Akina Baba na Kaka wanaojisaidia barabarani hovyo!!!

Akina Baba na Kaka wanaojisaidia barabarani hovyo!!!

Hahahah JS kweli una uchungu kuna Dada tunafanya nae kazi yeye huwa hawapi wanaume mkono hata siku moja kwa mtindo huo huo anasema wanaume ni wachafu sana coz ashashuhudia mtu anaingiza mkono kwenye nyeti zake anakuna kuna huko halafu mkono huo huo anakuja kukusalimia wewe hahaha hapo kwa kweli hata mie MEN napinga vikali huo si uungwana, ila MKOJO kitu kingine jamani ukikubana sawasawa hata baridi utasikia na si unajua rate ya uvumilivu zinatofautiana sana baina ya mtu na mtu halafu sisi wanaume tunajua wanawake wana aibu sana huwa hampendi kutuchungulia sisi kama wanaume TULIVYO na TAMAA ya kuchungulia MWANAMKE, so kikwazo kimoja kinakuwa kimeondoka hapo, maumbile yetu vile vile ni rahisi popote pale kujisaidia fasta fasta kuliko akina mama. HALAFU KM WANAUME MKIWA KUNDI MMOJA AKICHEPUKA TU KUKOJOA BASI WOTE LAZIMA MTAFUATA NYAYO nanyi mtajisaidia.
 
Kojoa.jpg


Ni kweli wanaume hawana adabu. Ila akina dada nao hawako nyuma.
Kukojolea matairi hata wao wanafahamu. Na hata kujiachia wenyewe.
Halafu anashika kifua kushangaa kulikoni.

obj44geo29pg10p26.jpg

wetPants.jpg
 
Kojoa.jpg


Ni kweli wanaume hawana adabu. Ila akina dada nao hawako nyuma.
Kukojolea matairi hata wao wanafahamu. Na hata kujiachia wenyewe.
Halafu anashika kifua kushangaa kulikoni.

obj44geo29pg10p26.jpg

wetPants.jpg

huyo kinywaji kimemwagikia sehemu hiyo bahati mbaya tu si kwamba kajisaidia.
 
Mkuu, kwani ulikuwa huna Mtoto wa Kibosho Sec? Nilikuwa napenda kuwaona na zile skert zao za njugu...... Mama Yeyo ilikuwa mwisho wa Matatizo. Hasa haka kaeneo mbele ya Geti la TCA upande wa Mianzini. Walikuwa wakifika tu hapo mbele ya nyumba za AICC, unaona huyo kabinuka.
Interesting!
 
kweli kina dada ni wastaarabu ndo maana wanajistahi
nenda Arusha ukutane na mama yuyu ambao wengi wao chupi kwao ni kero kuzivaa akibanwa anaenda pembeni kidogo rubega pembeni anaachia kojo...ukweli ni kwamba huwa mnapata shida kuvua guo na si ustaarabu kama mnavyotaka kududaganya..kuhusu watu kukojo hovyo ni manispaa zetu zitunge sheria wakati huo huo waweke vyoo angalau kila baada ya KM 1 na iwe bure.... Mfano Moshi mjini ukikamatwa unakojoa au unatupa taka hovyo ni unakamatwa na kupelekwa mahakamani siku hiyohiyo na utatakiwa kulipa TZS 50000 kama sikosei ukishindwa magereza inakuhusu...ndiyo maana wako juu kiusafi...
 
huyo kinywaji kimemwagikia sehemu hiyo bahati mbaya tu si kwamba kajisaidia.

JS,
Hushindwi wewe, nimenawa mikono,,,,,,,, hahahaaaaa, eti kinywaji kimemwangukia, kikitokea wapi? hihiiiiiiii
 
Hii tabia inabidi tuiche siyo ustaaraabu kujisaidia ovyo ovyo. Pia siyo kwamba ladies ni wastaarabu kwa hilo hii ni sababu wanahitaji ku expose sehemu kubwa ya nyeti za miili yao. Kumbuka haja ndogo lazima wachchumae na wanaweza kuchafuka kwa mchanga unaowarukia wakati wa kumwaga hayo maji
 
kuna jumamosi moja nilikuwa mitaa ya ubungo kwenye foleni pale mchana jua kali kweli kama saa 9 hivi.

Hapa umeshapata jibu tayari.

Sijui kama kuna mwanaume anayependa utupu wake uonekane hovyohovyo.

Mimi ilinitoke siku moja, nilikua na-drive kwenda south France kutoka Belgium.
Nakaribia Paris nilikua nimebanwa kweli na foleni yaani hata magari hayasogei.
Mbona aibu zote zilitoka ikabidi nifungue mlango nakuanza kujisaidia kwa kama dakika 3 hivi.

Nafikiri huyo kijana alijibana sana ila nakuwa pengine anasubiri afike safari yake ili ajisaidie ila ndio akazidiwa.
Kama ingekua mkojo wa mbwa ungesema kafanya makusudi
 
Hii tabia inabidi tuiche siyo ustaaraabu kujisaidia ovyo ovyo. Pia siyo kwamba ladies ni wastaarabu kwa hilo hii ni sababu wanahitaji ku expose sehemu kubwa ya nyeti za miili yao. Kumbuka haja ndogo lazima wachchumae na wanaweza kuchafuka kwa mchanga unaowarukia wakati wa kumwaga hayo maji

Swali moja.
Mjini ziko sehemu ngapi zakujisaidia haja ndogo?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom