Aisee matikiti na malimao ni viagra ya asili

Aisee matikiti na malimao ni viagra ya asili

Aaron Arsenal

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2014
Posts
24,498
Reaction score
28,724
Ebwanaee, hii ni Viagra kweli ya asili. Siku za karibuni niliona mziki umepungua kwa mke wangu, kutokana na kuwa bize kutafuta mkate wa kila siku, masomo n.k., nikaona kabisa kasi imepungua. Basi wife akawa analalamika, nikaona hapa kuna kusaidiwa. Basi baharia nikazama JF kisiwa cha elimu, kuna uzi uliwahi kuletwa humu miaka ya 2010 kama sikosei.

Nikafata maelezo. Mahitaji ni vitu viwili tu: matikiti na malimao.

Wife akatengeneza juisi ya matikiti, akaichemsha huku anakamulia malimao, baadae akaiweka kwenye friji. Kabla ya kulala nikanywa kikombe kimoja, baada ya nusu saa nilipiga show ambayo ni mara mbili ya siku zote.

Wife nilimwambia hiyo dawa ni ya kupunguza kitambi, sikumdokeza ni ya nini. Kwa kweli alifurahia show. Hii ni zaidi ya vumbi la Kongo/mundende a.k.a. puturu.

Ninachotaka kusema, acheni kuhangaika na madawa ya viwandani; tumieni vitu vya asili.

Hii nimeprove mwenyewe. Nimeamini kuna dawa simple tu, ila hatuzitumii na kuziamini, tunakimbilia kemikali za viwandani.

Asanteni wana MMU. Kwa atakayejaribu au alishajaribu, leta mrejesho. Tuwaridhishe wake zetu — raha ya ndoa ni kukojozana, sio kuchafuana.
 
Unaposema ni ‘zaid ya mundende ...’ inaonesha wewe ni Mtumiaji mzuri wa hayo makitu

Kumbuka;

Ukijizoesha kutembelea Mkongojo utashindwa kutembea bila ya Fimbo
Hapana mundende sijawahi, ila kwa research niliyofanya ,mundende si lolote si chochote,
 
Hiyo natural viagra tunaijua nyingine ni 1/2ya kaglass ka juice ya aloevera,nyingine ni water therapy fanya asubhi mpaka mchana kuelekea jioni uwe umemaliza lita 5 za maji alafu piga kazi uone matokeo..
Jaribu uje unishukuru
 
Hiyo natural viagra tunaijua nyingine ni 1/2ya kaglass ka juice ya aloevera,nyingine ni water therapy fanya asubhi mpaka mchana kuelekea jioni uwe umemaliza lita 5 za maji alafu piga kazi uone matokeo..
Jaribu uje unishukuru
Dah kumbe kuna dawa simple tu, ila hatuziamini ,sijui uvivu tu ,tunataka madawa ya kumeza tu
 
Jamani kwa nini kipindi hiki wanaume wengi wana matatizo ya nguvu za kiume tunakosea wapi, dah kwa hali hii ikifika miaka 40 sidhani kama jongoo atapandisha mlima
 
Nachoshangaa siku hizi wanaume ndo tumekuwa watumwa wa kunako. Zamani kina dada ndo walikuwa bize kutafuta mbinu za kumridhisha mpenziwe, siku hizi sisi ndo tunakoma[emoji85] [emoji85]
Mkuu mizigo au neema za Allah , bila kukazana kuwaridhisha si utagongewa mkuu?
 
Kabisa mkuu yani huwa nafikiria kila siku huwa sielewi wavulana wa siku hizi sijui wana matatizo gani
Nachoshangaa siku hizi wanaume ndo tumekuwa watumwa wa kunako. Zamani kina dada ndo walikuwa bize kutafuta mbinu za kumridhisha mpenziwe, siku hizi sisi ndo tunakoma[emoji85] [emoji85]
 
Jamani kwa nini kipindi hiki wanaume wengi wana matatizo ya nguvu za kiume tunakosea wapi, dah kwa hali hii ikifika miaka 40 sidhani kama jongoo atapandisha mlima
Vyakula vya viwandani vingi
 
Back
Top Bottom