema vitu ambavyo havipo wakati hata vituo vya tiles hawajawahi kuingia seuse staki Shari? Vizuri umetoa ufafanuzi na kwakuwa ulikuwa huko na Aina ya tuhuma zilizokupeleka huko bila Shaka ungepitia magumu kama kweli kungekuwa na hayo mateso.

Ila wapasikie tuu..
 
Mredii nakushauri fungua law suit ukiwashitaki hao waliokufanyia vitendo hivyo pia dai fidia za muda wako wote na defamation waliyokufanyia. Pia dai gharama za matibabu yako mpaka utakapokuwa sawa.
 
Ndio kutolewa korodani,kulawitiwa ,kuingizwa vijiti mkunduni

Hebu futa kauli yako ya duniani kote nchi zingine waziri,igp nk wanafukuzwa kazi na kushitakiwa polisi ma mkuu wa kituo

Hii haihitaji Mimi kufuta comment yangu Au Wewe kukubali Au kutokubali

Unadhan hao waliokiri Na kushiriki kutoa Ushirikiano mpaka kuwapata wauaji wote walipewa chocolate au bugger?

POlisi kutesa watuhumiwa ipo Dunia nzima

Rejea Mateso ya Guantanamo bay Kwa Watuhumiwa Sio Wahukumiwa wa ugaidi!

Unateswa utoe ushirikiano ikionekana huna hatia utadai fidia

Unadhan kuna njia gani ya kumlazimisha Mtu atoe ushirikiano zaid ya Mateso?
 
Dah munuo yupo kweli!
Kuliwa ndani lazima uwe jasiri usipojiongeza utazidi kukaaa mule unaweza pelekwa mahabusu kubwa....
Sema miaka ya nyuma nlikuwa na misala Hyo sana ya kusekwa ndani maana anatokra mtu unamdai au anakuzingua we unamua kufanya yako lkn mwisho wa Siku inaku cost......ndomana sahvi inabidi uwe mpole tu ukifanya jambo na mtu mbane kisheria tu
Kwanza uk iwa selo Siku masaa hayaendi kabisa yaani

Ova
Munuo nilimuacha akiwa OC CID bado.
Kuna yule alikuwa mkuu wa kipolisi Ukonga, alikuwa akija, utasikia ananiita, afu ananiuliza upo...basi nikawa nasumbua, anasema, kama huna hatia...utatoka.
Kuwa mvumilivu.
Mpaka nikawa mwenyeji.

Maisha ya kule, yamenibadilisha sana
 
Sasa Mbona maraia wanasema vitu ambavyo havipo wakati hata vituo vya tiles hawajawahi kuingia seuse staki Shari? Vizuri umetoa ufafanuzi na kwakuwa ulikuwa huko na Aina ya tuhuma zilizokupeleka huko bila Shaka ungepitia magumu kama kweli kungekuwa na hayo mateso.

Ila wapasikie tuu..
Wanaoteswa ni wale wenye kesi za ujambazi mkuu au kama kuna taarifa wanaitaka Toka kwako unawabania

Ova
 
Munuo nilimuacha akiwa OC CID bado.
Kuna yule alikuwa mkuu wa kipolisi Ukonga, alikuwa akija, utasikia ananiita, afu ananiuliza upo...basi nikawa nasumbua, anasema, kama huna hatia...utatoka.
Kuwa mvumilivu.
Mpaka nikawa mwenyeji.

Maisha ya kule, yamenibadilisha sana
Lazima uwe ngilima......huwezi kuonewa kifala fala

Ova
 
Hujawahi kukutana na waharifu ndugu yangu hivi unafikiri kwa scenario kama ya Bilionea Msuya unafikiria bila torture utampata nani?nani akakuonyeshe smg,nani akwambie jinsi mipango yao ilivyosukwa achana na criminals kabisa!!

Hao watoto wanaropoka tu

Jitu katiLi linamchota binadamu mwenzake linampeleka eneo la tukio Kumbe anaenda kumkutanisha Na Mtu atakaemtoa roho Halafu utegemee bila ya Mateso mti wa namna hiyo anaweza kutoa Ushirikiano kizembe zembe ?

Kwa hili Polisi wapo sahihi , Msione Mtu kafikishwa Mahakamani halafu anakiri Kosa mnadhan Ni kazi rahisi
 
Sasa Mbona maraia wanasema vitu ambavyo havipo wakati hata vituo vya tiles hawajawahi kuingia seuse staki Shari? Vizuri umetoa ufafanuzi na kwakuwa ulikuwa huko na Aina ya tuhuma zilizokupeleka huko bila Shaka ungepitia magumu kama kweli kungekuwa na hayo mateso.

Ila wapasikie tuu..
Mie mtu aje aseme hapa...nitatoa ushahidi.
Nilipelekwa kwa kesi ya mauaji na mwisho wa siku nikaonekana sina hatia nikatolewa.
Sikupigwa hata kofi, ila nakumbuka lile group wanalokaa kukuhoji...kama una mkojo, unaweza kukutoka.
Askari karibu 10 wamekaa na wewe attention.
Acha kabisa
 
Back
Top Bottom