Nas Jr
JF-Expert Member
- May 15, 2018
- 7,916
- 8,714
Hata vidole vinatosha
Mkuu waelezee tu, wapi na wapi na nini wafanye huenda wake zao wanafanana na wewe au kwa faida ya mtakaokuwa mnafanana..
mwaga nondo hizo mkuu
Hata vidole vinatosha
Kuandika ni kipajiMkuu waelezee tu, wapi na wapi na nini wafanye huenda wake zao wanafanana na wewe au kwa faida ya mtakaokuwa mnafanana..
mwaga nondo hizo mkuu
Siyo vizuri kuwa mchoyo wa ujuziKuandika ni kipaji
Mwambie acheze na sehem za nje ya uke,, aaache na papara la sivyo atamwaga nje,, hahahahKuandika ni kipaji
Kama hajaelewa hapa basi tenaMwambie acheze na sehem za nje ya uke,, aaache na papara la sivyo atamwaga nje,, hahahah
Labda ungetamka wewe angeelewa zaidi hahahaKama hajaelewa hapa basi tena
Mzee baba naona uauliza kwa umakini sanaToa maelezo vizur show ya kwanza ilikuwaje isije ulikuwa unapiga nusu bao baada ya tikitiki ukaanza bao kamili
Huwezi jua leo kwake kesho kwako ukaanza kuishia kuona mali ila unashindwa kula unaishia kumnya chungwa ila huliMzee baba naona uauliza kwa umakini sana
Hii ndiom pointMatatizo mengi yamejificha kwenye lishe,mazoezi, na Saikolojia ukiwa na mtindo bora wa maisha haya matatizo ya sexualy disfunctions utayasikia kwa wenzako.
Ahhahahahaahah tufanye umetamka kwa niaba yanguLabda ungetamka wewe angeelewa zaidi hahaha
Hahahahah ahahahhahaAhhahahahaahah tufanye umetamka kwa niaba yangu
Kabisa mkuu,Hii ndiom point
Na Pombe zikupitie mbali kabisa,,Hii ndiom point
Sana mkuuNa Pombe zikupitie mbali kabisa,,
Kuna mtu atapinga hapa
Naunga mkono hojaMatatizo mengi yamejificha kwenye lishe,mazoezi, na Saikolojia ukiwa na mtindo bora wa maisha haya matatizo ya sexualy disfunctions utayasikia kwa wenzako.
Kuandika ni kipaji
Unaichemsha ,huku inachemka unakamulia limao. ,ichemke kwa dk 10-15Mkuu hebu tueleweshe vizuri.inamaana hio juice unaishemsha kwanza ndo unachanganya na limao au unavichemsha kwa pamoja