Aisee matikiti na malimao ni viagra ya asili

Aisee matikiti na malimao ni viagra ya asili

Inategemea na maandalizi mkuu kumbuka kumfikisha mwanamke kunako hata usipomuingiza uume ukiwa mjanja unamfikisha
Hapo kwenye ujanja,unamkuta mwezi kila unapogusa anakwambia kiamri "usiniguse hapo"
ghafla unashangaa hata stimu ulizokuwanazo zinakata.
 
Vipi kwa mwanamke maana mi nnapenda kweli kula tikiti, siwezi pita sokoni nikaacha kununua!
Tunapozungumza afya ya mwanaume aliyeoa,mke wake anatakiwa
ajue ni vyakula gani ampikie mmewe awe na afya bora likiwemo hili linaloongelewa.
nakupongeza wewe kwa kuwa mnunuzi mzuri wa matikiti maji,automatically unaijenga afya ya mr wako bila kujua.
ila ni vizuri ajifunze kutafuna na mbegu au ukisaga juice mbegu usizitoe saga pamoja.
 
In
Hiyo natural viagra tunaijua nyingine ni 1/2ya kaglass ka juice ya aloevera,nyingine ni water therapy fanya asubhi mpaka mchana kuelekea jioni uwe umemaliza lita 5 za maji alafu piga kazi uone matokeo..
Jaribu uje unishukuru
Ingine ni kutafuna vitungu swaumu.
 
Matatizo mengi yamejificha kwenye lishe,mazoezi, na Saikolojia ukiwa na mtindo bora wa maisha haya matatizo ya sexualy disfunctions utayasikia kwa wenzako.
Vyakula pendekezwa ni vipi?

NA MAZOEZI NI PUSH UP NGAPI?
 
Back
Top Bottom