AJALI: Basi la Princess Muro lapata ajali maeneo ya Kimara, Dar

AJALI: Basi la Princess Muro lapata ajali maeneo ya Kimara, Dar

chanzo cha ajali ni nini mkuu kuna watu walikua wanavuka au ilikua uso kwa uso na scania ndio akaamua kuipachika huko picha tuu hii mnatoa comment..
 
Ni fikra za upande wa pili na historia ya eneo husika, lazima turuhusu mitazamo ya aina zote
Mkuu, wabongo huwa tunajifanya hatuamini mambo ya uchawi lkn uchawi upo.
Ajali ikitokea, kamuulize dereva (endapo amesalimika) kilichotokea utashangaa maelezo yake. Anaweza kukwambia alikuwa anamkwepa ajuza aliyekuwa anakatiza barabara.
Watu wanashindwa kuelewa kuwa WAO KUTOKUWA WACHAWI/ WASHIRIKINA HAINA MAANA KUWA HAYO MAMBO HAYAPO.
Wakija kukutana nayo ndo watajua. Tumwombe Mungu kwa nguvu zote ili shetani asipate nafasi.
 
Hizi zote ni haraka zisizo na msingi! na dereva apimwe atakuwa yuko tungi.
 
eeeeh kweli kifo huwa kinaita watu,sasa alikuwa anatafuta nini huko
 
mkuu sauti yako gari haiwezi kupoteza tuu uelekeo yenyewe lazima kuna kitu kilisababisha ambacho kama dereva au wapita njia wanajua au dereva alisinzia gari inayoenda kwamatakwa ya myendeshaji kama nzima haiewezi kupoteza uelekeo dereva ndio kaipeleka huko sababu ni nini..
 
Eneo lote hilo la kimara ni kilinge cha wachawi, kumbuka kimara bucha palivyoteketeza roho za mamia
Asili ya hilo jina ni ajali nyingi zilizokuwa zinatokea eneo hilo na kuua watu wengi
Interesting!
 
Tatizo wanaadamu mmekuwa washirikina sana,barabara zinawekewauchafu sana wachawi.hebu jiulize kwanini kapeleka gari sehemu ambayo wewe huwezi kufikiri kuipeleka.dunia ina mambo.mmeugeuza binaadamu kuwa kafara kuu.
 
Madereva ndio chanzo cha ajali nyingi. Ukifikiri na kutafakari utashangaa huyu dereva alikuwa na haraka gani wakati kesha fika kimara!
Wakishafika Kimara wanaingia njia ya mwendokasi, wanakuja kufanya fujo sasa Ubungo kwenye traffic lights. Hizo kasi zao kwenye mwendo kasi acha tu.
 
Hapo Ni uchovu Na usingizi tu, nothing else! Haya Madude yanachosha sana.. Uanze kupanga moja mpaka unamaliza low Na kuhamia high, ukitaka kusimama uzipangue hivyo hivyo toka mwanza bukoba huko mpaka dar, Na Jamaa Walivyo Na Tamaa anakomaa peke Yake mpaka anatoboa lazima haya ya kuingia kituoni yatokee!

Au kuna uwezekano alikutana Na roli akaona uso kwa uso HAPANA kwakweli.
 
Nilikuwa safarini hizi siku mbili na gari binafsi kitu pekee ninachoweza sema ni sishangai hizi ajali chache, najiuliza kwa speed nilizokuwa napitwa nazo sometimes in excess of 160kph,mbona ajali chache?
 
hivi kimala kuna nini? ajali kila siku why ..kwa nini isitokee kibahaa au mlandiziii
 
Mbona matusi kulikoni, kama umeona kosa nijuze kwa kusahihisha, si uungwana kumtusi mwenzio bi mdada

Hilo tusi liko wapi? Watanzania mkiulizwa kitu ambacho ni kweli kinawasibu mnaona mmetukanwa.
 
Back
Top Bottom