AJALI: Basi la Princess Muro lapata ajali maeneo ya Kimara, Dar

AJALI: Basi la Princess Muro lapata ajali maeneo ya Kimara, Dar

Eneo lote hilo la kimara ni kilinge cha wachawi, kumbuka kimara bucha palivyoteketeza roho za mamia
Asili ya hilo jina ni ajali nyingi zilizokuwa zinatokea eneo hilo na kuua watu wengi
mmmmhhh!!!
 
Eneo lote hilo la kimara ni kilinge cha wachawi, kumbuka kimara bucha palivyoteketeza roho za mamia
Asili ya hilo jina ni ajali nyingi zilizokuwa zinatokea eneo hilo na kuua watu wengi
Kila mara au nimekosea
 
Huyu Dereva kaingia cha Kike subiri akutane la rungu la yule Mh,watajenga hicho kituo chote.
 
Kituo hata hakijaanza kutumika tiyari kimeshaharibiwa!!..
Na Walipe haraka san kabla mradi wa DART haujaanza kazi rasmi. Serikali hatuwezi kuvumila uzembe wa namna hii.
 
Juzi tumeskia leina tour imeua ilipofika kimara na Leo tena muro ni bas inatoka wapi?
Vp majeruhi na abiria wapoje katka usalama wao na Mali zao kiujmla tupeen taarfa zaidi...
halikua na abiria gari lilikua bovu.
 
IMG-20160326-WA0001.jpg
maeneo yakimara kwenye kituo cha mabas ya mwendo kas
 
ongeza sambusa yako nyama ili iongeze utamu na kuvutia.. maana hapa ilipo haina tofauti na andazi
 
asubuhi inaanzia am ya saa saba mkuu hii ilikua 11 ALFAJIL
 
Back
Top Bottom