EINSTEIN112
JF-Expert Member
- Oct 26, 2018
- 21,708
- 35,719
- Thread starter
-
- #81
Pole mkuu ndio airtel yetu hii[emoji846][emoji846]Yani hata huku Dom ni changamoto. Nilitaka kujiunga na kifurushi asubuhi ila masweke niliyokutana hayo sina hamu. Mida hii ndiyo nimepata huu ujumbe huu[emoji116]
Airtel apologizes for inconvinences caused due to technical issues in buying bundles. Our services are now back online. You can now buy your favorite pack.
[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28] mkuu pole sanaWapumbavu sana hawa airtel leo wamenifanya nishinde njaa kwenye bus nimefika singida natoa hela ninunue msosi wajinga hawajarudisha msg kwa wakala wala kwangu . Imenibidi nifunge bila kupenda.
Duh kumbe tulikuwa wengi leo??[emoji4][emoji4][emoji4]Hawa wangese wanakera,wanaudhi sana aisee kuangalia salio napo kuna makato yaani aisee kazi iendelse tu
Voda mbona juzi kuna.mdau alilalama??tumieni vodacom haina mafungamano na serikali ,airtel tumieni kuweka vocha nakupiga basi
Nchi za wenzetu hapa unafungua kesi na unalipwa fidia mkuuPole mkuu ndio airtel yetu hii[emoji846][emoji846]
Pole mkuuMimi nimepiga kazi, najua jana nitumiwe pesa yangu, naamka saa 11 naambiwa kwamba pesa inatumwa bila mafanikio. Najaribu kujiunga holaa!! Najaribu kutoa pesa holaa!! Mpaka sasa sijapata malipo yangu na nilitegemea nijipongeze leo, sasa inanibidi nitumie pesa yangu nikisubiri mtandao ukae sawa.
Shida ni nn mbona hawatoi taarifa watu tujiandaePole sana... Ni mitandao yote week hii inafany huu uhuni...
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] wamekufanyaje??Yaan we acha bro...walichonifanya leo..ni fedheha kubwa..sitokuja kuwaamin tena airtel..[emoji35][emoji35][emoji35]..ni wangese sana
Wana makato yaliyojificha... Kuna ujanja na utapeli unendelea...Shida ni nn mbona hawatoi taarifa watu tujiandae
Ngoja tujiunge na sim bankingMimi siweki Hela nyingi kwenye simu hafu makato yamekuwa makubwa Bora kuweka tu bank
Kabisa aseeNchi za wenzetu hapa unafungua kesi na unalipwa fidia mkuu
Manina tunaliwa kifala sanaWana makato yaliyojificha... Kuna ujanja na utapeli unendelea...
Usishangae ukawa na pesa kwenye account yako ya simu ukataka kufanya muamala wowote ukaambiwa salio lako halitoshi, ukiangalia unaliona lipo...Manina tunaliwa kifala sana
Huo.ndio ujinga ulionitokea leo sim ina hela ila.siwezi kutransactUsishangae ukawa na pesa kwenye account yako ya simu ukataka kufanya muamala wowote ukaambiwa salio lako halitoshi, ukiangalia unaliona lipo...
Airtel wamezid sio kabisaVoda mbona juzi kuna.mdau alilalama??
Kweli saanaAirtel wamezid sio kabisa
Nilienda Dawasco mwezi uliopita, Kuna bill za maji nilitakiwa kulipa, ila walinisisitiza nisilipie kwa Airtel moneyNenda tu, Mimi Sasa hivi situmi Hela kwa Airtel au kulipia malipo yoyote staki shida
M- pesa wapo vizuri, Tigo-pesa pia wapo vizuri,Voda juzi kuna jamaa kaja na povu za kutosha