Alikiba Chekecha Cheketua (Here is the song)

Alikiba Chekecha Cheketua (Here is the song)

Huo ndio ukweli na lazima usemwe, sio kusifia tu...
 
Muelewe hata Jay Z ni global hip hop iconic na kati ya mtu anae sadikika kua na nguvu kubwa kwenye music industry achilia mbali style yake ya ku follow ambayo inampa heshima kubwa mpaka sasa... Lakini ieleweke sio kila nyimbo anayo toa Jay Z ni hit song.. zingine ni fast forward... Huwezi hata maliza kuisikiliza
 
To be honest nyimbo mbaya..an frm da song level zake sio za kushindana na diamond tena..akashindane na kina rich mavoko sasa

Kwa mtazamo wangu huyo mondi mwenyewe kwa Rich Mavoko hasogei! Labda tu mseme kama msemavyo tatizo nyota though management nayo inachangia.
 
Asante sana mkuu siku hizi
umezuka mtindo wa kupeleka nyimbo mkito kwa kweli siuelewi
 
Kwa mtazamo wangu huyo mondi mwenyewe kwa Rich Mavoko hasogei! Labda tu mseme kama msemavyo tatizo nyota though management nayo inachangia.

Sikatai rich movoko knows to sing ila diamond anawazidi creativity...nyota...na diamond anatuliza akili sana b4 doing smthin....

The truth is dat Ally kibba anapata un necessary prom kutoka media....!
 
Sikatai rich movoko knows to sing ila diamond anawazidi creativity...nyota...na diamond anatuliza akili sana b4 doing smthin....

The truth is dat Ally kibba anapata un necessary prom kutoka media....!

Kiukweli Rich Mavoko ndo tishio kwa Diamond kwa sasa.
 
tatizo wasikilizaji ndio hamjui mziki na pia kila mtu analadha yake tid aliishia kukopi miziki ya watu mpaka kaanguka sijui kafia wapi lakini nawaambieni nyimbo aliyotoa kiba kwa tunaojua mziki ni nzuri tatizo ni upya tu ndio maana mnabishana hata mwana ilivyotoka mlisema mbaya baadae mkaanza kuikubali tuipe mda.........!hata nitampata wapi ya diamond ilikua mbaya ila video ikawa nzuri so ndio mziki na katika dunia ya mziki hakuna nyimbo mbaya wewe ukiona mbaya wenzako wanaipenda tid kama kasema hayo yeye kama mkongwe hakutakiwa kusema hivyo ila kama anaongelea ushabiki ni sawa ila nyimbo ipo sawa............!
 
I think Ali K should take a break for sometimes like he did before, so that he can come with another dope like mwana. This new song is not convincing,a very poor song ever from Kiba.

Another mistake like a video of mwana.
 
Si shabiki wa Kiba mimi ila nimekuta nausikiliza sana huu wimbo nikitafuta mantiki yake nikakosa. Nikaja kugundua kuwa ni wimbo wa burudani tu hivi. Hili ni jibu kwa wimbo wa Daimond wa Kitorondo. Tunamtakia kila la heri. Utabamba uswazi lakini, na kwenye masherehe. Kadhalika hasira za maoni ya wadau na maoni ya video ya wimbo uliopita vyote vitafidiwa katika video ya wimbo huu. Video hakika itakuwa nzuri.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom