Alichopost Mel Gibson katika mtandao wake wa kijamii

Alichopost Mel Gibson katika mtandao wake wa kijamii

Kiranga najua we ni Atheist nakumbuka ushasemwa humu
Naam.

Mpaka sasa, hakuna aliyethibitisha Mungu yupo, hakuna aliyeondoa contradictions katika dhana ya Mungu kuwepo, hakuna aliyeondoa contradictions zilizo katika vitabu vya dini.
 
Papa inaonesha wazi kabisa nae kuna mahali anachukua maelezo ya kipi afanye na kipi azungumzie.
Hakuna cha kuchukua maelekezo, watu wanatumia ujinga wa wengine kutawala

kama mabilioni ya watu wazima wanaamini kutoka moyoni kuwa wewe ni rafiki yake Mungu na amekuchagua kuwa balozi wake duniani kuenzi urafiki wenu sasa kwanini usifaidike na ujinga wao

Push agenda za watu as long as mkwanja unaingia kwenye akaunti yako.
 
Naam.

Mpaka sasa, hakuna aliyethibitisha Mungu yupo, hakuna aliyeondoa contradictions katika dhana ya Mungu kuwepo, hakuna aliyeondoa contradictions zilizo katika vitabu vya dini.
Na hakuna aliyethibitisha kuwa hayupo
 
Kwanza kabisa jua swala ni mnyama, hapa tunaongelea suala, si swala.

Pili, hujui immanent critique ni nini. Hujui kusoma kwa ufahamu.

Wewe ukisema Mungu yupo, kaumba ulimwengu, ulimwengu unaruhusu mabaya, ukifanya mabaya utahukumiwa.

Halafu mimi nikaja na kusema, sawa, ikiwa hilo ni kweli, kwa nini Mungu mjuzi wa yote, mwenye uwezo wote na upendo wote kaumba ulimwengu unaoruhusu mabaya, wakati aliweza kuumba ulimwengu ambao hauruhusu mabaya, kosa langu liko wapi hapo?

Unaposema hoja ya kutokuwepo Mungu ni msimamo wangu na watu kama mimi tu, unahakikishaje huu ni mtazamo wa watu fulani tu, au huu ni ukweli ulio zaidi ya mtazamo wa watu fulani tu?

Mimi siongelei imani hapa. Mimi naongelea fact. Imani sina haja ya kuiongelea. Imani ni haki ya kila mtu ya kiutu. Amini unavyotaka, amini uongo, ukweli. Ni haki yako, huhitaji kuhojiwa kwa nini unaamini unavyoamini.

Hapa naongelea facts, zinazoenda na ukweli tu, sasa kwa nini unaleta habari za imani ambazo unaruhusiwa kuamini uongo au ukw hapo juueli bila kuhojiwa?
Hakuna fact ulizoweka hapo juu Mungu hayupo kwa wasio na imani na huwezi wathibitishia kwa sababu wako nje ya imani.
Unahoji imani kwa kutumia falsafa na sayansi?


Kwa hiyo wengine wanaamini baada ya kuikubali imani flani kutokana na ushawishi wa kile kilichomo ndani ya hiyo imani lakini huwezi kutumia sayansi au falisafa kuthibitisha imani hapo ndipo unapoingia ugumu na kila imani inakujibu kwa style yake, ni ingia kwenye imani kajaribu hapo kwa imani hiyo utapata jibu na hilo linaweza kuwa tofauti na unachotarajia, utaendeoea kuchanganyikiwa kila mtu aouthubutishie anakuonyesha kwa imani yake wewe unaleta falisafa zako wakati yeye hatumii hizo zama kwenye imani ukathibitishe huko hapo ulipong'ang'ania hupatikana jibu.



The problem of evil hahhaha
 
Na hakuna aliyethibitisha kuwa hayupo
Nimethibitisha kuwa Mungu mjuzi wa yote, mwenye uwezo wote na upendo wote, hayupo na hawezi kuwepo.

Kwa kutumia problem of evil.

Mara nyingi sana.

Tatizo, ukiuona uthibitisho huo, utauelewa?
 
Hakuna fact ulizoweka hapo juu Mungu hayupo kwa wasio na imani na huwezi wathibitishia kwa sababu wako nje ya imani.
Unahoji imani kwa kutumia falsafa na sayansi?
Imani haihitaji fact, kwa nini unachanganya mazungumzo ya fact na ya imani?
 
Hakuna fact ulizoweka hapo juu Mungu hayupo kwa wasio na imani na huwezi wathibitishia kwa sababu wako nje ya imani.
Unahoji imani kwa kutumia falsafa na sayansi?


Kwa hiyo wengine wanaamini baada ya kuikubali imani flani kutokana na ushawishi wa kile kilichomo ndani ya hiyo imani lakini huwezi kutumia sayansi au falisafa kuthibitisha imani hapo ndipo unapoingia ugumu na kila imani inakujibu kwa style yake, ni ingia kwenye imani kajaribu hapo kwa imani hiyo utapata jibu na hilo linaweza kuwa tofauti na unachotarajia, utaendeoea kuchanganyikiwa kila mtu aouthubutishie anakuonyesha kwa imani yake wewe unaleta falisafa zako wakati yeye hatumii hizo zama kwenye imani ukathibitishe huko hapo ulipong'ang'ania hupatikana jibu.



The problem of evil hahhaha
Imani haihitaji fact, kwa nini unachanganya mazungumzo ya fact na ya imani?
 
Mungu hayupo kwenye fact yupo kwenye imani
Sasa hiki si ndicho ninachokisema kila siku?

Mungu hayupo kwenye uhalisia (fact). Mungu ni dhana iliyojengwa vichwani mwa watu tu kuwa yupo (imani) wakati kiuhalisia, nje ya hiyo imani, nje ya hayo mawazo tu ya watu, Mungu hayupo.

Unakubaliana nami hapo.
 
Hakuna Mungu, hakuna shetani. Hizi ni siasa za watu tu.

Ukibisha, thibitisha Mungu yupo.
Ni mtu mjinga tu anayeweza kusema Mungu hayupo.Mifumo tu ya dunia ilivyotengenezwa kwa ustadi mkubwa unaona kabisa Mungu yupo.
 
Sasa hiki si ndicho ninachokisema kila siku?

Mungu hayupo kwenye uhalisia (fact). Mungu ni dhana iliyojengwa vichwani mwa watu tu kuwa yupo (imani) wakati kiuhalisia, nje ya hiyo imani, nje ya hayo mawazo tu ya watu, Mungu hayupo.

Unakubaliana nami hapo.
Kwa sababu huna imani Mungu hayupo kwako ila kwa walio na imani Mungu yupo hivyo basi wewe ukiona watu wanamzungumzia Mungu jua wanatumia imani sio hizo unwxoita fact kwa hiyo siku zote hatuwezi kukubaliana juu ya hilo unabaki na msimamo wako na wenzako pia



Maji na mafuta
Imani na fact


Ndio maana hulazimishwi kuamini yupo hivyo msimamo wako hauwezi kuwa na ukweli kwa unavyoona wa wenzio.



Hili ni swala la imani sio mitazamo halipimwi kwenye mizani kati yake na falsafa inapimwa imani kwa imani, falsafa kwafalsafa , sayansi kwa sayansi. Na si from ni where.


Unavyoona kisayansi ndivyo wanavyoona kiimani , ingia katika imani uone ya imani na katika sayansi ya sayansi hakuna makubaliano kati ya pande mbili usiforce ni mmoja anaamua tu. Ila usiseme uko sawa


Theory of petfection
 
Sasa hiki si ndicho ninachokisema kila siku?

Mungu hayupo kwenye uhalisia (fact). Mungu ni dhana iliyojengwa vichwani mwa watu tu kuwa yupo (imani) wakati kiuhalisia, nje ya hiyo imani, nje ya hayo mawazo tu ya watu, Mungu hayupo.

Unakubaliana nami hapo.
Ni mjinga tu asiyeona uwepo wa Mungu kwa uhalisia.
 
Ni mtu mjinga tu anayeweza kusema Mungu hayupo.Mifumo tu ya dunia ilivyotengenezwa kwa ustadi mkubwa unaona kabisa Mungu yupo.
Hiyo ni sssumption.

Pia, huyo mtu unayemuita mjinga, kama ni mjinga kweli, basi Mungu mjuzi wa yote, mwenye uwezo wote na upendo wote hayupo.

Angekuwepo, asingeumba ulimwengu unaoweza kuwa na ujinga wowote kwa yeyote.

kuhusu mifumo ya dunia, mifumo gani kwa mfano?

Thibitisha mifumo ya dunia imetengenezwa na Mungu.
 
Kwa sababu huna imani Mungu hayupo kwako ila kwa walio na imani Mungu yupo hivyo basi wewe ukiona watu wanamzungumzia Mungu jua wanatumia imani sio hizo unwxoita fact kwa hiyo siku zote hatuwezi kukubaliana juu ya hilo unabaki na msimamo wako na wenzako pia



Maji na mafuta
Imani na fact


Ndio maana hulazimishwi kuamini yupo hivyo msimamo wako hauwezi kuwa na ukweli kwa unavyoona wa wenzio.



Hili ni swala la imani sio mitazamo halipimwi kwenye mizani kati yake na falsafa inapimwa imani kwa imani, falsafa kwafalsafa , sayansi kwa sayansi. Na si from ni where.


Unavyoona kisayansi ndivyo wanavyoona kiimani , ingia katika imani uone ya imani na katika sayansi ya sayansi hakuna makubaliano kati ya pande mbili usiforce ni mmoja anaamua tu. Ila usiseme uko sawa


Theory of petfection
Kwa hiyo unakubali Mungu hayupo, ila unaamini tu kuwa yupo?
 
Hakuna Mungu, hakuna shetani. Hizi ni siasa za watu tu.

Ukibisha, thibitisha Mungu yupo.
Hakuna neno umekariri km hlo thibitish thibitisha.


Ebu naww tuthibitishie kuwa hayupo?

Sbb n mtu unayelazmisha tusadik maneno yako ebu wathibitishie wanao amin kuwa yupo km ambvyo ww unasem hayupo simple like that
 
Hakuna neno umekariri km hlo thibitish thibitisha.


Ebu naww tuthibitishie kuwa hayupo?

Sbb n mtu unayelazmisha tusadik maneno yako ebu wathibitishie wanao amin kuwa yupo km ambvyo ww unasem hayupo simple like that
Nimethibitisha mara nyingi.

Labda hujui kusoma kwa ufahamu.

Kabla ya kuthibitisha nikuulize, ni uthibitisho wa aina gani utakushawishi ukubali Mungu hayupo?

Maana nisije kuhangaika kukuthibitishia wakati ushajiwekea nadhiri hukubali uthibitisho wowote ule.
 
Kwa hiyo unakubali Mungu hayupo, ila unaamini tu kuwa yupo?
Wewe jamaa una tatizo la uelewa uhalisia unaposema ni upi hapo nishajuambia Maji na mafuta haya gani yaani utumie sayansi au falsafa kuhoji jambo la kiimani alafu utoe ilhitimidho lako kuwa hayupo kwasababu hujapats jibu kwenye sayansi au falsafa?



Sasa unataka kusema uhalisia ni falsafa au sayansi? Si ndio na kama ni hivyo huoni hivi ni vitu viwili tofauti swala la will , ukithibitisha kutokuwepo kwa Mungu kwa njia ya falsafa na sayansi basi thibitisha pia kwa njia ya imani vya ngunrvyo unabaki kuwanufaisha mtazamo wako nikutakie mwaka mpya safi nenda kanisani au msikitini kasali ondoa kutu kidogo kichwani
 
Wewe jamaa una tatizo la uelewa uhalisia unaposema ni upi hapo nishajuambia Maji na mafuta haya gani yaani utumie sayansi au falsafa kuhoji jambo la kiimani alafu utoe ilhitimidho lako kuwa hayupo kwasababu hujapats jibu kwenye sayansi au falsafa?



Sasa unataka kusema uhalisia ni falsafa au sayansi? Si ndio na kama ni hivyo huoni hivi ni vitu viwili tofauti swala la will , ukithibitisha kutokuwepo kwa Mungu kwa njia ya falsafa na sayansi basi thibitisha pia kwa njia ya imani vya ngunrvyo unabaki kuwanufaisha mtazamo wako nikutakie mwaka mpya safi nenda kanisani au msikitini kasali ondoa kutu kidogo kichwani
Umesema Mungu ni jambo la imani, kweli au si kweli?
 
Back
Top Bottom