cocastic
JF-Expert Member
- Nov 30, 2019
- 122,842
- 202,079
Sio Kivileee. ππππUnainjoi sana hizi mada....
ππππ
Sio Kivileee. ππππUnainjoi sana hizi mada....
ππππ
Kikao kuhusu nn? Na nani ana jadiliwa?Sio nakuona unakimbiza uzi kweli an mpaka huku pm kuna kikao kinaendelea ππππ
Ahaha skia sasa nipe mchongo kesho pilau wapi....?Sio Kivileee. ππππ
Wewe hapo unajadiliwa kuna jamaa huwa nikicomment kuhusu wewe ananiita pm tunaanza kukuteta ππππππKikao kuhusu nn? Na nani ana jadiliwa?
Kazi mnayoo, πππππ
Hivii wee huogopiii eeh? Hukomii tuuh?Ahaha skia sasa nipe mchongo kesho pilau wapi....?
Tukale weeeh alafu twende bichi
Wee em sema kweli?! Taja herufi ya mwanzo ya I'D yake, mengine niachie mie.Wewe hapo unajadiliwa kuna jamaa huwa nikicomment kuhusu wewe ananiita pm tunaanza kukuteta ππππππ
Wewe ndo unanitishia amani...Hivii wee huogopiii eeh? Hukomii tuuh?
Kitakukuta kitu wallah, πππππ
JF ni pori sio kichaka tena, kaa kimastaWewe ndo unanitishia amani...
Au na wewe ndo kam mjomba wetu yule aliyenikmbia baada ya kutaka kufanya biashara anaanza kupiga chenga..
Akija huki anaandika mara gari yake sijui inafanyaje mara hv mara kile kumbe sasa πππππ
Coca pilau wapi tukale et mi nataka tukale mi siogopi.
Brendaz utawajua TUπ€£π€£Wee em sema kweli? Inakuaje kuaje?
πππππ
πππZamani alikuaanaitwa T sasa hv anaitwa YWee em sema kweli?! Taja herufi ya mwanzo ya I'D yake, mengine niachie mie.
Au ananitaka na anaogopaa? Muambie awe huru niko kumsikiliza. πππππ
Aache uoga, em ajiamini bhana. Lol
Kwanini sasa watu wanakua hvo hawajui wanatoa uaminifu.JF ni pori sio kichaka tena, kaa kimasta
Sasa wee neng'eneka kikulambee, mie nakusanua tuuh.
Pilau litakua kigas, msikiti wa wapemba.
πππππ
Nipo Dodoma kibiashara. Nikiwa hapa huwa napenda kula mgahawa mmoja Uhindini unaitwa Chef Asili.
Jana mchana wakati napata lunch, akaja mdada wa umri kati ya 30-34 akakaa meza ya pembeni yangu. Yeye aliagiza wali samaki.
Wakati anaendelea kula, akapita mhudumu wa kiume akamwambia ampe kikaratasi. Alipoletewa, akaandika namba yake ya simu kisha akampa mhudumu aniletee.
Wakati natafakari, ghafla akahamia meza yangu akaanza kunitongoza.
Au ni tom boy huyo bi dada
Sasa mtu akiwa verified, ndo wee una mtambua? Docs si wanakua nazo JF HQ?Kwanini sasa watu wanakua hvo hawajui wanatoa uaminifu.
Kuna mmoja ni verify kabisa ujue
Mmh nawaachia wenyewe na kikao chenu.πππZamani alikuaanaitwa T sasa hv anaitwa Y
Duuuh hapo sasa lakini mi nikawa najua verified member ni mtu na akili zake bana...Sasa mtu akiwa verified, ndo wee una mtambua? Docs si wanakua nazo JF HQ?
Utakuja kulia vibaya weyee, πππππ
Wizzoo, una mtag na baba kachanga, wee huogopii? LolMimi nilitongozwa na mwanageshi, na venye nilikuwa nina upwiru alinidinya hadi basi.
Acheni miboro iitwe miboro.. ni utamu kunoga!
Cc: cocastic Poor Brain Mbaga Jr
Ajue kabisa kwamba sina shoo mbovu πππWizzoo, una mtag na baba kachanga, wee huogopii? Lol
πππππ
ππππππππ Itakua kafagilia dundo πππMmh nawaachia wenyewe na kikao chenu.
Utanipa feedback ya kikao. πππππ