Aisee matikiti na malimao ni viagra ya asili

Aisee matikiti na malimao ni viagra ya asili

Naona wazinzi wa jinsia ya kike walio kwenye ndoa wamepata kisingizio hapa

Maana kila mtu anasema,'ndo maana wake za watu wanatoka nje'

Utafikiri wanaume waliooa tu ndo wanakula mavyakula ya ajabu ajabu,ila waliopo nje ya ndoa ndo wanakula vyakula vya asili

Sio kila mke wa mtu anaechepuka nje ya ndoa basi hakojozwi na mumewe,wapo wanaokojozwa vizuri tu na bado wanachepuka

N.B
Ndoa na maisha ya ndoa ni ulimwengu mwingine kabisaaa
Kama hauishi ndani ya huo ulimwengu,basi elewa tu kuna vingiiiii sana hauvijui na haujawahi kukutana navyo labda kwa kuadithiwa
Kuna mazuri,kuna mabaya,kuna matamuuuuu,kuna machungu,kuna kila aina ya utofauti na ulimwengu huu mwingine
Ni wewe na nafsi yako na mwenza wako kuamua na kuchagua namna ya kuishi ndani ya huo ulimwengu
Sina cha kuongezea mkuu
 
Big up sana kamanda kwa kuchukua maamuzi sahihi mana asilimia kubwa vyakula ndio changamoto kwa sasa
Mm kwangu juisi za asili hazikosi

Nilishapunguza matumiz ya vyakula vya viwandani,

Kwa hali ilivyo, ndio maana wake za watu wanatoka sana nje
 
Hiyo natural viagra tunaijua nyingine ni 1/2ya kaglass ka juice ya aloevera,nyingine ni water therapy fanya asubhi mpaka mchana kuelekea jioni uwe umemaliza lita 5 za maji alafu piga kazi uone matokeo..
Jaribu uje unishukuru
sawa mda gani ulitumia hii dawa? Siku mwezi au wiki
 
najaribu kuona kemia yangu potassium + acetic acid=? potassium salt (chumvi) na haidrojeni
HAYA NDIO ILIKUSAIDIA? ngoja figo zako zikapimwe tuone side effects zimekaaje
 
Ebwanaee ,hii ni Viagra kweli ya asili, siku za karibuni niliona mziki umepungua kwa mke wangu, kutokana na kuwa bize kutafuta mkate wa kila siku, masomo, n.k nikaona kabisa kasi imepungua, basi wife akawa analalamika ,nikaona hapa kuna kusaidiwa,basi baharia nikazama jf kisiwa cha elimu, kuna Uzi uliwahi kuletwa humu miaka ya 2010 kama sikosei,

Nikafata maelezo, mahitaji ni vitu viwili tu. ,Matikiti na malimao,

Wife akatengeneza juisi ya matikiti ,akaichemsha huku anakamulia malimao, baadae akaiweka kwenye friji, kabla ya kulala nikanywa kikombe kimoja, baadae ya nusu SAA nilipiga show ambayo ni Mara mbili ya siku zote,

Wife nilimwambia hiyo dawa ni yakupunguza kitambi, sikumdokeza ni yanini, kwa kweli alifurahia show,hii ni zaidi ya vumbi la Kongo/mundende a.k.a puturu

Ninachotaka kusema achen kuhangaika na madawa ya viwandani, tumien vitu vya asili,,

Hii nimeprove mwenyewe ,nimeamini kuna dawa simple tu, ila hatuzitumii na kuziamini, tunakimbilia kemikali za viwandani.

Asanteni wana MMU, kwa atakayejaribu au alishajaribu ,leta mrejesho, tuwaridhisheni wake zetu ,raha ya ndoa kukojozana,sio kuchafuana
Team wanaume wa kinondoni
 
Kemia inazungumzia kemikali kama kemikali za maabara mkuu.sio vile vilivyocontein kwa kiasi fulani kwenye chakulaa mzee baba.

Utakosa mengi na kemia yako ohoo.
najaribu kuona kemia yangu potassium + acetic acid=? potassium salt (chumvi) na haidrojeni
HAYA NDIO ILIKUSAIDIA? ngoja figo zako zikapimwe tuone side effects zimekaaje
 
Matatizo mengi yamejificha kwenye lishe,mazoezi, na Saikolojia ukiwa na mtindo bora wa maisha haya matatizo ya sexualy disfunctions utayasikia kwa wenzako.
Na wanawake wanapenda kukunwa hasa sema hawasemi...akiipenda show utaona anavoongeza mahaba yaan yy ndo anakua anakumbushia gegedo
 
Ukiwa na HABIT ya asubuhi kupiga Chai ya Tangawizi, Ndimu changanya maji kwenye kikombe ,pia kula matikiti ikawa ndio kawaida yako kutumia. Automatically nguvu za kiume Tatizo linakuwa historia
 
Back
Top Bottom