Alikiba Chekecha Cheketua (Here is the song)

Alikiba Chekecha Cheketua (Here is the song)

Nyimbo sio nzuri hata kidogo. Wabongo 2nashindwa kuwaambia ukwel wasanii wetu tunajidai die hard fans" Ile nyimbo iko normal ad mashairi yke melody very normal song ambayo sio yakiushindani kama alivyojiweka. Nyimbo zke 2 zimevuja na hii katoa official sioni future yke huyu jamaa. Mwenzake zikivujaga Jiwe akitoa official ndo balaa. Ajipange kiba niljua angempa sna Ushindan diamond lkn wapi. Kiba zaman bana.
 
Nyimbo sio nzuri hata kidogo. Wabongo 2nashindwa kuwaambia ukwel wasanii wetu tunajidai die hard fans" Ile nyimbo iko normal ad mashairi yke melody very normal song ambayo sio yakiushindani kama alivyojiweka. Nyimbo zke 2 zimevuja na hii katoa official sioni future yke huyu jamaa. Mwenzake zikivujaga Jiwe akitoa official ndo balaa. Ajipange kiba niljua angempa sna Ushindan diamond lkn wapi. Kiba zaman bana.

mh tushakujua kumbe na wewe ni die hard fan..afu unasema wenzako taarabu zile za yule mshikaji wako ndo zinaleta ushindani
 
Nyinyi wa Tz mna tatizo la kusifu ujinga, ilo linawasumbua sana. Mimi nakaa na jiuliza kosa liko wpi kwanini vyetu vibaya vya wengine vizuri?. Hawa wote wanaimba ujinga waende shule wakasome mziki.
 
mh tushakujua kumbe na wewe ni die hard fan..afu unasema wenzako taarabu zile za yule mshikaji wako ndo zinaleta ushindani

Cjasema kuwa am Diamond fan hapana. M ni fan wa GoodMusic, nasikiliza wowote mzr wa msanii yoyote yule na kama mbovu ni mbovu 2 Kiba ananyimbo nying nzr nasikilizaga sna lakn hii i dnt thk xo. Sio hit jus a song tu.
 
Cjasema kuwa am Diamond fan hapana. M ni fan wa GoodMusic, nasikiliza wowote mzr wa msanii yoyote yule na kama mbovu ni mbovu 2 Kiba ananyimbo nying nzr nasikilizaga sna lakn hii i dnt thk xo. Sio hit jus a song tu.

sawa nimkuelewa, lkn wimbo mzuri labda utaupenda taratibu,
 
Nyinyi wa Tz mna tatizo la kusifu ujinga, ilo linawasumbua sana. Mimi nakaa na jiuliza kosa liko wpi kwanini vyetu vibaya vya wengine vizuri?. Hawa wote wanaimba ujinga waende shule wakasome mziki.

Mkuu, watu wanaleta siasa kwenye muziki, ila ukweli King Kiba pale kapotea, nyimbo ni ya kawaida sana yani. Na kama ile nyimbo ni kali basi hamna nyimbo mbaya duniani...
 
Huyo TID anaimba nn shoga yule kiba ni kwere ata nitampata wapi iko nyuma...nyie sikilizen vizur nyimbo y kiba...sio domo anachukua nyimbo za msikitin anatuletea kwa bongo flva
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom