Kimwakaleli
JF-Expert Member
- Apr 16, 2018
- 15,329
- 22,297
We Binti sayuni upo,njoo PM!Pole sana wanawake wengine washenzi sana
We Binti sayuni upo,njoo PM!Pole sana wanawake wengine washenzi sana
Sio kunyonywa tu bali yule Tomboy ili aridhike ni lazima agusishe kiharage Kwa kiharage Kwa mkao kama wa X ambao unakutanisha kiharage Kwa kiharage,,
Hapo atasumsugua hadi wote wanamwaga...
Narudi tena lazima agusishe kiharage Kwa kiharage ndy huko ndy kusagana .Mama
Alikupatia namba na umri wake nirushie nikarevange kwa niaba yako kwa kukudhalilishaKawaida siku hizi sijui shida ni nini?? Kuna mmoja mimi alinitongoza kanizidi umri halafu ni mzuri mpk nikahisi jini..!!
Ningemchekea ss hivi ningekua natolewa cheche kwenye kiharage 😹😹😹
Walalime parachichi wakipeleka Canada watawakuta LGBTOI ogLGBTQI mko kazini kutangaza kazi zenu.
Lipia tangazo
Lamomy bhananingekua natolewa cheche kwenye kiharage
Tena kwa maneno yao wenyew nasikia huwachi na wanawake ni rahisi kukubaliana wao kwa wao kuliko sisi tulioumbiwa sijui mnatuogopa nnNasikia hamna mwanamke aliyejaribu akaacha
TobaaNipo Dodoma kibiashara. Nikiwa hapa huwa napenda kula mgahawa mmoja Uhindini unaitwa Chef Asili.
Jana mchana wakati napata lunch, akaja mdada wa umri kati ya 30-34 akakaa meza ya pembeni yangu. Yeye aliagiza wali samaki.
Wakati anaendelea kula, akapita mhudumu wa kiume akamwambia ampe kikaratasi. Alipoletewa, akaandika namba yake ya simu kisha akampa mhudumu aniletee.
Wakati natafakari, ghafla akahamia meza yangu akaanza kunitongoza.
Itaendelea.....
Haha sasa ndio kii I cha mjadalaMbona huwa hamtuambii tuwashike wapi?
Tom boy hata ukimla hawezi kuridhika sababu hisia zake zipo Kwa mwanamke mwenzie.Majike kama hayo nipasie mim niyagonge yaache hiyo tabia🤒
Niliwahi pata mwanamke tomboy bila kujuwa,Kweli ukistaajabu ya Musa!
Kweli Hii mpya kwangu, pamoja na kuwa town muda mrefu!Niliwahi pata mwanamke tomboy bila kujuwa,
Akaniweka wazi Kila kitu.
Jinsi wanavyotongoza
Jinsi wanavyofanya mapenzi.
Tena anasema kabisa yule demu nimemla.
Muwe mnatumbia tujue,sio mnakaa kimya halafu mnapotelea hukoHaha sasa ndio kii I cha mjadala
Safi huyo anajua kuvunja barafu, (breaking the ice)Nipo Dodoma kibiashara. Nikiwa hapa huwa napenda kula mgahawa mmoja Uhindini unaitwa Chef Asili.
Jana mchana wakati napata lunch, akaja mdada wa umri kati ya 30-34 akakaa meza ya pembeni yangu. Yeye aliagiza wali samaki.
Wakati anaendelea kula, akapita mhudumu wa kiume akamwambia ampe kikaratasi. Alipoletewa, akaandika namba yake ya simu kisha akampa mhudumu aniletee.
Wakati natafakari, ghafla akahamia meza yangu akaanza kunitongoza.
Itaendelea.....
Hamna mkuu nilifatilia vigezo vyote nikaona mbona hatare aiseee... 🙌🙌🙌Sio kweli mkuu. Sisi ni member kama wengine. 😁
Utakuja kufa rubaya ww😂Majike kama hayo nipasie mim niyagonge yaache hiyo tabia🤒