Putin17
JF-Expert Member
- Mar 17, 2025
- 339
- 585
Noma kama nomaMada pendwa za jf.
UZI UNATEMBEA SANA HUU
Noma kama nomaMada pendwa za jf.
UZI UNATEMBEA SANA HUU
Alaf wanambinu mkuu wanaangaliaga kidole gumba cha mguuni ndo tabia zaoDunia imeisha hii, mitandao ya kijamii mpaka tunaikimbia, unakuta msg ya mtoto wa kiume mwenzio anakutongoza, anadai kwa muonekano wa nje tu, itakuwa nina UKUNI mzuri na mtamu sana.. Unabaki kutikisa kichwa kwa masikitiko😔😔😔
Mi nilitongozwa na mwanaume mwenzangu 😅😅😅Kumekuchaa sasa. Wacha tuone.
Duh, nilikuwa sijui, lakini ni aibu kwa kweli, mwingine unakuta kashusga essay vile anakuhandle, atakula koni na kuikalia.. Unaona haya yamepitiliza sio ya musa wala ya firauniAlaf wanambinu mkuu wanaangaliaga kidole gumba cha mguuni ndo tabia zao
Mji mzito mzee wanguDuh, nilikuwa sijui, lakini ni aibu kwa kweli, mwingine unakuta kashusga essay vile anakuhandle, atakula koni na kuikalia.. Unaona haya yamepitiliza sio ya musa wala ya firauni
Ikawaje?Mi nilitongozwa na mwanaume mwenzangu 😅😅😅
Hatari tupu.. 🤣 😂 🤣Mji mzito mzee wangu
Hahaha sio kirahisi hivyo mkuuUtakuja kufa rubaya ww😂
Kumbe ni kamzozo namna hiyo.Tom boy hata ukimla hawezi kuridhika sababu hisia zake zipo Kwa mwanamke mwenzie.
Niliishapata girlfriend tomboy sikumjuwa,ila baadae akaniweka wazi kwamba yeye ni tomboy na anasaga wenzie.
Akaniweka wazi mambo mengi sn.
Kumbe na wao wanatongoza kama mwanaume anavyotongoza na pia wanahonga pesa kama kawaida..
Na ukimwona ni mrembo sn tu ila atawagonga wenzie.
Hamna mkuu nilifatilia vigezo vyote nikaona mbona hatare aiseee... 🙌🙌🙌
Ukute wew ni platinum member ambaye ni nunda maan hiyo comment yako daah 😂😂😂😂
Nipo Dodoma kibiashara. Nikiwa hapa huwa napenda kula mgahawa mmoja Uhindini unaitwa Chef Asili.
Jana mchana wakati napata lunch, akaja mdada wa umri kati ya 30-34 akakaa meza ya pembeni yangu. Yeye aliagiza wali samaki.
Wakati anaendelea kula, akapita mhudumu wa kiume akamwambia ampe kikaratasi. Alipoletewa, akaandika namba yake ya simu kisha akampa mhudumu aniletee.
Wakati natafakari, ghafla akahamia meza yangu akaanza kunitongoza.
Itaendelea.....
Tomboy analiwa ila anapata hisia mara moja Kwa mwezi au miwili.Kumbe ni kamzozo namna hiyo.
Umenifokea Hadi nikaogopa! Kumbe ni onyo tu!Kawaida sana kama vile mashoga,watoa mimba,watelekeza watoto,Wala wake za watu,kusex kabla ya ndoa,kulala na baba zenu,watoto wenu,binamu zenu,kaka zenu,dada zenu....
Ni unafki mnaposhangaa dhambi hii wakati ile mnafanya.Acheni kula mikundu,siyo njia sahihi aliyotuumbia Muumba.
Dunia hii tumezidisha dhambi hakuna majanga tutapona....NA TUTAKUFA VIBAYA SANA
Nipo Dodoma kibiashara. Nikiwa hapa huwa napenda kula mgahawa mmoja Uhindini unaitwa Chef Asili.
Jana mchana wakati napata lunch, akaja mdada wa umri kati ya 30-34 akakaa meza ya pembeni yangu. Yeye aliagiza wali samaki.
Wakati anaendelea kula, akapita mhudumu wa kiume akamwambia ampe kikaratasi. Alipoletewa, akaandika namba yake ya simu kisha akampa mhudumu aniletee.
Wakati natafakari, ghafla akahamia meza yangu akaanza kunitongoza.
Itaendelea.....